[Funland] Dự án Louis City

Vinvision

Xe điện
Mấy bố CĐT hay phòng Kinh doanh bán hàng này chán vãi. Lên hình thì kiếm chỗ nào đẹp đẹp chút rồi tổ chức sân khấu, băng rôn, cờ hoa các kiểu sau trao chìa khoá và biên bản bàn giao nhà kèm tặng hoa/tặng quà chứ. Ai đời 2 anh lại đi dắt 2 chị ra cái nhà cửa giả chưa lắp, băng keo ni lông chưa bóc, chưa vệ sinh lau chùi vẫn bừa bộn, ngổn ngang như cái nhà kho thế kia để mà tặng hoa.^:)^~X(^:)^

Mà nhìn chị nhận nhà được tặng hoa trông tội quá, chân hình như vừa phải lội qua mương hay băng qua ruộng để vào nhận nhà hay sao ý :)):)):))
Cụ đánh giá chuẩn

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Lởm quá cụ nhỉ, pr quá kém
Cũng nhờ có các cụ otofun mà em nó hot hơn tí thì phải
phạt 200k 1 ngày nếu ko nhận nhà + không quảng cáo, pro khi dự án mới bán em đoán lã vọng học của FLC, flc sau khi sai phạm vượt tầng cũng lùa dân vào ở vội để nhà nước với bên công quyền ko làm gì đc vì sự đã rồi
hê hê
kể ra cũng sợ nhỉ
dân toàn bị đem ra làm con tin cho các anh í chém nhau

liệu dân có phải chịu hậu quả của những sai phạm của lã vọng không ???

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nói thật với các cụ/mợ chứ bộ phận bán hàng ở cái Louis City này quá kém, chỉ nhăm nhe lấy dép tông vả vào mặt khách hàng là tài. Nói chung là phải mang đèn, sách xuống Thanh Hà học dài.

Đến như đất dog ị trên Hoà lạc mà mấy em tư vấn hay gọi tắt là “Cò đất” trả được học hành/đào tạo gì nó còn khéo và Pr thôi rồi:
- Nào là đăng ảnh, giật tít hôm nay “Hoàng Thượng” tức Quốc Khánh giá lâm về mua đất, tháp tùng có triển chiêu “Trung ruồi”; Rồi ngày lọ có Cô Lánh con Bà Tánh (trong Đại gia chân đất) về Hoà Lạc tìm tổ ấm.
- Rồi thì treo Slogan với thông điệp “Vợ đẹp, con ngoan là của các nhà đầu tư còn đất đai, nhà cửa trên này hãy để “Cò” chúng em lo”.
Nghe các cụ Cò trên này chém thật là vi diệu, đấy trình lừa tình nó phải vậy :)):)):))

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Nói thật với các cụ/mợ chứ bộ phận bán hàng ở cái Louis City này quá kém, chỉ nhăm nhe lấy dép tông vả vào mặt khách hàng là tài. Nói chung là phải mang đèn, sách xuống Thanh Hà học dài.

Đến như đất dog ị trên Hoà lạc mà mấy em tư vấn hay gọi tắt là “Cò đất” trả được học hành/đào tạo gì nó còn khéo và Pr thôi rồi:
- Nào là đăng ảnh, giật tít hôm nay “Hoàng Thượng” tức Quốc Khánh giá lâm về mua đất, tháp tùng có triển chiêu “Trung ruồi”; Rồi ngày lọ có Cô Lánh con Bà Tánh (trong Đại gia chân đất) về Hoà Lạc tìm tổ ấm.
- Rồi thì treo Slogan với thông điệp “Vợ đẹp, con ngoan là của các nhà đầu tư còn đất đai, nhà cửa trên này hãy để “Cò” chúng em lo”.
Nghe các cụ Cò trên này chém thật là vi diệu, đấy trình lừa tình nó phải vậy :)):)):))
cụ là chiên da có khác :v
hê hê
cơ bản dự án louis đại mỗ này có mỗi 1 bên bán hàng là hải phát nên nó vậy, e cũng thấy lạ sao lã vọng chỉ cho mỗi bên này làm việc trong khi các dự án khác thường phải mấy bên cạnh tranh nhau làm việc hết công suất :v

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chào buổi sáng, các cụ làm ly cafe nghe tý nhạc cho nó du dương giảm bớt áp lực công việc ạ ~o)~o)~o)

xe1985

Đi bộ
Em đã xem rất nhiều thông tin do các anh chị để lại về dự án Louis city. Mà sao các anh chị chúng ta không lập facebook riêng cho cư dân louis city ạ. Đến cuối tháng này nhà em cũng trong ds nhận nhà. Có anh chị nào đã nhận nhà và sửa chưa ạ?

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Em đã xem rất nhiều thông tin do các anh chị để lại về dự án Louis city. Mà sao các anh chị chúng ta không lập facebook riêng cho cư dân louis city ạ. Đến cuối tháng này nhà em cũng trong ds nhận nhà. Có anh chị nào đã nhận nhà và sửa chưa ạ?
Lắp cái thang máy này nè bác

HuongHuy

Xe hơi
Vì ở đây thật giả lẫn lộn, mọi người đều không muốn công khai thông tin với những người linh tinh bác ạ, có khi lại rước mệt vào thân. Bác thấy chủ yếu vẫn mấy cò bên glex và mấy cò khu khác vào tung hứng với nhau thôi bác, hết chê bôi này nọ, cay cú vì không mua được lại đến ca ngợi khu này khu kia, nói chung là mệt người. (Tất nhiên cũng có những ý kiến là khách quan và cũng đáng để cân nhắc nhưng phần nhiều là linh tinh). Khi nào về khu, sang nhà nhau chơi, tự khắc sẽ tìm được thông tin tin cậy của nhau bác ạ,

xe1985

Đi bộ
Giá thang may mitshubishi cua Thai gia cả thế nào ạ? Mua chung dc đấy bac

Vuvu2510

Xe máy
Cụ cho em xin thông tin về thang máy với ạ

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Dịch chuyển một chút là các cụ sẽ có dự án theo định hướng công nghệ xanh của nhà đầu tư Anh Quốc-UK, dọc bờ sông Nhuệ. Rộng gấp đôi Louis - gần 60ha, gần phía Mỹ Đình hơn.
dự án tên là gì cụ nhỉ

HuongHuy

Xe hơi
Cụ cho em xin thông tin về thang máy với ạ
Em cũng mới hóng được loại đấy là khá ổn thôi, còn giá cả và mua ở đại lí nào tốt, ck bn thì em cũng chưa tìm hiểu. Thế mới kính các cụ sành hơn thông tin giúp

tung1311 .

Xe container
Em cũng mới hóng được loại đấy là khá ổn thôi, còn giá cả và mua ở đại lí nào tốt, ck bn thì em cũng chưa tìm hiểu. Thế mới kính các cụ sành hơn thông tin giúp
lúc nào of vụ thang máy nhỉ?

tom bop

Xe đạp
Vì ở đây thật giả lẫn lộn, mọi người đều không muốn công khai thông tin với những người linh tinh bác ạ, có khi lại rước mệt vào thân. Bác thấy chủ yếu vẫn mấy cò bên glex và mấy cò khu khác vào tung hứng với nhau thôi bác, hết chê bôi này nọ, cay cú vì không mua được lại đến ca ngợi khu này khu kia, nói chung là mệt người. (Tất nhiên cũng có những ý kiến là khách quan và cũng đáng để cân nhắc nhưng phần nhiều là linh tinh). Khi nào về khu, sang nhà nhau chơi, tự khắc sẽ tìm được thông tin tin cậy của nhau bác ạ,
Không vodka cho cụ được nữa, khả năng em cũng phải cố cái thang máy cụ ạ chứ cái thiết kế hôm nọ của em ko thang máy ko ổn, hôm nào mấy ae off ở louis cụ cứ inbox em

HuongHuy

Xe hơi
Không vodka cho cụ được nữa, khả năng em cũng phải cố cái thang máy cụ ạ chứ cái thiết kế hôm nọ của em ko thang máy ko ổn, hôm nào mấy ae off ở louis cụ cứ inbox em
Hôm nào cũng họp nhau off cái ở dự án xem nhà cửa thế nào bác nhỉ? Cũng phải làm quen với hàng xóm chứ, sẽ có nhiều thông tin hay trong quá trình hoàn thiện nhà bác nhỉ :)