Dự án số 3 Lương Yên

phihanhgia

Xe container
Hàng cao cấp thời điểm hiện tại theo em là đang ế sưng. 2x-3x dễ trôi, 4x tạm chấp nhận, 5x+ là bắt đầu khó nuốt dần.
Chủ của Sun với chủ của Vin đều là cổ đông sáng lập techno mỳ ở Ukraine. Họ đều là Oligarch, hiểu rõ nhau, cùng kiểu làm giàu. Họ hoạt động ở các địa bàn khác nhau, và mạnh ở các mảng khác nhau. Trước đây, Sun hoạt động chủ yếu ở Đà Nẵng, làm công viên và các khu nghỉ dưỡng, du lịch.
Từ 2014, Sun nhảy vào HN làm CC, vốn là đại bản doanh và sở trường của Vin.

Sun sẽ bán CC ở Lương yên ở mức 55T/m2 hoặc cao hơn cho các căn river-view. Tôi cho là họ sẽ ế với mức giá đó. Mức giá phù hợp cho CCCC ở trên con đường vành đai bẩn, ồn, bụi và nguy hiểm, đó là không quá 45T/m2.

Ford Ranger 2016

Xe tải
Lại vỡ mồm nhà cháu rồi. Ông Time ra hàng đã tắc lòi, giờ lại thêm ông này nữa thì thôi dồi.
vẫn biết là thế , nhưng cháu là người bán hàng thì vẫn phải bán thôi cụ ạ
Dự án này hi vọng dân phố cổ ùa ra mua nhiều

Ford Ranger 2016

Xe tải
Chủ của Sun với chủ của Vin đều là cổ đông sáng lập techno mỳ ở Ukraine. Họ đều là Oligarch, hiểu rõ nhau, cùng kiểu làm giàu. Họ hoạt động ở các địa bàn khác nhau, và mạnh ở các mảng khác nhau. Trước đây, Sun hoạt động chủ yếu ở Đà Nẵng, làm công viên và các khu nghỉ dưỡng, du lịch.
Từ 2014, Sun nhảy vào HN làm CC, vốn là đại bản doanh và sở trường của Vin.

Sun sẽ bán CC ở Lương yên ở mức 55T/m2 hoặc cao hơn cho các căn river-view. Tôi cho là họ sẽ ế với mức giá đó. Mức giá phù hợp cho CCCC ở trên con đường vành đai bẩn, ồn, bụi và nguy hiểm, đó là không quá 45T/m2.
cụ am hiểu về thị trường quá , ko kính được cụ 1 ly
Nhưng cháu thì thấy dự án cao cấp ở phía này thành phố rất hiếm , không nhiều như phía tây ạ

Ford Ranger 2016

Xe tải
À thì bên em cũng sắp nhận dự án số 3 Lương Yên
Mấy cụ cho em hỏi dự án này có điểm gì hay để dễ bán không em còn đầu tư quảng cáo . Chứ sales mới như em khổ lắm , tiền không có mà quảng cáo mấy chục triệu ko ăn thua thì chết . Các cụ sales cứng với có kinh nghiệm về bất động sản cho e xin ít ý kiến ý cò ạ
Dự án đẹp cũng như cô gái,nếu đẹp thật, nhìn thoáng thấy đẹp ngay, nếu duyên ngầm phải nhìn kỹ chút, nếu xấu, nhìn lâu bớt xấu. Nhưng ông Lương Yên này đến sale còn không biết quảng cáo thế nào thì chắc là xấu tệ :D. Lời khuyên là cụ nên nhìn thật kỹ xem em nó có duyên ngầm không. Lợi thế của dự án này là ở view và khoảng cách ngắn đến trung tâm, cụ nên dùng quả fly camera để hình dung được view chuẩn, đi lại dự án vào các khung giờ khác nhau để tính thời gian đi lại, tìm các điểm lợi thế phục vụ được nhu cầu cư dân...Còn một cách nữa là : Nếu không thấy cô ấy đẹp, thì cố gắng tìm điểm xấu của cô khác (ví dụ chê mật độ dân cư của Time chẳng hạn) cụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Ford Ranger 2016

Xe tải
Dự án đẹp cũng như cô gái,nếu đẹp thật, nhìn thoáng thấy đẹp ngay, nếu duyên ngầm phải nhìn kỹ chút, nếu xấu, nhìn lâu bớt xấu. Nhưng ông Lương Yên này đến sale còn không biết quảng cáo thế nào thì chắc là xấu tệ :D. Lời khuyên là cụ nên nhìn thật kỹ xem em nó có duyên ngầm không. Lợi thế của dự án này là ở view và khoảng cách ngắn đến trung tâm, cụ nên dùng quả flight camera để hình dung được view chuẩn, đi lại dự án vào các khung giờ khác nhau để tính thời gian đi lại, tìm các điểm lợi thế phục vụ được nhu cầu cư dân...Còn một cách nữa là : Nếu không thấy cô ấy đẹp, thì cố gắng tìm điểm xấu của cô khác (ví dụ chê mật độ dân cư của Time chẳng hạn) cụ nhé.
ôi . cụ ăn gì em cũng ạ :D. mời cụ nhậu nào :P

Ford Ranger 2016

Xe tải
Mấy cụ ơi. Giá lên 6x rồi. Mấy cụ đi qua cho em cái nhận xét :(

thangdc

Xe buýt
Bây giờ gần hồ cụ Rùa e thấy cũng chả còn là thước đo cho cái khái niệm gọi là "gần trung tâm" nữa nhé. Vì các khu ngoại thành đầy khu hạ tầng cực kỳ tốt rồi dân đâu đổ xô về đấy chơi khi cần đâu. Như chỗ e Tây với Hàn nó cần gì phải về hồ đâu.

Ông này ra hàng dự ít nhất cũng trên 5x. To tiền hơn cả mấy dự án của Vin luôn. Khỏi phải hỏi về độ chất, Sun thì hiện đang khá khủng đấy cũng là 1 nhà đầu tư hứa hẹn.

Ford Ranger 2016

Xe tải
Bây giờ gần hồ cụ Rùa e thấy cũng chả còn là thước đo cho cái khái niệm gọi là "gần trung tâm" nữa nhé. Vì các khu ngoại thành đầy khu hạ tầng cực kỳ tốt rồi dân đâu đổ xô về đấy chơi khi cần đâu. Như chỗ e Tây với Hàn nó cần gì phải về hồ đâu.

Ông này ra hàng dự ít nhất cũng trên 5x. To tiền hơn cả mấy dự án của Vin luôn. Khỏi phải hỏi về độ chất, Sun thì hiện đang khá khủng đấy cũng là 1 nhà đầu tư hứa hẹn.
Giá dự kiến em đc chia sẻ là 6x rồi cụ à.
Với người khác có thể thước đo hồ Gươm không ok. Nhưng với dân phố cổ thì có đáng cân nhắc ko cụ
Chủ đầu tư Sun thì tiềm lực kinh tế em đánh giá chỉ có ngang hoặc mạnh hơn Vin chứ không thấp hơn.

Ford Ranger 2016

Xe tải
Giá em cũng biết qua rồi, khi nào cụ có mặt bằng, thiết kế tổng thể cụ cho em xin nhé
Mặt bằng 3 tòa cụ à. 1 tòa 25 tầng . 3 tầng hầm thông nhau
Các căn thiết kế ít nhất 2 ngủ tầm 78m2, to nhất tâmg 160m2-4 ngủ

Ford Ranger 2016

Xe tải
6x theo cháu về béng thúy lĩnh lĩnh nam làm cái nhà vườn , nhã hơn , hợp lý hơn !
Là ý cá nhân cháu ợ .
em thì cá nhân em cũng rất thích nhà vườn :D .
Nhưng chung cư thì được cái an toàn , dân trí cao, rồi tiện ích ....

0914014354

Xe điện
Là cháu so cùng vị trí tương đối cụ ơi .
TL về LY chỉ 5-10p đạp ga của cụ thôi.
Chứ tiện ích chung cư mấy cụ ở cc sd.
Các cụ còn công còn việc ra ngoài chứ có ở cc cả ngày với các tiện ích ấy đâu .
Mà chưa nói tới chất lượng dv các cc ở HN ạ .

em thì cá nhân em cũng rất thích nhà vườn :D .
Nhưng chung cư thì được cái an toàn , dân trí cao, rồi tiện ích ....

Ford Ranger 2016

Xe tải
Là cháu so cùng vị trí tương đối cụ ơi .
TL về LY chỉ 5-10p đạp ga của cụ thôi.
Chứ tiện ích chung cư mấy cụ ở cc sd.
Các cụ còn công còn việc ra ngoài chứ có ở cc cả ngày với các tiện ích ấy đâu .
Mà chưa nói tới chất lượng dv các cc ở HN ạ .
Em vẫn nói mà cụ , cá nhân em rất thích nhà vườn . Nuôi chó, chim vs trồng cây là 1 sở thích của em .
Nhưng theo ý kiến của nhiều khách bên em thì ở mấy chung cư như Royal vs Times thì phản hồi rất tốt . Mỗi người 1 ý kiến . Thánks cụ đã đóng góp ạ :D

vitdiesel

Xe tải
em hóng ngày mở bán và giá ah!