Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển-các cụ mợ cho ý kiến

Beck Man

Xe buýt
Cụ chủ thớt sale à? Dự án này nó chưa chuyển đc cái mương thối ngay cạnh thì biết bán cho ai :D
Em bên đất xanh miền bắc.
Thực ra em bán rất nhiều dự án nhưng cực thích dự án này..ko nâng bi đâu nhưng đường to mở xong là cực mịn đó cụ
The Manor central park với chu văn an park nó lên rồi thì đường sẽ theo ngay sau thôi cụ

Beck Man

Xe buýt
bên này của xuân mai xây luô vượt tiến độ bàn giao thôi cụ, dự là q2/2019 bàn giao nhưng có khi bàn giao sớm hơn đó ạ
eco dream và ecogreen đều là 1 chủ đầu tư xây ạ, mỗi cái nó đẹp 1 kiểu, eco dream nay ít nữa quân thể chung quanh xong thì đẹp mà yên tĩnh hơn cái eco green đó cụ
Đợt đầu thấy dự tính Quý 4/2019...xong tiến độ tốt xuống Quý 2/2019...khả năng sớm hơn nữa cụ nhỉ

longdelta

Xe tăng
Thực ra em bán rất nhiều dự án nhưng cực thích dự án này..ko nâng bi đâu nhưng đường to mở xong là cực mịn đó cụ
The Manor central park với chu văn an park nó lên rồi thì đường sẽ theo ngay sau thôi cụ
The manor central park thì còn cách 1 đoạn nữa. Cả dự án này là khu DTM tây nam kim gian thì có mỗi thằng Eco Dream này xin chuyển từ thấp tầng lên cao tầng là làm trước trong khi các khu thấp tầng mới quây tôn, méo thấy triển khai. Ngoài cái mương thối thì đối diện Eco Dream là trạm bê tông việt tiệp cũng chưa rõ khi nào chuyển đi.

Băng keo

Xe tải
Bể bơi ngoài trơi tầng 1 cụ ạ
trên nóc có cái vườn trời với càfe
bể bơi to không nhỉ? Hay lại như cái bể vầy?
E thấy các chủ đt toàn vẽ ra có cái nọ cái kia xong toàn làm kiểu cho có, chán lắm

yeecoo

Xe buýt
Cú inbox thông tin cho nhà cháu. Đang quan tâm 1 căn 2PN ở quanh khu này.

Beck Man

Xe buýt
bể bơi to không nhỉ? Hay lại như cái bể vầy?
E thấy các chủ đt toàn vẽ ra có cái nọ cái kia xong toàn làm kiểu cho có, chán lắm
kích thước thì em ko thấy báo..cụ mà thích bể bơi ngoài trời em đang có cái dự án đoạn giải phóng bể đang xây to luôn cụ ạ

Băng keo

Xe tải

huyềnthanh90

[Tịch thu bằng lái]
nghe đâu đó bảo cứ 5-6 ngày xong 1 sàn..thần tốc cụ ạ
bên này xây chất lượng xây đảm bảo, dù tiến độ có nhanh nhưng chất lượng vẫn ok lắm cụ ak :), đc cái thi công chuẩn chất lượng công trình tốt

Beck Man

Xe buýt
The manor central park thì còn cách 1 đoạn nữa. Cả dự án này là khu DTM tây nam kim gian thì có mỗi thằng Eco Dream này xin chuyển từ thấp tầng lên cao tầng là làm trước trong khi các khu thấp tầng mới quây tôn, méo thấy triển khai. Ngoài cái mương thối thì đối diện Eco Dream là trạm bê tông việt tiệp cũng chưa rõ khi nào chuyển đi.
E xem quy hoạch thấy Eco Dream cao hơn mấy anh em xung quanh ....tầm nhìn lại thoáng
Cái này em thấy bảo cũng có quy hoạch nên sẽ làm thôi ạ