[Funland] Dự án Louis City

kuongdhbk

Xe hơi
Các cụ múc vào thời điểm này giá cực hợp lý so với Dương Nội và FLC, Về chất lượng tôi thấy Lã Vọng có vẻ chăm chút cảnh quan rất OK. Sắp tới FLC đấu giá lên hình hài, các đường 70 ra Aeon xong, đường Sa Đôi xong và đường LQĐ triển khai thì "thôi rồi Lượm ơi"!!!

Tom.My

Xe hơi
Các cụ múc vào thời điểm này giá cực hợp lý so với Dương Nội và FLC, Về chất lượng tôi thấy Lã Vọng có vẻ chăm chút cảnh quan rất OK. Sắp tới FLC đấu giá lên hình hài, các đường 70 ra Aeon xong, đườn
g Sa Đôi xong và đường LQĐ triển khai thì "thôi rồi Lượm ơi"!!!
Ý cụ là vào bây giờ thì chết mất xác như Lượm à? E phân vân quá

nhaocvoi

Xe tải
Các cụ múc vào thời điểm này giá cực hợp lý so với Dương Nội và FLC, Về chất lượng tôi thấy Lã Vọng có vẻ chăm chút cảnh quan rất OK. Sắp tới FLC đấu giá lên hình hài, các đường 70 ra Aeon xong, đường Sa Đôi xong và đường LQĐ triển khai thì "thôi rồi Lượm ơi"!!!
Liệu có sổ đỏ không bác nhỉ?

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ib thông tin nhé
Bác IB em xin thông tin cụ thể với. Cảm ơn
Cụ cho em thông tin cụ thể với nếu cụ có thông tin
e thấy giá tầm 52-55 cho L2 lẻ. Em biết có cụ chủ căn L2 97 muốn bán, số đt nếu cụ cần thì để e hỏi xin phép cụ chủ đã.
Vâng. Bác hỏi giúp em. Xin lỗi bác quangkhunglong nhé. Bác hỏi nhưng em cũng quan tâm.
Có *** gì mà phải xin lỗi. Thích thì mua đi.
Khiếp bác quá. Em xin lỗi rồi mà.
Có gì đâu. Em dân xh nên ăn nói vậy, cụ đừng để ý.
Ý cụ là vào bây giờ thì chết mất xác như Lượm à? E phân vân quá
Liệu có sổ đỏ không bác nhỉ?
e đang bán dự án này c quan tâm gọi vào số 0961999893 e tư vấn trực tiếp c nhé. có nhiều căn đẹp mà giá rẻ lắm c ạ
Khu thấp tầng Vin city đại mỗ chỉ có 98 lô Biệt thự đơn lập, diện tích từ 240 -435 m2. Cụ nào qt alo em nhé.
bác tổng bạc đang bận đánh ở sài gòn nên chưa rảnh tay động tới đội HN thôi.
chứ em thấy vụ tất thành cang làm sao láo nháo bằng vụ lã vọng này đc, đều là đất công không qua đấu giá bán với giá rẻ
a e cẩn thận :v

quangkhunglong

Xe tăng
chứ em thấy vụ tất thành cang làm sao láo nháo bằng vụ lã vọng này đc, đều là đất công không qua đấu giá bán với giá rẻ
Khả năng đình chỉ thi công, không cấp sổ đỏ là cùng chứ gì? Cụ nào vào ở thì cứ ở chứ chả đuổi được cụ nhỉ? Cụ thêm chút thômg tin đi ạ

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Khả năng đình chỉ thi công, không cấp sổ đỏ là cùng chứ gì? Cụ nào vào ở thì cứ ở chứ chả đuổi được cụ nhỉ? Cụ thêm chút thômg tin đi ạ
trường hợp xấu mà không có sổ đỏ thì không gọi là nghiêm trọng hả ?

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Chậm 5-7 năm chứ làm gì đến mức mãi mãi không cấp cụ nhỉ?
đời đừng nói trước cái gì cả cụ ạ
anh bạc a ấy chậm mà chắc, chứ e nghĩ ko bỏ xót con voi chui lỗ kim đâu
nhìn vụ a nhôm mà học, mới bắt bùi văn thành .....
chắc sắp lôi đất cát ở đà nẵng rồi đấy

tung1311 .

Xe container
Đà nẵng cấp sổ lâu dài rồi mà còn thu hồi lại sửa thành đất 50 năm kìa
Không có gì là mãi mãi :))
Cụ nói chuẩn, mà giờ sờ đâu thì chẳng có vấn đề nên vấn đề sổ hay ko sổ cũng chỉ tương đối thôi. Đất không dính qui hoạch chồng chéo, được chấp nhận 1:500, có hợp đồng mua bán là ổn rồi. Vụ Đà Nẵng là đất chuyển đổi chứ ko phải dự án đô thị qui hoạch nên nó hơi nhạy cảm.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói chuẩn, mà giờ sờ đâu thì chẳng có vấn đề nên vấn đề sổ hay ko sổ cũng chỉ tương đối thôi. Đất không dính qui hoạch chồng chéo, được chấp nhận 1:500, có hợp đồng mua bán là ổn rồi. Vụ Đà Nẵng là đất chuyển đổi chứ ko phải dự án đô thị qui hoạch nên nó hơi nhạy cảm.
thật ra thì nó là chính trị thôi..,.... mấy cái lý do đấy sao chống chế đc cái chuyện HN hồi tháng 10-2018 định xxx 700 ha đất công không qua đấu giá làm dự án bt giá rẻ đc
tầm tất thành cang mà so với vụ này như muỗi so với voi, thậm chí vụ AVG còn chẳng bằng đâu =))

tung1311 .

Xe container
thật ra thì nó là chính trị thôi..,.... mấy cái lý do đấy sao chống chế đc cái chuyện HN hồi tháng 10-2018 định xxx 700 ha đất công không qua đấu giá làm dự án bt giá rẻ đc
tầm tất thành cang mà so với vụ này như muỗi so với voi, thậm chí vụ AVG còn chẳng bằng đâu =))
Mời cụ chém tiếp, em rút :D

Justforfuntoo

Xe container
Hđmb hay 1/500 không là gì nếu cđt lởm
Trước em mua đại thanh có cả hđmb lẫn 1/500 mà hơn chục năm nay vẫn chưa làm được sổ đỏ

Tuyển AlPha

Xe máy
Cụ ơi có thông tin gì căng bên này hả cụ

quangkhunglong

Xe tăng
Cụ Cmajor còm một cái ở thớt Louis Đền Lừ nhưng là về cái Đại Mỗ, em copy lại cho các cụ xem: "Cảm ơn bạn. Tôi đến Louis Đại Mỗ thì gặp một cháu làm sales chơi cùng con trai tôi. Cháu nói riêng với tôi là nếu chú mua thì đợi 6 tháng 1 năm nữa xem đường 70 với Sa Đôi có làm tiếp không rồi hãy mua ở đây. Cháu nói là ở đó giá lên chậm lắm vì cao quá rồi mà đường vào thì không có nên tắc và hơi lầy lội."

quangkhunglong

Xe tăng
Sau đó thì em trả lời cụ ấy là: cậu sale của em cũng tư vấn (rất chuẩn) là khu này đường nội bộ quá bé, sau này oto đỗ trước cửa nhà thì xe sau đi làm sao (em đã vào thử thì đường giữa L1-2 chỉ vừa vặn 2 xe tránh nhau). Trả lời xong mới nhận ra là nhầm thớt, bố khỉ

tung1311 .

Xe container
Cụ Cmajor còm một cái ở thớt Louis Đền Lừ nhưng là về cái Đại Mỗ, em copy lại cho các cụ xem: "Cảm ơn bạn. Tôi đến Louis Đại Mỗ thì gặp một cháu làm sales chơi cùng con trai tôi. Cháu nói riêng với tôi là nếu chú mua thì đợi 6 tháng 1 năm nữa xem đường 70 với Sa Đôi có làm tiếp không rồi hãy mua ở đây. Cháu nói là ở đó giá lên chậm lắm vì cao quá rồi mà đường vào thì không có nên tắc và hơi lầy lội."
E thấy chuẩn đấy, những ai đầu cơ thì ko nên mua, để người có nhu cầu về ở thật cho đông vui :D