Dự án Vincity Gia Lâm của Vingroup

Trạng thái
Thớt đang đóng

vuithoi.vuithoi

Xe buýt
Chính vì đất ruông nhiều mới nhẩy vào ôm nghĩ là dự án sẽ đến nào ngờ15 năm sau dự án họ lại nhảy vào chỗ xa hơn nữa . lúc mua là chưa làm cầu thanh trì nghĩ là gần đầu cầu làm trước ai ngờ khu ecopark họ nhảy cách đầu cầu 3 km bây giờ khu vin nhảy cách đầu cầu khoảng 1km
Liều, ăn nhiều mợ ei.
Đừng nhụt trí là được. Em nghĩ nếu làm đúng quy hoạch hiện có thì đất của mợ thành của hiếm là cái chắc.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]

Dung_VS.LAND

Đi bộ
Nhà hơn 200tr/m các cụ cũng chê.

Độ 18tr/m vẫn chê.

Ko biết thế nào mới vừa lòng các cụ. Metropolis bán 18tr/m chắc các cụ cũng vẫn mặc cả tiếp.

Người giàu vẫn giàu còn nghèo thì vẫn nghèo.
thói quen chê để mặc cả cho dễ ấy mà hihi

Dung_VS.LAND

Đi bộ
Thế VIN đang chuyển sang mảng nào cụ ơi. Bán lẻ ạ?
Hay là VIN thấy người Việt mình hết tiền mua nhà rồi ạ? (nhà nào có tiền thì đã mua rồi)
cụ nói thế thì ko phải ko có lý do, vì Vin có nhiều cty thành viên đứng ra làm các dự án mang thương hiệu của cty mẹ. tuy nhiên bọn vin nó kiểm soát rất chặt chẽ các cty thành viên, các hoạt động thanh tra kiểm tra của nó thì căng luôn, làm ko chuẩn nó bắt đập đi làm lại, cá nhân thì nó sa thải thẳng luôn.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
cụ nói thế thì ko phải ko có lý do, vì Vin có nhiều cty thành viên đứng ra làm các dự án mang thương hiệu của cty mẹ. tuy nhiên bọn vin nó kiểm soát rất chặt chẽ các cty thành viên, các hoạt động thanh tra kiểm tra của nó thì căng luôn, làm ko chuẩn nó bắt đập đi làm lại, cá nhân thì nó sa thải thẳng luôn.
thánh đào mộ. rep cả comment từ 2016 :))

0978323352

Xe tải
Vấn đề là bao giờ xây dựng thành khu sinh thái. Chứ như bên đông anh có công viên kim quy và trung tâm triển lãm quốc gia. Hôm khởi công có thủ tướng đến dự ầm ầm nhưng hơn 1 năm nay vẫn y nguyên
các cụ nhà ta tư duy đi nhanh hơn quy hoạch. mà quy hoạch ở vn bét nhất toàn 5 năm nền là mua xong rồi ôm hận bác à

haucafe

Xe buýt
Trqa
Trất quá cụ. Lagoon thì thông tin từ lâu r. Chỉ phân vân ts nó lại phải mua 2 tên miền cho 1 dự án nhỉ.
Giống Quân 9 khu cao tầng là Vincity Grand park khu thấp tầng là Vinhomes River Park

Chỉnh sửa cuối:

Phi Long8388

Xe hơi
Em thấy tại Sài Đồng, công nhân bắt đầu quây lại tôn tại mấy mảnh trong khu đô thị vẫn để không từ mấy năm nay, hỏi thì bảo triển khai làm chung cư, có cụ nào có thông tin không ạ? khu này còn quỹ đất mà hạ tầng ngon phết, nhà e ở đó thấy xây thêm cho đông vui càng thích

gialamduy

Xe tải
mình nghe nói tham vọng của vingroup rất lớn là:
1. là xin điều chỉnh quy hoach khu vui choi giải trí vintata ở đông dư thành khu đô thị sau khi gia lâm lên quận.
2. là xin điều chỉnh khu sân golf 1 phần bên phía giang biên để làm cảng để kéo hàng oto vinfast từ hải phòng về sông đuống để phục vụ thị trường hà nội và xung quanh....
với 5 triệu đô cho anh em xem bóng đá thì đừng có đùa với Vin..hehe..

Phuongkk

Xe hơi
1. là xin điều chỉnh quy hoach khu vui choi giải trí vintata ở đông dư thành khu đô thị sau khi gia lâm lên quận.
2. là xin điều chỉnh khu sân golf 1 phần bên phía giang biên để làm cảng để kéo hàng oto vinfast từ hải phòng về sông đuống để phục vụ thị trường hà nội và xung quanh....
duy trì cái gì cũng hay

mechauech

Xe hơi
Đông dư chết lâu quá rồi .Nếu mà được như điều 1 thì tốt quá .Hiện nay đất ở Đông dư rẻ nhất cả nước mà vẫn ko có ai mua về ở mặc dù rất gần nội thành .rẻ bằng 1/2 an đào và bằng 1/3 trâu quỳ vô lý thật

gialamduy

Xe tải
Đông dư chết lâu quá rồi .Nếu mà được như điều 1 thì tốt quá .Hiện nay đất ở Đông dư rẻ nhất cả nước mà vẫn ko có ai mua về ở mặc dù rất gần nội thành .rẻ bằng 1/2 an đào và bằng 1/3 trâu quỳ vô lý thật
cụ ơi có 1 câu chuyện vui thế này. vui nhưng ma thật ở huyện gia lâm. nhân dân ở xã đông dư và dương hà bảo rằng tại sao xã đa tốn bát tràng và ninh hiệp giầu thế.phải cố gắng học tập bằng được. nhưng lại ko bao giờ được. vì bảo là do thế đất và người. nhưng thực ra cái quan trọng nhất lại là do cái chợ các cụ ạ sau đó là cái nghề..

nam.yeuaudio

Xe hơi
Vụ Cảng ở Giang Biên đã và đang được thực hiện Cụ ợ, Bộ Giao thông đã đồng ý bổ sung quy hoạch roài và đang lập tổng mặt bằng, phê duyệt quy hoạch chi tiết. Vị trí ở phường Giang Biên và không cần phải bớt lại tẹo nào sân Golf cả.

mechauech

Xe hơi
cụ ơi có 1 câu chuyện vui thế này. vui nhưng ma thật ở huyện gia lâm. nhân dân ở xã đông dư và dương hà bảo rằng tại sao xã đa tốn bát tràng và ninh hiệp giầu thế.phải cố gắng học tập bằng được. nhưng lại ko bao giờ được. vì bảo là do thế đất và người. nhưng thực ra cái quan trọng nhất lại là do cái chợ các cụ ạ sau đó là cái nghề..
đúng rồi cơ bản là cái nghề

gialamduy

Xe tải
Vụ Cảng ở Giang Biên đã và đang được thực hiện Cụ ợ, Bộ Giao thông đã đồng ý bổ sung quy hoạch roài và đang lập tổng mặt bằng, phê duyệt quy hoạch chi tiết. Vị trí ở phường Giang Biên và không cần phải bớt lại tẹo nào sân Golf cả.
nếu cần bãi để oto thì cảng của nhà nước là ko đủ đâu. vin nó nhìn lâu dài lắm và nó ko đi thuê kho bãi của thằng khác đâu.. mà ko chỉ có oto còn nhiều hàng hoá khác.

nam.yeuaudio

Xe hơi
nếu cần bãi để oto thì cảng của nhà nước là ko đủ đâu. vin nó nhìn lâu dài lắm và nó ko đi thuê kho bãi của thằng khác đâu.. mà ko chỉ có oto còn nhiều hàng hoá khác.
Thế 30ha liệu đủ không Cụ? Nếu cần thì lấy thêm về thượng lưu chứ không cần lấy sân golf (hạ lưu).

Trạng thái
Thớt đang đóng