Dự án Vincity Gia Lâm của Vingroup

Trạng thái
Thớt đang đóng

hoànghà559

Xe máy
Còn có shophouse dưới chân các toà nhà nữa, người ta không đi ra trục chính mua đâu cụ
Sở hữu của nó khác nhau nhé cụ . Một cái hạn chế số tầng một cái thì 4 tầng mà giá trị mua bán thì ngang nhau.
Khi cụ muốn mở nhà hàng thì cần phải có mặt bằng đủ rộng . Mà shop mặt đường mới đủ điều kiện ak.
Cái chính để đầu tư shop mặt đường , là cơ hội , chuyển nhượng linh hoạt , sở hũu lâu dài , giá trị tăng theo thời gian.

Được gửi từ iPhone 5s - Otofun

Justforfuntoo

Xe container
Sở hữu của nó khác nhau nhé cụ . Một cái hạn chế số tầng một cái thì 4 tầng mà giá trị mua bán thì ngang nhau.
Khi cụ muốn mở nhà hàng thì cần phải có mặt bằng đủ rộng . Mà shop mặt đường mới đủ điều kiện ak.
Cái chính để đầu tư shop mặt đường , là cơ hội , chuyển nhượng linh hoạt , sở hũu lâu dài , giá trị tăng theo thời gian.

Đồng ý sở hữu khác nhau, do đó sh dưới các chân toà nhà sẽ rẻ hơn => giá cho thuê rẻ hơn => giá bán hàng hoá rẻ hơn ngoài ra còn có ưu điểm cực lớn là vị trí thuận tiện, xuống thang máy là mua được, không phải xách xe ra ngoài đường lớn
Nên về kinh doanh cho thuê thì sh 4 tầng sẽ không cạnh tranh bằng sh ở từng toà nhà
Em đã và đang ở trong kđt của Vim nên em hiểu rõ hơn các cụ sale và các cụ chưa ở nhiều
Tin em đi ;))

tieudaovnt

Xe tăng
Hôm trước thấy ai kể SH ở time city 15-20 tỷ/ căn, không biết cho thuê được 70-100 tr/ tháng không các cụ nhỉ.

hoànghà559

Xe máy
Đồng ý sở hữu khác nhau, do đó sh dưới các chân toà nhà sẽ rẻ hơn => giá cho thuê rẻ hơn => giá bán hàng hoá rẻ hơn ngoài ra còn có ưu điểm cực lớn là vị trí thuận tiện, xuống thang máy là mua được, không phải xách xe ra ngoài đường lớn
Nên về kinh doanh cho thuê thì sh 4 tầng sẽ không cạnh tranh bằng sh ở từng toà nhà
Em đã và đang ở trong kđt của Vim nên em hiểu rõ hơn các cụ sale và các cụ chưa ở nhiều
Tin em đi
Mỗi người một đánh giá , tất nhiên cái cụ nhìn thấy đó là sự thật. Em cũng ko tranh luận thêm về vấn đề đó .
Cái em nói ra vấn đề là để đầu tư về lâu dài tất nhiên là sẽ tốt hơn.
Em là sale nhưng ko phải bán hàng bằng mọi giá , cái em nói nó là tiềm năng , cụ thấy nhà mp thì luôn là hót có bao giờ thấy ai vào tập thể cũ để mua đâu.
Còn ở đây đang nc về đầu tư thì em thấy shop là thằng đầu tư hiệu quả hơn hẳn .
Còn nói về đầu tư thì theo em , 1 căn shop đó cũng đủ mua đk khoảng 5 đến 6 mảnh đất ven nội thành ,mà giá trị của nó thì ko phải bàn đến cụ ak.
Chúc cụ có những quyết định sáng suốt

laixeair

Xe máy
Mỗi người một đánh giá , tất nhiên cái cụ nhìn thấy đó là sự thật. Em cũng ko tranh luận thêm về vấn đề đó .
Em là sale nhưng ko phải bán hàng bằng mọi giá , cái em nói nó là tiềm năng , cụ thấy nhà mp thì luôn là hót có bao giờ thấy ai vào tập thể cũ để mua đâu.
Còn nói về đầu tư thì theo em , 1 căn shop đó cũng đủ mua đk khoảng 5 đến 6 mảnh đất ven nội thành ,mà giá trị của nó thì ko phải bàn đến cụ ak.

Gợi ý huề vốn. ;))

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
E thấy có sale báo shophouse dự kiến 110-130 tr/m. Vì ai cũng hóng để đầu tư. Dạo này có việc đi qua shophouse harmony thấy vắng như chùa bà đanh. Chả hiẻu đầu tư mười mấy tỏi để cho ai thuê nữa
Sale báo là 1 chuyện chứ cụ. Thị trường dăm bảy kiểu sale mà. Giờ đã ai dám chắc chắn mình biết giá shophouse. Báo 1 kiểu rồi sau này giá có thế k lại là câu chuyện khác. Nhưng giá vậy là quá đắt, đắt hơn cả harmony. Em nghĩ kịch kim sh cũng chỉ 90 là căng.

papa sushi

Xe đạp
Lúc đầu báo 75-80tr/m. Giờ lên thêm khoảng 50 tr. Giá đó thật thì e cũng lót dép hóng các cụ mua thui chứ k đủ sức
giá vẫn như lúc đầu cụ tìm hiểu thôi, sale cũng có nhiều vị trí, đâu phải ai cũng nắm được thông tin đâu, máy em mới làm là hay nghe nói rồi chém lắm.

gialamduy

Xe tải
Khu đt sài đồng.mấy toà nhà hoà bình xây view hồ mở bán giá 18,4tr/m sát vin long bien. Điện đường trường trạm liền kề. Công nhận rẻ mà gần trung tâm. Ông vin gialam nà thíchy thích thích nhưng cao quá thì cũng buồn..

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Khu đt sài đồng.mấy toà nhà hoà bình xây view hồ mở bán giá 18,4tr/m sát vin long bien. Điện đường trường trạm liền kề. Công nhận rẻ mà gần trung tâm. Ông vin gialam nà thíchy thích thích nhưng cao quá thì cũng buồn..
nhưng tiện ích thì không có gì :)) tiền nào của đó mà anh. mua rẻ nhưng nhìn sang tiện ích của vin mà thòm thèm, muốn dùng ké. ai cho :)) vin không chỉ bán nhà, vin bán quần thể tiện ích nữa.

laixeair

Xe máy
nhưng tiện ích thì không có gì :)) tiền nào của đó mà anh. mua rẻ nhưng nhìn sang tiện ích của vin mà thòm thèm, muốn dùng ké. ai cho :)) vin không chỉ bán nhà, vin bán quần thể tiện ích nữa.
Vin là số 1 .Cái j cũng là số 1 .Nên dành cho người cũng số 1 .Mà số 1 thì đếm trên đầu ngón tay .;)))

audi201

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào làm việc xung quanh vincity, con cái học bên này hãng tính chuyện mua để ở, giá 35 thì quên khẩn trương
Còn đâu cứ chọn cc gần chỗ làm mà chiến. 1 ngày mất 2 tiếng đi lại quá nhục
Xác định Vincity bán được còn lâu, lơ mơ thành khu đô thị ma-- nhà xây lên nhưng ít người ở. Vì khách ở Gia lâm và vùng xung quanh nhu càu mua nhà Vin thấp. Khách làm các quận nội thành cũ thì đi lại cũng xa, dễ tắc đường.

Chung cư thì ecopark và các chung cư đã xây ở Hoàng Mai, Long biên cũng chiếm hết khách rồi.

Chờ Vincity đầy đầy chút cũng còn ốm.

AnKhangThinhVuong

[Tịch thu bằng lái]
EM thấy các bác tư vấn mua chung cư không có cửa lên giá
Nếu đã không lên giá thì cần gì phải mua ngay lúc mở bán
Cứ đợi đến lúc bàn giao nhà dân ở ổn định 1 năm cho sạch sẽ rồi mình vào mua
Theo các bác phương án này được ko?
Nếu mua sau có bất lợi gì ko?

Justforfuntoo

Xe container

Tất nhiên tôi luôn có qđ sáng suốt chứ theo lời sale vẽ ra thì ;))

Justforfuntoo

Xe container
EM thấy các bác tư vấn mua chung cư không có cửa lên giá
Nếu đã không lên giá thì cần gì phải mua ngay lúc mở bán
Cứ đợi đến lúc bàn giao nhà dân ở ổn định 1 năm cho sạch sẽ rồi mình vào mua
Theo các bác phương án này được ko?
Nếu mua sau có bất lợi gì ko?
Cc của vim lúc mua sau luôn mua được giá rẻ hơn lúc bán, lúc vào ở mới biết ưu nhược điểm của từng căn
Ví dụ căn view hồ, bc hướng tây mới biết là nóng chứ không mát
Căn view trường đại học thì mùi rác hôi thối của nhà máy rác gần đấy theo gió bay vào nhà
Các nhà vào sửa ồn ào bụi bặm
Nhược điểm là không có nhiều quỹ căn để chọn nhưng vẫn chọn được căn đẹp giá cắt lỗ

hoànghà559

Xe máy
Tất nhiên tôi luôn có qđ sáng suốt chứ theo lời sale vẽ ra thì
Ai vẽ thì vẽ chứ em ko vẽ đâu có gì em nói thẳng , cong các cụ là người kd có tiền các cụ cũng biết cái gì tốt cái gì ko tốt, thật sự còn để tư vấn khách mua để lấy tiền hh rồi mất khách hàng tiềm năng thì đó là điều ko mong muốn,
Còn thảo luận thì mỗi người một ý kiến , cái quan trọng là tìm đk cái điểm chung và đi đến phương hướng tốt nhất cho kh và cho mình thôi cụ.

Được gửi từ nokia 110i - Otofun

Justforfuntoo

Xe container
Ai vẽ thì vẽ chứ em ko vẽ đâu có gì em nói thẳng , cong các cụ là người kd có tiền các cụ cũng biết cái gì tốt cái gì ko tốt, thật sự còn để tư vấn khách mua để lấy tiền hh rồi mất khách hàng tiềm năng thì đó là điều ko mong muốn,
Còn thảo luận thì mỗi người một ý kiến , cái quan trọng là tìm đk cái điểm chung và đi đến phương hướng tốt nhất cho kh và cho mình thôi cụ.

Được gửi từ nokia 110i - Otofun
Vẽ ra là nó tăng giá đấy ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng