[Funland] Dự án Louis City

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ nói e mới thấy lạ lạ nhé
Cái chỗ louis city này rất lạ, cứ bảo bán hết rồi nhưng sale của chủ đầu tư săn đón cực ác luôn mà có cả bảng giá tổng toàn bộ các căn đang bán [ họ bảo là khách nhờ bán] nhưng e thấy thông kê đến cả trăm căn như thế thì e lại nghĩ là chủ đầu tư này họ ôm chứ chưa bán 1 lúc hết ngay và tạo cảm giác khan hàng để người mua vào tiền và cũng để dễ bề tăng giá sau này

Cũng tương tự các chủ đầu tư khác họ có mở bán đợt một mở bán đợt 2 ......
Nếu đúng như suy nghĩ dsos của em thì còn phải ít nhất 50 căn nữa các cụ à
Cụ ơi, khách hàng mua thật có được mua trực tiếp căn quái nào của CĐT đâu mà còn với hết hả cụ. Lão này cứ cho chạy lòng vòng qua suất ngoại giao với mua lại của cô chai, bác lọ múc đích chính là lé phiền phức cái khoản chênh ngoài hợp đồng và tạo cảm giác khan hiếm mà :)):)):))
P/s: Nói chung thuộc hàng tôm, tép so với bác Vượng, bác Thản, bác Tiền hay Quyết còi!

kvboto

Xe container
Khi chiều có cu nào có avatar hình trump bảo với e khởi công cái j ấy nhỉ :))))
Em ước được là Ku có nhiều trump, mai em khởi công làm ngay cho cụ phấn khởi, nhể

Chỉnh sửa cuối:

Xít đờ ca

Xe hơi
Cụ ơi, khách hàng mua thật có được mua trực tiếp căn quái nào của CĐT đâu mà còn với hết hả cụ. Lão này cứ cho chạy lòng vòng qua suất ngoại giao với mua lại của cô chai, bác lọ múc đích chính là lé phiền phức cái khoản chênh ngoài hợp đồng và tạo cảm giác khan hiếm mà :)):)):))
P/s: Nói chung thuộc hàng tôm, tép so với bác Vượng, bác Thản, bác Tiền hay Quyết còi!
Cụ chỉ được cái vạch màn cho thiên hạ đọc vị.

tung1311 .

Xe container
chắc cụ nói thời điểm hiện tại? Chứ đầu năm e thấy hàng CDT nhiều mà, tổng tiền kí vẫn đúng trong hợp đồng trực tiếp với CDT.

Còn đến bây h e thấy đúng là toàn mua lại.

kvboto

Xe container
Các cụ không đọc mấy trang cuối mà có ký đóng dấu ý, rừng ở đâu mà rừng, sở khđt chuyển các sở đang đi mò cua bắt cá, tìm đất đối ứng trả nhà đầu tư BT, rồi là xin chủ trương,.... rồi là,.... dừng chi là dừng.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
chắc cụ nói thời điểm hiện tại? Chứ đầu năm e thấy hàng CDT nhiều mà, tổng tiền kí vẫn đúng trong hợp đồng trực tiếp với CDT.

Còn đến bây h e thấy đúng là toàn mua lại.
Hiccc, đấy là cụ mới/lại nghe nói rồi. Thớt này mới mở 2017, cụ nên tìm lại mấy thớt cũ về Louis City ngâm cứu, em quan tâm dự án này với Him Lam Vạn Phúc hơn 2 năm nay rồi ạ!

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
2 năm mà cụ ko mua àh
Hiccc, đấy là cụ mới/lại nghe nói rồi. Thớt này mới mở 2017, cụ nên tìm lại mấy thớt cũ về Louis City ngâm cứu, em quan tâm dự án này với Him Lam Vạn Phúc hơn 2 năm nay rồi ạ!

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
2 năm mà cụ ko mua àh
Em chỉ thích và mua mỗi mặt LQĐ nhưng thấy chưa thấy cơ hội và thời điểm phù hợp.
Chưa mua nhưng khi nào thông LQĐ cụ/mợ nào có nhu cầu thuê mặt này inbox em nhé :)):)):))
P/s vụ kia, lát có thời gian em inbox cụ!

tung1311 .

Xe container
cụ nói cụ thể hơn xem nào, ý cụ từ trước đến nay ki hợp đồng 1 giá còn tiền chênh bên ngoài?

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
cụ nói cụ thể hơn xem nào, ý cụ từ trước đến nay ki hợp đồng 1 giá còn tiền chênh bên ngoài?
Các căn trong thì em ko biết và không quan tâm lắm, nhiều khi chỉ hỏi vu vơ để định giá mặt bằng chung thôi cụ ah. Riêng mặt LQĐ em xem mấy cái hợp đồng rồi đều vậy, mà hợp đồng mua bán hay cái hợp đồng vay vốn/đơn đăng ký mua nhà của Ông này từ ngày xưa đến giờ thì chán vãi ko coi quyền và lợi ích của khách hàng ra gì cả. Nhưng thôi, dự án họ đã làm đến tầm này rồi với pháp lý hiện nay thì ko có gì phải lăn tăn cả. Vấn đề là người mua chấp nhận được giá nào là tuỳ người còn ba cái linh tinh về phí hay phạt chậm hoàn thiện về ở thì ko đáng ngại lắm, nhiều người cứ sợ chứ riêng em mà mua trả cần hoàn thiện về ở thì có đến 10 ông Vọng cũng ko phạt được em, kể cả em vẫn thò bút ký vào cái hợp đồng với cái điều khoản phạt đấy!

kvboto

Xe container
Thông tin nào để cụ bảo dừng? Bây giờ bên ubnd họ chỉ đang tìm đất đối ứng thôi cụ nhé.
Đúng, thông tin nào mà bảo rừng ? đang đi tìm đất mà bảo rừng là rừng nào ? ;));));))

Mà cụ không định dẫn em đi xem đường mới nó êm thế nào à, hôm nào nhỉ, cụ cho em cái hẹn đi xem đường mới với, hay ubnd cụ đang bận đi tìm đất đối ứng, ứ chịu đâu nhá, :((:((:((

tung1311 .

Xe container
Các căn trong thì em ko biết và không quan tâm lắm, nhiều khi chỉ hỏi vu vơ để định giá mặt bằng chung thôi cụ ah. Riêng mặt LQĐ em xem mấy cái hợp đồng rồi đều vậy, mà hợp đồng mua bán hay cái hợp đồng vay vốn/đơn đăng ký mua nhà của Ông này từ ngày xưa đến giờ thì chán vãi ko coi quyền và lợi ích của khách hàng ra gì cả. Nhưng thôi, dự án họ đã làm đến tầm này rồi với pháp lý hiện nay thì ko có gì phải lăn tăn cả. Vấn đề là người mua chấp nhận được giá nào là tuỳ người còn ba cái linh tinh về phí hay phạt chậm hoàn thiện về ở thì ko đáng ngại lắm, nhiều người cứ sợ chứ riêng em mà mua trả cần hoàn thiện về ở thì có đến 10 ông Vọng cũng ko phạt được em, kể cả em vẫn thò bút ký vào cái hợp đồng với cái điều khoản phạt đấy!
ngoài thì e lại ko rõ, nhưng theo e biết dãy này đc chia cho bọn Sing từ đầu rồi. Còn phía trong thì từ đầu năm vẫn kí hợp đồng gốc đúng giá thỏa thuận. Còn bây h thì e ko rõ thấy có vẻ hết hàng và bảng hàng toàn sang nhượng.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
ngoài thì e lại ko rõ, nhưng theo e biết dãy này đc chia cho bọn Sing từ đầu rồi. Còn phía trong thì từ đầu năm vẫn kí hợp đồng gốc đúng giá thỏa thuận. Còn bây h thì e ko rõ thấy có vẻ hết hàng và bảng hàng toàn sang nhượng.
Bài vở cả thôi chứ cháu nghĩ Sinh với Thái cái gì hả cụ :D