[Funland] Dự án chung cư QMS Tố Hữu pháp lý giờ ra sao?

dielac1

Xe tải
Season avenue đó cụ, giá khu này em ko nắm chính xác 100% nhg Season avenue hình như ko quá 60, Roman Plaza tin đăng vài tháng trước tầm 53-55. Mulberry bạn e ở nhiều thì tầm 45 thôi.
Thì nếu tòa này mà bán dc giá đấy thì cả khu này lên đầu giá mới =))

tamtran.acc

Xe đạp
Season avenue đó cụ, giá khu này em ko nắm chính xác 100% nhg Season avenue hình như ko quá 60, Roman Plaza tin đăng vài tháng trước tầm 53-55. Mulberry bạn e ở nhiều thì tầm 45 thôi.
chính ra em thấy ở trong khu Mulberry rất thích nhé, em có mấy ông anh ở đấy, đến chơi thấy thích, không gian, tiện ích các thứ ok, yên tĩnh nữa.

TreeBoo

Xe buýt
chính ra em thấy ở trong khu Mulberry rất thích nhé, em có mấy ông anh ở đấy, đến chơi thấy thích, không gian, tiện ích các thứ ok, yên tĩnh nữa.
thích cụ ạ
bạn em mấy đứa ở đấy đổi nhà thì cũng từ căn bé sang căn to thôi, bảo sang Season Avenue bí nên chỉ ở Mul. Khu ấy mỗi cái thang máy hơi vấn đề, còn lại ok.

TreeBoo

Xe buýt
Thì nếu tòa này mà bán dc giá đấy thì cả khu này lên đầu giá mới =))
chả bán dc đâu mà :P
mấy căn góc 5x thì may ra
còn riêng căn 08,09 thì 4x sợ cũng ko có người mua. Nói thật là em dc mời mua với giá 40 thì em cũng ko mua, căn ko view, ko ánh sáng, mua về đập hết làm lại layout thì tiền sửa chắc bằng nửa tiền mua nhà.

tamtran.acc

Xe đạp
chả bán dc đâu mà :P
mấy căn góc 5x thì may ra
còn riêng căn 08,09 thì 4x sợ cũng ko có người mua. Nói thật là em dc mời mua với giá 40 thì em cũng ko mua, căn ko view, ko ánh sáng, mua về đập hết làm lại layout thì tiền sửa chắc bằng nửa tiền mua nhà.
E cũng đồng ý quan điểm, đấy là chưa kể rủi ro đến việc có bàn giao được nhà hay không, có ra được sổ cho cư dân hay không. Bản chất cái dự án này nó chềnh ềnh ra đó cả chục năm rồi, rất nhiều vấn đề không biết ông CĐT đã xử lý đến đâu. Còn về mặt tài chính thì với tổng chi phí để sở hữu một căn hộ ở đây có rất nhiều lựa chọn tối ưu và an toàn hơn nhiều.

TreeBoo

Xe buýt
E cũng đồng ý quan điểm, đấy là chưa kể rủi ro đến việc có bàn giao được nhà hay không, có ra được sổ cho cư dân hay không. Bản chất cái dự án này nó chềnh ềnh ra đó cả chục năm rồi, rất nhiều vấn đề không biết ông CĐT đã xử lý đến đâu. Còn về mặt tài chính thì với tổng chi phí để sở hữu một căn hộ ở đây có rất nhiều lựa chọn tối ưu và an toàn hơn nhiều.
Vâng, nhất là với cái giá 6x này thì sang Roman bên cạnh ko nghĩ nhiều nếu vẫn thích ở mặt đường Tố Hữu. Toà này em cũng nghi khó ra dc sổ. Thiết kế thì ngu, giá thì ảo. Dân mình thì tâm lý mua đắt cũng dc ( nên mấy toà Masterie Tây Mỗ mới bán dc ) nhg phải đẹp. Xấu là khó bán. Đằng này đã xấu đau đớn lại đòi giá trên ngọn cây.