Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

kaktuki.tk

Xe đạp
Em là em hôm nào cũng hóng bài của kụ giáo.Càng đọc càng hay và hấp dẫn,một lần nữa cảm ơn kụ Giáo !

milevsko

Xe tăng
Cụ chủ ơi, em cũng có trái tim sắt đá mà chả hiểu sao lọt vào cái thớt này, càng nghe cụ chủ nói em càng đắm, càng ngắm cụ chủ em càng say, cụ duyên dáng Việt Nam quá, chả bù cho xã em cả ngày chả cậy được câu nào, hu hu. Cụ giữ sức khỏe, gió máy nhiều vào nhé, em sẽ là fan quạt tận tụy của cụ từ ngày hôm nay =))

giaophuong

Xe điện
Cụ chủ ơi, em cũng có trái tim sắt đá mà chả hiểu sao lọt vào cái thớt này, càng nghe cụ chủ nói em càng đắm, càng ngắm cụ chủ em càng say, cụ duyên dáng Việt Nam quá, chả bù cho xã em cả ngày chả cậy được câu nào, hu hu. Cụ giữ sức khỏe, gió máy nhiều vào nhé, em sẽ là fan quạt tận tụy của cụ từ ngày hôm nay =))
Teng teng,ước gì đây là U mần thật thì thích nhỉ, sao thoang thoảng có mùi Men...hehe.

giaophuong

Xe điện
Thành phố Jaipur.
Lại một chuyến đi,công nhận sang Ấn Độ ,chưa thấy học được cái chữ tiếng Anh nào nhưng được cái tốt đi,mà lại toàn đến những Danh thắng nổi tiếng Ấn Độ và Thế giới.Lần này ,em được đến Tỉnh Jaipur và Pink City (Thành phố được xây bằng Đá Cẩm thạch hồng) .

Cửa ngõ Thủ đô Newdelhi cũng rất nhiều xe ,nhưng trật tự.

Chỗ nghỉ dọc đường ,đẹp và sạch sẽ.

Chúng em đi qua những Thị trấn ,làng mạc của Ấn độ ..

Rồi người ta thả chúng em xuống một khu trung chuyển,từ đây ,chúng em phải đi xe jeep này ,vì từ đây lên Kinh đô Ấn Độ cổ tít tận trên núi cao ,cao lắm..

Trước kia ,chiến tranh liên miên nên các Vị Vua Ấn khi xây dựng Kinh đô ,đều tính đến chuyện phòng thủ,vì vậy tận trên đỉnh núi cao lại có một Thành phố (đồng thời là Kinh đô) và cũng là một Pháo đài như thế này.Ở VN ,Vua Đinh Tiên Hoàng cũng chọn vùng núi quê mình (Hoa Lư,Ninh Bình) ,lại hoàn toàn độc đạo ,không tiện giao lưu buôn bán ..làm Kinh Đô cũng vì lý do quân sự như trên.

CAIGICUNGMUON

Xe đạp
Gấu nhà e thích cụ lém đấy cụ giaophuong ạ.

giaophuong

Xe điện
Đi Du lịch miễn phí ,được ăn ngon..chúng em ,ai cũng thích thú lắm.

Tối về,em ở chung phòng trong một K/S 5 Sao với cậu người Ac mê ni a này ,phòng ốc được,nửa đêm tỉnh dậy ,em thấy cậu này biến đi đâu mất ,thằng đểu ,chắc nó thấy em mệt quá ,chẳng làm được gì nên để em ngủ ,không rủ em đi...Đúng là thằng bạn tốt.

Còn ông em người Palet tin này thì giờ chẳng biết ra sao? [url=http://upanh.com/view/?id=1vlb0kdjdaq] [/URL]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

CAIGICUNGMUON

Xe đạp
thỉnh thoảng chém gói, hóng mát cho đỡ buồn ý mà cụ giaophuong.

giaophuong

Xe điện
Lại một buổi sớm trên Pháo đài cổ,nói gì thì nói ,các Vị Vua thời Trung đại đã để lại cho Con cháu đời sau nhiều giá trị Tinh thần và vật chất.

Lại tiếp tục lên nữa nào..

Con Giời đánh cũng uốn éo như Lếch top mo đờ.

Bóng ma trên Gác Chuông.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

giaophuong

Xe điện
Ngồi buồn ngẫm nghĩ: đúng là Vợ nói cũng đúng:ông chẳng được cái tích sự gì...Trong khi Vợ đang ngược xuôi ,tất tả kiếm sống nuôi con ,đưa đón con đi học ,đi chơi ,đi Shopping ,đi làm đầu ,làm móng...thì mình lại ngồi phát vãng nơi đất khách quê người như thế này...Vợ ơi ,anh xấu hổ lắm,anh không xứng đáng là chồng em nữa...

Biến đau buồn thành sức mạnh ,vì vợ yêu ,anh đứng dậy ,đi chơi tiếp.

Này ,tao hỏi thật :"chúng mày được phép lấy 4 Vợ ,sướng không?" Thế tôi hỏi ông ,"cái đấy "của ông bị chẻ ra làm 4 thì ông có sướng không? Ô ,ai nâu ,ai nâu.

Cái đấy là :Sức khỏe ,Tiền bạc ,Trách nhiêm...nhé.

IMEV

Xe tăng
Cảm ơn cụ Giáo! Em tạm lót cái dép ở đây đi tắm phát vừa đọc vừa ngẫm cả buổi tối, vợ em nó đang nhảy như cào cào vì nằm ườn chưa tắm đây :)

uoat

Xe buýt
Website
www.minhquan.vn

Đố các cụ, cụ giáo đang chuẩn bị nói từ gì ?? ;))

Chỉnh sửa cuối:

bachkd2006

Xe tải
hay hay! cảm ơn cụ!