[Cần bán] Dream việt 2012 xe đắp chiếu

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
35,000,000 VNĐ

xanh

Xe điện
2 thợ đên xem trả 32 rồi cụ ạ
Cụ cứ thử bán luôn cho nó 30T xem nó có mua không! Thợ nhiều thằng xỏ lá, thấy chủ xe không biết giá là nó bỏ bom chủ xe tưởng bở càng hô vống giá xe của mình. Bài này 30 năm nay giờ vẫn có đất diễn!

meodeptrai

Xe tải
Cụ cứ thử bán luôn cho nó 30T xem nó có mua không! Thợ nhiều thằng xỏ lá, thấy chủ xe không biết giá là nó bỏ bom chủ xe tưởng bở càng hô vống giá xe của mình. Bài này 30 năm nay giờ vẫn có đất diễn!
cụ nhầm rồi, thợ qua mua luôn giá đấy mà e k bán. e k rỗi hơi chém gió đâu,

zonda82

Xe container
Sao cái nắp máy bay hết thế kia nhỉ??

xanh

Xe điện
Gọi là xe giấc mơ nên giá nó cũng mơ mộng thôi. Dream thái lên giá thì dream việt cũng a dua theo, biết đâu được...
Đùa chứ 2012 này thì mua con wave mới đi cho nhanh, dim diếc gì mang tiếng ra.
Cụ cứ nói thế! Xe ôm họ mua đi vẫn ngon. Trước tôi có bán 1 lô xe dọn kho, có 1 thằng offer mất dạy đến xem chọn con đẹp nhất rồi trả 4T. Nói thẳng con đó dream 3 cục Thái giá trị hơn con rim này nhiều. Thấy vậy mới bảo nó xem trên OF có mấy người rao bán xem giá bao nhiêu có phải 16T không trong khi tôi bán lẻ có 10T, cả lô 5 con là 20T. Về nhà nó lên OF bảo là mất thời gian của nó. Mua hay không không thành vấn đề coi như giao lưu nhưng thái độ của nó chỉ muốn vả cho vỡ mõm. Tộ sư muốn ăn cả mứt của thiên hạ.

Chỉnh sửa cuối:

onelovebike

Xe hơi
giá này đúng chỉ thực sự những người thích dream mới xuống tiền, em cũng thích dream, cũng trong cái vòng luẩn quẩn với dream mãi, kể đến bây giờ bán các xe số xe côn khác nhưng cũng chỉ giữ lại cái dream, đi nhẹ nhàng, dắt cũng nhẹ nhàng, với em những chiếc dream nói chung hay dream việt nói riêng mà đi ít, chắc chắn có giá, em không mua chiếc này của cụ thì lí do chỉ là em không có tiền, giờ tìm đc chiếc xe đều, đẹp, đi ít thì khá là khó, còn cá nhân em thấy nhiều cụ đi so sánh với wave thì thật sự trải nghiệm của các cụ dành cho xe số không nhiều rồi :D

truongan898

Xe tải
Em công nhận đời này nước mạ kém, ông già em cũng có cái mua năm 2013 khi dừng sản xuất, lúc đấy giá bị đẩy lên 32tr. Đến giờ mới đi được có 7000km thôi nhưng lốc máy, càng, chân thụt sau đều oxy hoá, tróc lớp mạ ra rồi. Tháng đi có 1-2 lần, nhiều người cứ gạ mua suốt nhưng ông già ko bán, bảo giữ làm kỷ niệm

truongan898

Xe tải
giá này đúng chỉ thực sự những người thích dream mới xuống tiền, em cũng thích dream, cũng trong cái vòng luẩn quẩn với dream mãi, kể đến bây giờ bán các xe số xe côn khác nhưng cũng chỉ giữ lại cái dream, đi nhẹ nhàng, dắt cũng nhẹ nhàng, với em những chiếc dream nói chung hay dream việt nói riêng mà đi ít, chắc chắn có giá, em không mua chiếc này của cụ thì lí do chỉ là em không có tiền, giờ tìm đc chiếc xe đều, đẹp, đi ít thì khá là khó, còn cá nhân em thấy nhiều cụ đi so sánh với wave thì thật sự trải nghiệm của các cụ dành cho xe số không nhiều rồi :D
Con của ông già em đời 2013, đi mới 7000km, quanh đấy rất nhiều người trả 35-40tr đấy cụ, nhưng ông ko bán giữ làm kỷ niệm

Vietkbang

Xe tải
E nghĩ là xe bị tróc hưởng máy thế này thì ko bán đc ngoài 30 tr đâu . Cụ Chủ nên nghiên cứu ăj.

xanh

Xe điện
Wave không phải xe số hả cụ? Tôi trải qua hết cả từ xe đạp thống nhất cà tàng, xe Win, xe dream rồi xe ga cỏ đến SH rồi ô tô. Tôi thấy chả có gì là không hiểu. Vấn đề là con dream là biểu tượng giầu sang thời gian khó, là ước mơ của nhiều người khi đạp con xe ghẻ. Nhiều người mua đi ngoài số đông coi là phương tiện giao thông số còn lại là muốn lưu ký ức 1 thời gian khó sau khi họ đã đạt được thành tựu nhất định trong đời người vậy thôi. Đừng thần thánh hóa nó. Con dream tuổi đời 10-20 năm không thể tốt bằng con wave tầu đời 21 với nhiều cải tiến sửa đổi được.

Mr Hoàng Hà

Xe hơi
Thợ trả 32 rồi e nghĩ cụ kk bán mới lạ :)

tuannbb

Xe điện
Xe cụ chủ đẹp quá. Em nghĩ nếu ai đã thích dream thì bỏ ra 30t chơi cũng hợp lý, ngang con Airblade 2015, 2016 thôi, giờ tìm được em dream mới thế này khá là hiếm!

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Dream mua chỉ đi 1 mình nhẹ nhàng và hoài niệm 1 thời gian khó thôi chứ chất xe có cái gì đâu mà thần thánh . Đèo thêm người ngồi sau thì gác chân tê giò luôn , mà ngồi sau rất mỏi lưng . Nếu thần thánh thì phải kể future đời đầu ấy , ngon gấp mấy lần dream .
Trước tết em vào SG , xuống sân bay bắt grab đi mà lúc nhìn cái xe grab ôi thôi chảy nước dãi - 1 em future màu xanh ngọc nó đẹp long lanh không tì vết , máy nó êm ru bà rù phê thặc .
Chém gió với bác tài bảo nhà 2 xe , cái này thi thoảng mới chạy cho nóng máy chứ toàn trùm chăn còn chủ yếu cày bằng xe khác .chẹp

Hến Bột

Xe buýt
Ôi Dream thần thánh! ngày xưa từng đi nhưng cũng chả chú ý nhiều, sau này mua Future ...nhà cháu gét nhất là để lâu ko đi khi cần thì đạp hộc cơm mới nổ máy. Ủn cho chủ thớt bán nhanh và được giá (gặp cụ nào đam mê thì giá ko phải vấn đề tiên quyết).

xanh

Xe điện
Xe cụ chủ đẹp quá. Em nghĩ nếu ai đã thích dream thì bỏ ra 30t chơi cũng hợp lý, ngang con Airblade 2015, 2016 thôi, giờ tìm được em dream mới thế này khá là hiếm!
Con này có đẹp không cụ? Những thể loại này không hiếm như cụ nghĩ đâu.

phuongmit

Xe cút kít
Hiếm bình thường thôi cụ, biển như này mới ít thôi. Xe em bán rồi, da máy mịn đẹp lắm :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Vào hóng các tín đồ dream thần thánh.

meodeptrai

Xe tải
Con này có đẹp không cụ? Những thể loại này không hiếm như cụ nghĩ đâu.
cụ nói cụ đi nhiều xe từ xe đạp đến oto. đi qua cả xe dream mà cụ không phân biệt được xe zin với xe làm lại à, xe cụ gửi link phía trên là xe tuốt lại đồ lôm côm nhé, nói vậy để cụ xem lại thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng