[Funland] Dự án Louis City

kvboto

Xe container
Theo tư duy logic của cháu là làm vì thế thôi chứ chẳng có sai phạm gì hết. Dự án này toàn dành để ngoại giao chứ có bán đâu và chỉ người tiêu dùng mua lại suất ngoại giao thôi. Đã ngoại giao tức là phải bề trên bác vọng rồi thì chẳng có lẽ các bác trên lại tự đấu với nhau ah :))
Lại khộ, suất ngoại giao bán thu tiền cao, ráo hết rồi, xác minh, báo cáo báo cầy các nghành có rồi UBND HN có báo cáo hết rồi, chắc chắn LV cũng theo chăm lo các báo cáo đó hết rồi, vậy sao cậu Thủ tướng vẫn đòi thanh tra nữa, còn gửi cả UB KTTU để báo cáo nữa, khộ ghê cơ, nhầm nhọt thế nào ý nhỉ

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tin lời sale là một trong những nguyên nhân chính của những caid chết trong việc đầu tư bđs :)
Chắc j đã ngoại giao hay chủ đầu tư găm hàng bán dần :)
Người mua làm việc với sale trước sau thống nhất mới làm việc với CĐT. Vậy mình không tin tưởng vào sale hay CĐT thì tin vào ai hả cụ ?

0978323352

Xe tải
Sale nói với em nhiều bác to mua ở đây lắm
Rồi thì lê quang đạo quý 3 2019 chắc chắn xong
Rồi thì mới đây noi là đường 70 chuẩn bị khởi công, sắp xong rồi
:)

Xin thưa các bác nhé, kể cả uỷ viên chính trị đinh la thăng có mua ở lóui city thì cũng chết nếu như bác trọng bác ấy mà muốn làm :)
Các ông to là ai nói cho e sợ hộ e cái
Người mua làm việc với sale trước sau thống nhất mới làm việc với CĐT. Vậy mình không tin tưởng vào sale hay CĐT thì tin vào ai hả cụ ?

samvn2015

Xe máy
Sale nói với em nhiều bác to mua ở đây lắm
Rồi thì lê quang đạo quý 3 2019 chắc chắn xong
Rồi thì mới đây noi là đường 70 chuẩn bị khởi công, sắp xong rồi
:)

Xin thưa các bác nhé, kể cả uỷ viên chính trị đinh la thăng có mua ở lóui city thì cũng chết nếu như bác trọng bác ấy mà muốn làm :)
Các ông to là ai nói cho e sợ hộ e cái
Ông to mua ở đây là ông châm lò, ông kiếm củi và ông đốt lò cụ ạ :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Tranh luận thì còn dài, thôi thì thư giải lao tý lại tranh luận tiếp ạ. Mời các cụ :)):)):))

bds1977

Xe hơi
Theo tư duy logic của cháu là làm vì thế thôi chứ chẳng có sai phạm gì hết. Dự án này toàn dành để ngoại giao chứ có bán đâu và chỉ người tiêu dùng mua lại suất ngoại giao thôi. Đã ngoại giao tức là phải bề trên bác vọng rồi thì chẳng có lẽ các bác trên lại tự đấu với nhau ah :))
Lại khộ, suất ngoại giao bán thu tiền cao, ráo hết rồi, xác minh, báo cáo báo cầy các nghành có rồi UBND HN có báo cáo hết rồi, chắc chắn LV cũng theo chăm lo các báo cáo đó hết rồi, vậy sao cậu Thủ tướng vẫn đòi thanh tra nữa, còn gửi cả UB KTTU để báo cáo nữa, khộ ghê cơ, nhầm nhọt thế nào ý nhỉ

các cụ các mợ có ai để ý ko nhỉ. năm ngoái là anh chung ký quyết định thanh tra 15 dự án nhưng năm nay thì đích thân thủ tướng kí

Chủ tịch UBND TP Hà Nội Nguyễn Đức Chung vừa ký ban hành Quyết định thành lập Tổ công tác liên ngành kiểm tra, đôn đốc các sở, ngành, đơn vị liên quan thực hiện kết luận của Thanh tra Chính phủ về chấp hành quy định của pháp luật việc thực hiện một số dự án đầu tư theo hình thức BT (xây dựng - chuyển giao), BOT (xây dựng - kinh doanh - chuyển giao) trong lĩnh vực giao thông, môi trường trên địa bàn thành phố.
http://vietnamnet.vn/vn/bat-dong-san/thi-truong/ha-noi-lap-to-kiem-tra-thuc-hien-thanh-tra-cac-du-an-bt-bot-402425.html#inner-article

0978323352

Xe tải
Lấy đi cụ :)
Các sale nói với em là thanh tra CP vào là rất tốt, giúp củng cố niềm tin, đánh tan mấy cái bài báo tung tin nhảm, dư luận dìm hàng, diễn đàn nói xấu sau lưng....
Sale nói còn mấy xuất liền kề 100m2 ngoại giao đường nội bộ 12m của cốp to (cốp không lấy chỗ đường to vì ngại lộ diện) giá nội bộ nay khoảng 55tr/m2 đất, cũng có nhiều người quan tâm, sale nói anh kg quyết mua nhanh là mất cơ hội hoặc cuối năm thanh tra xong, rồi thông đường LQĐ, đường 70 thì gía còn lên đến 80-90 tr/m2 đất ý chứ.

Tâm tư quá, Các cụ cho lời khuyên với...

Vinvision

Xe điện
Như em đuợc biết hồi cuối năm thì ngoài bắc phát nổ đầu tiên là A 15555 phát thư 2&3 Rolls-Royce Phantom Oriental Sun hay Mặt Trời Phương Đông và Rolls royce Phantom lửa thiêng. Chạy đâu cho thoát

Bmw136

Xe tải
Các sale nói với em là thanh tra CP vào là rất tốt, giúp củng cố niềm tin, đánh tan mấy cái bài báo tung tin nhảm, dư luận dìm hàng, diễn đàn nói xấu sau lưng....
Sale nói còn mấy xuất liền kề 100m2 ngoại giao đường nội bộ 12m của cốp to (cốp không lấy chỗ đường to vì ngại lộ diện) giá nội bộ nay khoảng 55tr/m2 đất, cũng có nhiều người quan tâm, sale nói anh kg quyết mua nhanh là mất cơ hội hoặc cuối năm thanh tra xong, rồi thông đường LQĐ, đường 70 thì gía còn lên đến 80-90 tr/m2 đất ý chứ.

louis city mà chỉ cần xây chậm 1-2 năm thì coi như vứt đi, đúng chu kỳ đi xuống của bđs

Bmw136

Xe tải
http://www.nguoitieudung.com.vn/toi-tung-khuyen-cao-nguoi-mua-nha-tai-du-an-flc-dai-mo-d57019.html
Chây ì nộp tiền trúng đấu giá; Xây dựng khi chưa có giấy phép; Ép cư dân nhận nhà khi công trình còn ngổn ngang; “Nuốt” đất nông nghiệp làm dự án…
FLC là công ty lớn, nếu có vấn đề gì ảnh hưởng tới nhiều công trình và công ăn việc làm của đất nước chứ lã vọng cũng như vũ nhôm, giầu nhưng chẳng có ảnh hưởng gì lớn cả

kvboto

Xe container
Lấy gì hả cụ ? Cứ đến đó lấy à ?, hay em với cụ đến lấy rồi làm hàng xóm, rảnh rỗi mưa gió kg đi đâu được thì qua nhau hút thuốc lào vào chém otofun ạ ? Vậy để em mời thêm cụ BDS68 vào lấy để về làm hàng xóm chè tam nhá

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF

Cháu vưỡn thấy thiếu thiếu ý gì ấy, đại loại:

Căn này có mấy khách đang quan tâm lắm, em sợ mai họ chốt luôn đấy. Biết anh quan tâm dự án này đã lâu mà chưa tìm được căn hợp lý nên em báo anh trước để giao lưu sau này, anh cân nhắc sớm nhé!

:)):)):))

apple.developer

Xe buýt
ôi sợ quá sợ quá, thế này thì chả dám mua cái gì, cứ xây xong, có sổ đỏ rồi hẵng mua
chả biết tin vào ai, lã với chả vọng, lên mạng search cái éo gì cũng có vấn đề !!!!!

Quang LaMasia

Xe tăng
Như em đuợc biết hồi cuối năm thì ngoài bắc phát nổ đầu tiên là A 15555 phát thư 2&3 Rolls-Royce Phantom Oriental Sun hay Mặt Trời Phương Đông và Rolls royce Phantom lửa thiêng. Chạy đâu cho thoát
Anh ơi phát thứ hai bao giờ bắn đấy để em báo 500 ae đang đầu tư Thanh Hà thoát hàng ạ. Mong anh thông tin sớm.

Vinvision

Xe điện

Quang LaMasia

Xe tăng
Cũng phải cuối sang năm, yên tâm đi chú, thắt dần dần
Em tưởng bắn ngay thì nguy cho anh em quÁ. Vừa bỏ đống tiền hy vọng kiếm lãi từ người sau mà bị bắn thì khổ.

0978323352

Xe tải
Hiiiiii e nhớ cụ có soi căn lê quang đạo mà
Lấy gì hả cụ ? Cứ đến đó lấy à ?, hay em với cụ đến lấy rồi làm hàng xóm, rảnh rỗi mưa gió kg đi đâu được thì qua nhau hút thuốc lào vào chém otofun ạ ? Vậy để em mời thêm cụ BDS68 vào lấy để về làm hàng xóm chè tam nhá