Dự án D'Eldorado Tân Hoàng Minh Phú Thượng Phú Thanh

Megaton

Xe buýt
Ôi. THM... Mọi người cứ nhìn dự án dcapitan trần duy hưng thì hiểu... Đến thời điểm bàn giao rồi mới thấy....... Mình bị lừa các cụ ạ
Các cụ cứ kêu. Ng ta xây hụt hành lang có mấy phân. Hồi dự án chưa ra thông tin chính thức e đã cầm trong tay bản vẽ dự án d’capital, vẽ hành lang TẬN 1,5m nhé :)))) cụ có cần thì e mail cho

Lamhoanghoang

Xe hơi
Híc. Em cũng chiều gấu nên mua để đổi gió tí... Thế mà... Nếu cảm thấy ko ổn em lại vẫn mặt đất em ở cụ ạ. Ra ngõ cái là có ly trà đá... Thuốc lào rồi cụ nhỉ.

thanhtung2688

Xe hơi
hành lang 1m8 các bác nhé, đang tặng full nội thất và trừ tiền vào giá bán tháng 10 này, bác nào cần ới em

Megaton

Xe buýt
Híc. Em cũng chiều gấu nên mua để đổi gió tí... Thế mà... Nếu cảm thấy ko ổn em lại vẫn mặt đất em ở cụ ạ. Ra ngõ cái là có ly trà đá... Thuốc lào rồi cụ nhỉ.
Thôi thì coi như bài học xương máu. Bản vẽ khi cấp phép xây dựng đều được phê duyệt và khó thay đổi khi thi công. Mọi ngươic nghiên cứu ko kỹ và tin lời cđt hoặc sale nên ko rõ ràng về vụ hành lang thôi, nếu xem kỹ thì đã khác. Ngoài ra thường trong hợp đồng phải có bản vẽ ở phần phụ lục, 1 là cđt giấu ko đưa vào, 2 là có đưa vào nhưng mọi người đọc ko kỹ ko để ý
Chúc cụ luôn vui trong cuộc sống và nếu có nhu cầu về tư vấn thiết kế thi công thì có thể ới e :)

kimthanh_jsc

Xe tăng
Các cụ cứ kêu. Ng ta xây hụt hành lang có mấy phân. Hồi dự án chưa ra thông tin chính thức e đã cầm trong tay bản vẽ dự án d’capital, vẽ hành lang TẬN 1,5m nhé :)))) cụ có cần thì e mail cho
Đẳng cấp 5 sao

Megaton

Xe buýt
Cho cái mớ ống hoành tráng ghê mợ nhỉ. Giờ nhà tái định cư hay thu nhập thấp, đến cả nhà bác thản e thấy họ cũng xây hộp kỹ thuật. Có lẽ nào cđt muốn hướng khách hàng tới phong cách kiến trúc mới sao :))))))
Mà ốp gạch thế rồi e ko nghĩ là do nó chưa xây đâu, xây hộp kỹ thuật phải để thông chứ ko bịt thế đc, thoát khí thoát ẩm ko tốt. Thật ko hiểu nó nghĩ cái gì trong đầu luôn
Tặng lại mợ cái “đống” nghệ thuật ở Tân Hoàng Minh Quảng An con lệ rơi đây, đẳng cấp quý tộc đấy ạ, e cũng ko hiểu có cách nào cứu net đc quả nghệ thuật này luôn

kimthanh_jsc

Xe tăng
Cho cái mớ ống hoành tráng ghê mợ nhỉ. Giờ nhà tái định cư hay thu nhập thấp, đến cả nhà bác thản e thấy họ cũng xây hộp kỹ thuật. Có lẽ nào cđt muốn hướng khách hàng tới phong cách kiến trúc mới sao :))))))
Mà ốp gạch thế rồi e ko nghĩ là do nó chưa xây đâu, xây hộp kỹ thuật phải để thông chứ ko bịt thế đc, thoát khí thoát ẩm ko tốt. Thật ko hiểu nó nghĩ cái gì trong đầu luôn
Tặng lại mợ cái “đống” nghệ thuật ở Tân Hoàng Minh Quảng An con lệ rơi đây, đẳng cấp quý tộc đấy ạ, e cũng ko hiểu có cách nào cứu net đc quả nghệ thuật này luôn

Bọn này đầu óc nửa mùa, nưa quê nửa tây lên mới ra cái đống hỗn độn thế, nhà tái định cư cũng ko có cái thể loại để ông thoát lộ thiên. Nhìn cái gạch lát và phối mầu phát tởm

Megaton

Xe buýt
Bọn này đầu óc nửa mùa, nưa quê nửa tây lên mới ra cái đống hỗn độn thế, nhà tái định cư cũng ko có cái thể loại để ông thoát lộ thiên. Nhìn cái gạch lát và phối mầu phát tởm
Chuẩn mợ, chả nhìn đến vấn đề nghệ thuật hay kiến trúc kẻo e chửi lại mỏi mồm, nhìn vào vật tư và chất lượng hoàn thiện e thấy rõ hai chữ rẻ tiền

Megaton

Xe buýt
Mợ cho e hỏi là tường wc nó chỉ ốp gạch lưng lửng vậy thôi ạ. E thiết kế thi công nội thất chung cư cao cấp hay trung cấp thường ốp đến tận trần, chủ đầu tư thì toàn ốp đến tận trần

MAVI

Xe tăng
Tư duy, tầm vóc của CĐT sẽ quyết định chính đến thiết kế và chất lượng của toà chung cư đó.

Thế cho nên nhìn mấy cái dự án trước của THM thì đến cái này em cũng không bất ngờ gì trừ việc quá ngạc nhiên vì TẠI SAO LẦN NÀY TIẾN ĐỘ NÓ LẠI KHÔNG BỊ CHẬM hehe

kimthanh_jsc

Xe tăng
Tư duy, tầm vóc của CĐT sẽ quyết định chính đến thiết kế và chất lượng của toà chung cư đó.

Thế cho nên nhìn mấy cái dự án trước của THM thì đến cái này em cũng không bất ngờ gì trừ việc quá ngạc nhiên vì TẠI SAO LẦN NÀY TIẾN ĐỘ NÓ LẠI KHÔNG BỊ CHẬM hehe
Tiến độ ko chậm là vi nó bán được rất nhiều nhà ở đây do kết hợp với vinhome, bên hàn No mua nhiều đến 30% ây, giờ các bác hàn cũng cay đưa lên k-POP rồi, bon vin kêt hớp lên nhiều nguoeif mới bi lừa thế. Thêm quả nhà tắm 5* nya nưa

hainguyenhanoi

Xe buýt
Chuẩn đó cụ, dân ở đây đang phát điên lên , cả cộng đống người Việt lẫn người hàn
Đúng là cư dân bên đấy họ phát điên, phát rồ, phát dại cả rồi ... Khổ quá !

lyn71

Xe máy
e đang có 2 căn 1619 và 1701 Phú Thượng. giá mua đơt 1. cụ nào yêu thương e nhường lại 1 em nhe ^^
1619 cụ nhượng bao nhiêu? cụ trả theo tiến độ hay SHB tài trợ.

lyn71

Xe máy

phihanhgia

Xe container
Nhà tắm 5* thế này thì ko dùng đc rồi. Phải sửa chữa lớn mới ở được.
Ông chủ THM chỉ làm chủ hãng taxi như hồi xưa là phù hợp.
Tiến độ ko chậm là vi nó bán được rất nhiều nhà ở đây do kết hợp với vinhome, bên hàn No mua nhiều đến 30% ây, giờ các bác hàn cũng cay đưa lên k-POP rồi, bon vin kêt hớp lên nhiều nguoeif mới bi lừa thế. Thêm quả nhà tắm 5* nya nưa