Dự án imperia garden 203 nguyễn huy tưởng

typn1975

Xe tăng
Căn penthouse 232m2 bàn giao thô giá giờ tầm bn các kuj nhỉ?

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
sắp rồi, trong quý 2 này, các hạng mục như trường trung học cơ sở mầm non, khu lancap đang hoàn thiện rồi
Em thích những cdt ko phụ thuộc quá nhiều vào các chính khách, họ làm công việc của họ và ko phụ thuộc vào ông nào lên hay xuống. Flc e chả hiểu vì sao tự nhiên nó mạnh, kiểu như cầm ống đu đủ thổi, lỡ có biến, họ sẽ vận hành ko tốt mình thiệt.
Còn cái chỗ imperia ý nó là kết hợp với cty của pháp chuyên về nhà cửa gì đó có chuyển giao kinh nghiệm khai thác và vận hành. Em đi đến thấy họ tô chức bài bản từ a-z. Chuyên nghiệp, qyas trình xây dựng luôn sát sao cập nhật cho xác hộ mua ở đây.
Ở nhà chung cư q trọng là sau này họ vận hành như nào, có xứng đáng và phù hợp nhu cầu không? Hàng xóm có văn minh không còn ko thì mua nhà đất trong ngõ mà ở. Chứ tầm
3 tỷ là cũng mua đc nhà đất rồi mà

trantuan1101

Xe tăng
Chủ đầu tư hoàn thiện đến trát, bả ma vệ sinh thiết bị nói chung là hoàn thiện hết rồi
nghĩa là đã có sàn,trần rồi à cụ, sàn đã lát gỗ CN,trần thạch cao có rồi
thiết bị điện có đủ chưa cụ,hay mới để đầu chờ
như trên hình là dùng sàn gỗ chiuliu tự nhiên đến 1tr/m2,WC dùng trần nhôm hơn 500k/m2,dán nhựa vinyl cao cấp chống thấm ở vách và sàn WC
căn này do bàn giao cơ bản: chưa có thiết bị vệ sinh điện nước
nên giá cũng cao,tính ra cũng đến 3,5tr/m2

Chỉnh sửa cuối:

hodientien

Đi bộ
Em thích những cdt ko phụ thuộc quá nhiều vào các chính khách, họ làm công việc của họ và ko phụ thuộc vào ông nào lên hay xuống. Flc e chả hiểu vì sao tự nhiên nó mạnh, kiểu như cầm ống đu đủ thổi, lỡ có biến, họ sẽ vận hành ko tốt mình thiệt.
Còn cái chỗ imperia ý nó là kết hợp với cty của pháp chuyên về nhà cửa gì đó có chuyển giao kinh nghiệm khai thác và vận hành. Em đi đến thấy họ tô chức bài bản từ a-z. Chuyên nghiệp, qyas trình xây dựng luôn sát sao cập nhật cho xác hộ mua ở đây.
Ở nhà chung cư q trọng là sau này họ vận hành như nào, có xứng đáng và phù hợp nhu cầu không? Hàng xóm có văn minh không còn ko thì mua nhà đất trong ngõ mà ở. Chứ tầm
Đúng như bác nói, tầm tiền này em đủ để mua đất nền rồi nhưng vẫn thích cuộc sống tiện nghi, an ninh ở chung cư. Mà em có thằng bạn hồi trước nó bán cái này nó cũng khen lắm, giá vẫn giữ nguyên hoặc có tăng lên chứ chưa thấy ai cắt lỗ cả.

Binhcd81

Xe tải
Hoàng văn thái khương trung thanh xuân hà nội
Cụ
nghĩa là đã có sàn,trần rồi à cụ, sàn đã lát gỗ CN,trần thạch cao có rồi
thiết bị điện có đủ chưa cụ,hay mới để đầu chờ
như trên hình là dùng sàn gỗ chiuliu tự nhiên đến 1tr/m2,WC dùng trần nhôm hơn 500k/m2,dán nhựa vinyl cao cấp chống thấm ở vách và sàn WC
căn này do bàn giao cơ bản: chưa có thiết bị vệ sinh điện nước
nên giá cũng cao,tính ra cũng đến 3tr/m2
Em coa căn 2907 toà 35t cụ xem chi phí hết bao nhiêu.
Đã đủ sàn gỗ cn,trần thạch cao,điều hoà,đèn led.vệ sinh thì full rồi .
Thiếu bếp chưa có gì giường tủ và bàn nghế. Cụ ib cho em nhá

boyboy1990

Xe điện
Imperia ko có Pháp phiếc gì đâu cụ, quảng cáo làm hàng thế thôi, đứng sau tất cả là M.I.K group và VPbank, dòng dõi Mafia Đông Âu cả ấy mà (cụ tìm Vũ Đình Luyện - Ukraina nhé). PMC sẽ quản lý chứ ko có Tây tàu gì hết, tuy nhiên dù sao cũng hy vọng mr. Luyện sẽ làm ăn tử tế với dự án đầu tay này, vì M.I.K sẽ còn triển khai vài dự án khác, cái đầu ko ngon mấy cái sau bán cho hổ.

trantuan1101

Xe tăng
Cụ
Em coa căn 2907 toà 35t cụ xem chi phí hết bao nhiêu.
Đã đủ sàn gỗ cn,trần thạch cao,điều hoà,đèn led.vệ sinh thì full rồi .
Thiếu bếp chưa có gì giường tủ và bàn nghế. Cụ ib cho em nhá
Em tính sơ sơ cho cụ,căn của cụ thì chỉ mua nội thất rời về ở thôi,đơn giản là cụ ra showroom mua về.
Sofa xịn 1 chút với da giả cao cấp khoảng 20tr/bộ
Bàn ăn : khoảng 10-12tr/bộ với gỗ sồi tự nhiên
Kệ tivi: gỗ CN khoảng 4-5tr/bộ,gỗ sồi tự nhiên khoảng 12tr/bộ
Tủ bếp: gỗ sồi tự nhiên khoảng 3-5tr/m dài,gỗ CN An Cường khoảng từ 4-7tr/m dài(đủ cả tủ trên,dưới)
Giường thì gỗ CN khoảng 5-7tr/chiếc, gỗ tự nhiên trên 10 tr/chiếc
Tủ quần áo: gỗ CN tầm từ 4tr trở lên,tốt nhất mua tầm 7-9tr vừa hợp lý,vừa đẹp
Bàn trang điểm,bàn học thì mua loại 3-5tr là ổn quá rồi

Em ko biết số phòng nên cụ tự tính giá
Thực ra nếu chỉ mua đồ về ở mà ko sửa chữa thay đổi j về công năng phòng,màu sắc,vật liệu...thì cứ ra showroom vác đồ về

tuyenchu

Xe hơi
đường nguyễn tuân mở rộng ! chắc cụ phải chờ tầm vài cái tết nữa đấy

Binhcd81

Xe tải
cụ trần tuấn 1101 cho em gủi lời cảm ơn. cụ biết đị chỉ uy tin ko em xin cái số ah. tk cụ nhiều chúc cụ đắt hàng

cdk

Xe tải
Em cũng có căn bên này
Căn 2006 toà C 87m vuông
Lúc xuống tiền là 34,2
Lúc cần tiền cũng bảo mấy em bên sàn bán, nhưng em vay 70% nên thấy môi giới cứ bảo nếu có tiền tầm 1,5 tỷ đập vô thì bán giá thu về giá em mua là ko phải nghĩ (có nghĩa là lỗ)
Giờ thì em chả bán nữa thì lại có người hỏi mua, kiểu họ sẽ chồng tiền vào.
Nhưng em nghĩ lại rồi, tắc thì chỗ nào chả tắc, chỗ đấy gần trường ngôi sao nên sau này cho con đi học cho tiện. Với lại phần vận hành của chủ đầu tư ổn áp nên Em muốn để ở chứ ko sợ sau này mua chỗ khác gặp cdt lởm thì chả biết ntn.
Cụ nào có nhà ở đây thì sau làm hàng xóm với em.
Em đây, em tầng 11 tòa C. Cu nhà em đang học NSHN, bà ngoại bên TXB nên với em chỗ này cực tiện. Đợt này bên trường NS còn khó đỗ 4B em đang tính về ở xong là tan học bố con em đi bộ về nhà :)

lyna81

Xe tăng
Website
www.pantino.vn
Em đây, em tầng 11 tòa C. Cu nhà em đang học NSHN, bà ngoại bên TXB
nên với em chỗ này cực tiện. Đợt này bên trường NS còn khó đỗ 4B em đang tính về ở xong là tan học bố con em đi bộ về nhà :)
Vậy là em với cụ là hàng xóm của nhau rồi đấy. Em cũng xác định mua ở, chắc là ko cần sửa sang gì đâu nhỉ, xong chỉ mua đồ về rồi ở thôi. Chứ sửa cũng chả biết sửa thế nào mà lại kiểu tốn kém ý chứ.

Tamtittom

Xe hơi
Khu này mật độ quá chật chội, ngột ngạt.

Carmania

Xe tải
Em cũng có căn bên này
Căn 2006 toà C 87m vuông
Lúc xuống tiền là 34,2
Lúc cần tiền cũng bảo mấy em bên sàn bán, nhưng em vay 70% nên thấy môi giới cứ bảo nếu có tiền tầm 1,5 tỷ đập vô thì bán giá thu về giá em mua là ko phải nghĩ (có nghĩa là lỗ)
Giờ thì em chả bán nữa thì lại có người hỏi mua, kiểu họ sẽ chồng tiền vào.
Nhưng em nghĩ lại rồi, tắc thì chỗ nào chả tắc, chỗ đấy gần trường ngôi sao nên sau này cho con đi học cho tiện. Với lại phần vận hành của chủ đầu tư ổn áp nên Em muốn để ở chứ ko sợ sau này mua chỗ khác gặp cdt lởm thì chả biết ntn.
Cụ nào có nhà ở đây thì sau làm hàng xóm với em.
Hàng xóm luôn này. 2007 đây:)

audis4

Xe hơi
em mà tống được căn 4 ngủ của em ở tòa nhà điện lực thì em cũng sang đây làm căn 3 ngủ cho thích :D chả tội gì

Binhcd81

Xe tải
có cụ nào có hình ảnh thực thế hoàn thiện bên trong ko ah. em xin 500k ảnh với. 2t nay ko thấy chủ đầu tư gủi mail . tk