Dự án Vincity Gia Lâm của Vingroup

Trạng thái
Thớt đang đóng

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Như thế mới khách quan, bạn ko giải quyết đc các vấn đề của khách hàng thì khó bán hàng lắm à nhaz :))
Không phủ nhận, vì chưa có chủ đầu tư nào xuất sắc đến mức không có cư dân nào phàn nàn, quan trọng là ở cách xử lý vấn đề thôi. Những ai đang làm cư dân vin đều hiểu vin cầu thị và giải quyết nhanh hơn những cđt khác như nào. Cái này thì tự cư dân hiểu chứ mình không PR hộ vin. Đưa thông tin đa chiều là đưa những cái chưa tốt nhưng với thái độ khách quan chứ như mình thấy cụ ý mang cả lý tính vào nhiều quá. Đôi khi còn công kích nữa - chính bạn cũng chỉ ra trong còm men của cụ ý đấy thôi.

Cmajor

Xe hơi
Đấy ko phải là Dìm Hàng bạn êi, phải có ý kiến trái chiều.
Đưa thông tin đầy đủ, khách họ tự quyết định có nên hay ko? Vinhomes cũng chưa phải là 1 cái j đấy quá phù hợp cho tất cả. Còn rất nhiều dự án, chủ đầu tư họ làm cũng rất tốt. Khách cảm thấy dự án nào phù hợp với mình về nhiều phương diện thì họ sẽ quyết định xuống tiền.
Đọc mấy trang gần đây toàn thấy mắng nhau chả có thông ti gì mới đến là chán. Có ông cuồng Vin thấy người ta hỏi thăm lại đi vặn ngược lại là "có ở Vin không, không ở Vin thì hỏi làm gì" tôi thấy đại tinh tướng. Vin họ làm ăn đàng hoàng chắc chắn cũng không thích mấy ông cuồng này.

Ho lee

Xe tải
Theo các cụ sales thì có cơ hội nào để đầu tư lướt sóng ở vincity ko? Nếu có thì vào gđ nào và vị trí nào ?

Cmajor

Xe hơi
Thực ra thì ko phải là con gà cũng biết đc quả trứng bị ung hay ko mà, con gà có khi có đếch biết :)))
Ko ở Vin thì họ vẫn thấy đc những cái chưa phù hợp, cái đấy đúng mà.
Đúng rồi người ta vào đầy để tìm hiểu còn mua báy giờ chưa ở Vin thì biết đâu sau này ở Vin. Cái ông nào vặn ngược lại là hỏi làm gì nghe tinh tướng quá. Tôi không tìm lại được nhắn cho tôi cái ông ấy

Ho lee

Xe tải
Cụ sale có thông tin và vị trí giá cả của shophouse thì mật thư cho em nhé.

Justforfuntoo

Xe container

22 căn/sàn 5 thang máy, nếu 30 tầng thì mật độ khoảng 130 căn/thang, kinh dị hơn cả nhà của anh Thanh Thản

Giá 25-30, vị trí xa, hoàn thiện chưa biết đến mức nào

Các cụ tự cân nhắc
Nhà anh Thản xếp hàng lúc giờ cao điểm đi làm và tan tầm mất 30', ở đây mà mật độ cao hơn chắc mất 50' mất, chờ đợi thang máy cảm giác ức chế vô cùng
Lại thêm tắc trên đường, qua cầu gió bay nữa, không biết bao giờ đến cq ;))
Tôi ở Vimhome 8 căn/1 tầng/5 thang máy mà nhiều lúc trong thang cũng chen chúc mà dây những 22 căn, cùng độ cao, kinh thậc, mất thương hiệu roài

Heavy Stone

Xe tải
Mấy cụ sales có hàng BT hoặc LK vincity thì báo nhé.

Chỉnh sửa cuối:

victory123

Xe hơi

22 căn/sàn 5 thang máy, nếu 30 tầng thì mật độ khoảng 130 căn/thang, kinh dị hơn cả nhà của anh Thanh Thản

Giá 25-30, vị trí xa, hoàn thiện chưa biết đến mức nào

Các cụ tự cân nhắc
Đẳng cấp là đây. Đi thang máy của Vincity, các cụ sẽ có những trải nghiệm tuyệt vời!

haucafe

Xe buýt
Nhà anh Thản xếp hàng lúc giờ cao điểm đi làm và tan tầm mất 30', ở đây mà mật độ cao hơn chắc mất 50' mất, chờ đợi thang máy cảm giác ức chế vô cùng
Lại thêm tắc trên đường, qua cầu gió bay nữa, không biết bao giờ đến cq ;))
Tôi ở Vimhome 8 căn/1 tầng/5 thang máy mà nhiều lúc trong thang cũng chen chúc mà dây những 22 căn, cùng độ cao, kinh thậc, mất thương hiệu roài
Kể ra cũng căng ra phết Cụ nhỉ :)

nhaocvoi

Xe tải
Đọc mấy trang gần đây toàn thấy mắng nhau chả có thông ti gì mới đến là chán. Có ông cuồng Vin thấy người ta hỏi thăm lại đi vặn ngược lại là "có ở Vin không, không ở Vin thì hỏi làm gì" tôi thấy đại tinh tướng. Vin họ làm ăn đàng hoàng chắc chắn cũng không thích mấy ông cuồng này.
Bác chỉ được cái nói chuẩn :) Mấy ông tướng con ở VN hay có văn hóa vặn ngược lại "hỏi để làm gì" kiểu thế lắm. Em hỏi thông tin cho biết mà ông ấy tương cho câu "không ở Vin thì hỏi làm gì" nghe thấy khiếp. Hình như hồi xưa bác cũng ở Italy (em thấy bác có comment ở thread về Italy). Em ở đó gần 1 năm đấy, nhưng thất bại nên đi sớm :) Mà bác tìm được chung cư Vin GL nào ưng ý chưa?

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Các cụ về mua đặng xá đê, 2 thang máy,8 tầng ở, mỗi tầng 12 căn , chưa đến 50 căn 1 thang ;)) , khu thương mại nhé

Heavy Stone

Xe tải
Tháng cô hồn nên ra đường gặp toàn ma xó. Trên đời có 2 loại người: 1 loại thông minh và 1 loại ngược lại. Người thông minh chỉ hỏi những câu hỏi cần thiết và rõ nghĩa, loại kia thì luôn có những câu hỏi không cần thiết, tối nghĩa và không ai muốn trả lời. Ở Vin thì chắc hẳn đã biêt thủ tục tạm trú tạm vắng, không có nhà ở Vin thì hỏi làm gì nhỉ. Không có nhà ở Vin thì người ta hay quan tâm đến môi trường sống có tốt ko, giá cả ra làm sao chứ hỏi 1 câu tối nghĩa thì ko ai rảnh để trả lời. Một loại thiểu năng trí tuệ thứ 2 câu trước thì phàn nàn thớt này chỉ mắng nhau, ko có thông tin gì, câu sau thì lại vả vào mặt câu trước. Tôi yêu nơi tôi ở và Vin luôn cảm ơn những khách hàng như tôi bằng nhiều hình thức tri ân chứ ko phải thiểu năng đoán mò. Vin chỉ không ưa bạn thiểu năng trên răng dưới dép, chả có đồng nào mà cũng tí tởn vào bình luận nhà Vin.

Chỉnh sửa cuối:

AnKhangThinhVuong

[Tịch thu bằng lái]
Có cụ nào biết vin làm mấy tầng hầm không?

Trạng thái
Thớt đang đóng