[Funland] Dự báo Chứng trên sàn

Altis 2011

Xe điện
Đố biết tại sao lại sát nhập? Công ty mẹ GTN sát nhập vào công ty con VLC
Thương hiệu VLC nó giá trị hơn, nó còn đứng tên nhiều hợp đồng thuê đất nông nghiệp của NN ah.

xebetong

Xe container
Thị trường sẽ khẽ khẽ gượng nhẹ, ngóc đầu lên một chút, sau đó sẽ từ từ xìu xuống và ở trạng thái oẳn tà là vằn cho tới khi có những tín hiệu tốt từ thị trường thế giới và vắc-xin covid.
Đồ họa đẹp quá!
Khẩu súng sau khi pháo hoa tung tóe thì từ từ xìu xuống, sau khi trứng gà, ba kích roket 1h các kiểu thì lại vùng dậy :)

Airbus A350

Xe điện
Đúng 1 năm kể từ covid 1, nhân dịp có ông đào mộ để PR cho VLC và GTN, em mời các cụ sau vào kiểm chứng lại nhận định của mình. :D

Xanh hay đỏ năm nay em cũng khuyên bác chớ xuống tiền vì:

- Đếu có cổ tức trong hai năm tới đâu.
- Cũng đếu có ngoại nào nó ôm cho mà lướt đâu, tầm này hàng bên nó rẻ cho nên nó sẽ quay về ôm bên ý vì rõ ràng là có tương lai hơn.
- Cũng đếu trông chờ vào sóng gió trong năm nay đâu, em nói thực là cái con cô vít này nó quá khốn nạn khi làm lộ ra nhiều thứ cho mọi người biết quá, nên giờ lừa nhau nó khó hơn nhiều. ;))

Mí lại có xèng chó đâu mà đòi lừa, giờ đến lô đề cũng dừng thì bác đủ hiểu.

Đấy là chỗ anh em khuyên nhau chân thành thế bác nhé. =))
Thiên tai dịch bệnh còn thì ck còn cắm. Ông nào cứ xui mua là xui dại ae nhé.
Tóm lại là bán sớm phút nào thì lợi phút đấy, đặc biệt hàng nhà Q còi
Chỉ cần có tin xấu về lock down HN, SG là không còn cửa mà chạy
nhiều khả năng cụ sẽ chìm bởi chứng khoán.
Cụ anh ơi, tiền mặt giờ là vua.
Cụ anh không chạy hàng mấy ngày ra tết thì kẹp sâu đó.
bao giờ có vac xin hoặc dập đc 80% toàn cầu nhé!
em dự là sẽ xuống dưới 500, giờ thì cash is king, không dại gì xuống tiền bây giờ.
Thớt này là thớt DỰ BÁO nên Em cứ mạnh dạn dự đoán sau dịch thì 1/3 mã bay khỏi Bảng điện, sau dịch là khi nào thì gần chục tỉ người còn chưa đoán được nên số 1/3 E đưa ra có vẻ hơi ít.
Dịch còn kéo dài thêm 1-2 tháng nữa,sắc đỏ sẽ kéo xuống 350đ và làm lại từ đầu
Mịa... Ăn cám mới xuống tiền thời điểm này.... Ngon chả đến lượt các cụ. Toàn xúi đoán mò linh tinh 😃😃😃
Mấy ông môi giới giỏi phán cho a Vova với a ku Còi xem 😃
Em chỉ chém ntn, 1 tháng nữa chắc chắn chưa xong dịch??? Vậy hàng không/ du lịch/bds/vận tải/ sx...lấy gì khởi sắc-) chứng khoán tăng chỉ có là quay tay kiểu Quýt còi. Hi vọng em sai cho các cụ vui :)

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Đúng 1 năm kể từ covid 1, nhân dịp có ông đào mộ để PR cho VLC và GTN, em mời các cụ sau vào kiểm chứng lại nhận định của mình. :D

Những đứa ko biết thường hay nói to lắm.

coolpix8700

Xe ngựa
Altis 2011 nói:
Thương hiệu VLC nó giá trị hơn, nó còn đứng tên nhiều hợp đồng thuê đất nông nghiệp của NN ah.
Công ty GTN là công ty mẹ của VLC, ngoài ra GTN còn nắm cổ phần ở nhiều DN khác, ví dụ như Vang Đà Lạt (thực phẩm Lâm Đồng)
Cũng chẳng liên quan gì đến mấy cái lý do này.
Tất cả đều do VNM đang nắm tất và họ thấy cần như vậy.
Tại sao họ cần như vậy thì nhiều người đã từng ở VLC chưa chắc đã biết.
(Bác nào mà biết người mua VLC xong bán lại cho GTN là ai may ra cũng biết được như nhiều người đã từng ở VLC)

Airbus A350

Xe điện
Những đứa ko biết thường hay nói to lắm.
Em không đào lại để bảo các cụ ấy nói to, chém ẩu, biết hay không biết. Chỉ là cùng kiểm chứng lại để tiếp tục nhận định, dự đoán giai đoạn sắp tới thôi. :))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em không đào lại để bảo các cụ ấy nói to, chém ẩu, biết hay không biết. Chỉ là cùng kiểm chứng lại để tiếp tục nhận định, dự đoán giai đoạn sắp tới thôi. :))
Cụ thâm hiểm quá. Ko bảo mà quote lại để đá háng nhau à =))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Sắp tới dự thông cống sau 3 tháng thì tầm 1-2 tháng tới dòng ck sẽ up thui hihi.

Airbus A350

Xe điện
Cụ thâm hiểm quá. Ko bảo mà quote lại để đá háng nhau à =))
Chẳng dấu gì cụ, thời điểm ấy em vừa mở tk chứng khoán. Nếu em cũng đang chơi có khi cũng sợ chạy mất dép ý chứ lại dám ngồi đây mà chém. Con covid nó làm mọi thứ đều bị đảo lộn hết nên có dự sai em thấy cũng không phải vấn đề gì nghiêm trọng.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Ông nào múc được từ T3 năm ngoái để đến bây giờ thì lồi mồm =))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Chẳng dấu gì cụ, thời điểm ấy em vừa mở tk chứng khoán. Nếu em cũng đang chơi có khi cũng sợ chạy mất dép ý chứ lại dám ngồi đây mà chém. Con covid nó làm mọi thứ đều bị đảo lộn hết nên có dự sai em thấy cũng không phải vấn đề gì nghiêm trọng.
Vậy mới có câu liều ăn nhiều., high risk high reward :))
Ông nào múc được từ T3 năm ngoái để đến bây giờ thì lồi mồm =))

202

Xe container
Tầm này các cụ cứ mạnh dạn giải ngân dần đi, chọn mã tốt đã giảm mạnh trên 50% đợt vừa qua, chia nhỏ tổng số tiền định đầu tư giải ngân dần, đỏ thì mua 5%, sàn mua 10%, nếu có lệnh p. tỏa xuống 50% tiền, sau đó tiếp tục chiến thuật đỏ mua, xanh ngồi xem. Khi TT rõ hẳn xu hướng đi lên còn 30% tiền là đẹp, số tiền này túc tắc mua lên cho hết 100% tiền, mua xong quẳng đó 1 năm là đẹp.
Mã tốt mà giảm 50% thì gọi là tốt mã

hoviethung

Xe lăn
Hai tháng f0 rồi đủ mọi cung bậc nay Mèo vẫn hoàn Mèo. Không biết nên vui hay buồn đây?

Anhdex

Xe tăng
Hai tháng f0 rồi đủ mọi cung bậc nay Mèo vẫn hoàn Mèo. Không biết nên vui hay buồn đây?
Vui chứ cụ 😬 được trải nghiệm mọi cung bậc là thích rồi 🥱 khi nào bỏ lại dép trên cầu mới buồn 😬

Anphat Bds

Xe tải
Sang tuần vào bắt dao đc chưa các cụ?

hoviethung

Xe lăn
Vui chứ cụ 😬 được trải nghiệm mọi cung bậc là thích rồi 🥱 khi nào bỏ lại dép trên cầu mới buồn 😬
Đúng ra là làm công không nhưng thu về kinh nghiệm, niềm vui và vận dụng trí tuệ, tận dụng thời gian rỗi rãi. Còn chuyện bỏ dép trên cầu thì chắc là không có. Vì mình không chơi theo kiểu đánh bạc, cay cú. Và cũng không kì vọng nhiều về nguồn lợi của nó. Mình vẫn tiếp tục và chưa có ý định và từ bỏ cuộc chơi