Dream Thái

xegicunglai

Xe buýt
Em có nhu cầu mua 1 em dream thái, vậy cụ nào có nhu cầu đổi xe tay ga thì để lại cho em ( chỉ yêu cầu là xe còn ngon, vì em ngại phải sửa lắm ) (b)

xe365vn

Xe container
hôm rồi thấy 2 chú chạy 2 con rim thái ko biển, mới cong
giờ vẫn còn loại này cơ à
nghe lỏm thấy 2 chú đang âm mưu độ thành rim chiến
đang hót hay sao ý (b)

ZoroX

Xe buýt
cụ cứ nói xem cụ trả được tầm bao nhiêu, vì Rim thái bây h nhiều mức lắm, nát có, ngon có.

trocphunc

Xe hơi
hôm rồi thấy 2 chú chạy 2 con rim thái ko biển, mới cong
giờ vẫn còn loại này cơ à
nghe lỏm thấy 2 chú đang âm mưu độ thành rim chiến
đang hót hay sao ý (b)
kiểu gì kiếm được xe mới hả bác

lx125_black

Xe container
Em còn con Dim Thái cực ngon, máy móc êm ái, máy khỏe mà lại tiết kiệm xăng, đi 100km hết có hơn 1,7l xăng thôi :6:
Xe của em định kỳ 1200km là em thay dầu, em toàn thay dầu Castrol thôi, bền máy lắm :6:
Xe em là xe chính chủ nhé, bố em đăng ký.
Máy móc, điện đóm trên xe đều còn nguyên bản và sử dụng tốt.
Nhưng có 1 vấn đề nhỏ cụ ạ...

Em chỉ khoe chứ không bán :21:

2ßánh

Đi bộ
Hôm vừa rồi thấy trên Mua&Bán có 2 3 con gì đấy,ko mua nên ko đọc chả biết mới cũ ra sao.

tainon

Xe điện
em khuyên thật lòng. mua wave mới mà đi. xe cũ dù nó có tốt đến đâu cũng có nhiều điểm yếu mang tính thời đại. xe Dream Thái được thiết kế từ năm 1985 đấy cụ ạ. Đi nhanh trên 60 thì mới thấy giá trị của nó thôi bình thường trong phố nó không bốc như wave đâu nhiều lúc khó chịu lắm, đèn pha thì không sáng như các xe hiện đại, đồ đạc tuy dễ thay nhưng mua cũ dễ dính xe bị luộc, kiểu dáng cũng không còn thời trang nữa. Tuy nổi tiếng là bền nhưng theo nhận xét của em thì Dream cũng không bền hơn nhiều so với những xe khác.

Cavali

Xe điện
bây giờ ra đường mà thấy dream thái mới 100% ta có thể nghĩ ngay đến 3 vấn đề
dream việt nam mới độ lại + thay tem
dream thái mông lại, tút tát ngon lành
dream thái , hàng của lào , nhập lậu ko thuế , bắt là tèo (b)

Tôn silic

Xe tăng
nhà em trên phố lớn nhưng sâu trong ngõ nhỏ
bây giờ ra đường mà thấy dream thái mới 100% ta có thể nghĩ ngay đến 3 vấn đề
dream việt nam mới độ lại + thay tem
dream thái mông lại, tút tát ngon lành
dream thái , hàng của lào , nhập lậu ko thuế , bắt là tèo (b)
bao xiền cave ơi

xe365vn

Xe container
kiểu gì kiếm được xe mới hả bác
e làm sao mà biết được
e ngồi uống trà đá thì thấy thế
đúng 2 con rim mới 100% chưa biển
ko phải rim tàu hay rim việt.. cái nhãn chữ loằng ngoằng đúng Thái luôn
bản thân e còn ngạc nhiên (b)

Tôn silic

Xe tăng
nhà em trên phố lớn nhưng sâu trong ngõ nhỏ
e làm sao mà biết được
xe dựng lại ạ

kevin1102

Xe máy
em khuyên thật lòng. mua wave mới mà đi. xe cũ dù nó có tốt đến đâu cũng có nhiều điểm yếu mang tính thời đại. xe Dream Thái được thiết kế từ năm 1985 đấy cụ ạ. Đi nhanh trên 60 thì mới thấy giá trị của nó thôi bình thường trong phố nó không bốc như wave đâu nhiều lúc khó chịu lắm, đèn pha thì không sáng như các xe hiện đại, đồ đạc tuy dễ thay nhưng mua cũ dễ dính xe bị luộc, kiểu dáng cũng không còn thời trang nữa. Tuy nổi tiếng là bền nhưng theo nhận xét của em thì Dream cũng không bền hơn nhiều so với những xe khác.

hjhj cụ có làm tí độ không? xe em dream thái biển p2,em đi dc 2,5 vạn,chưa làm lại bất kì một cái j nguyên bản từ cái tem ,em chấp cụ đi wave đấy đời cũ đời mới em chơi tuốt :P công nhận đèn pha không sáng nhưng độ khỏe và vọt của dream thái thì nếu mà xe ngon thì wave muốn theo cũng hơi mết đấy ah :69:

Tien_TCFC

Xe điện
hjhj cụ có làm tí độ không? xe em dream thái biển p2,em đi dc 2,5 vạn,chưa làm lại bất kì một cái j nguyên bản từ cái tem ,em chấp cụ đi wave đấy đời cũ đời mới em chơi tuốt :P công nhận đèn pha không sáng nhưng độ khỏe và vọt của dream thái thì nếu mà xe ngon thì wave muốn theo cũng hơi mết đấy ah :69:
E thấy Fở Xào vọt nhanh lắm. Cụ có ý định thử không :P:P:P:P

xegicunglai

Xe buýt
Xe mới thì gần như là ko thể có, và nếu có thì em cũng ko có nhu cầu mua ( vì giá nó sẽ ở trên mây )
Em ko đua xe, chỉ đi loanh quanh mua báo nên cũng chả cần tốc độ, nhưng xe phải ngon đủ để muốn vượt là vượt cho ko phải như cái Attila em đang dùng & quan trọng nhất là phải ổn định, đừng có nay hắt hơi ngày mai xổ mũi thì :77:

Em mê kiểu dáng của nó chứ ko thì mua Wave S mới ra 17.2 triệu cũng được.

lx125_black

Xe container
Vâng, em đồng ý với nhận xét của riêng cụ :69:, còn nhận xét của em và những người đã sử dụng nó là nó cực kỳ bền bỉ :P

xegicunglai

Xe buýt
Vâng, em đồng ý với nhận xét của riêng cụ :69:, còn nhận xét của em và những người đã sử dụng nó là nó cực kỳ bền bỉ :P
Có lẽ vậy nên chả có cụ nào có ý định ly dị hay sao:102:
( em nhớ hồi năm 98 mua hộ xe cho bà Chị, khi ngồi lên xe chạy về mà tí nữa là xe bốc đầu, do em chưa quen )

rgvmen

Xe container
Con zim của em cũng còn tương đối chắc phù hợp với sở thích sưu tầm đồ cổ của bác, cơ mà cho em nó đi rồi thì em không biết đi xe gì, rgv thì chưa mua được, hôm nọ định lấy Su SkyDrive nhưng mà cái cốp nó coi như không có nên thôi, chán quá, em cũng chả thích xe nào nữa, xe to sành điệu thì nặng k dắt được vì em thấp bé nhẹ cân :'(

traingheouk

Xe đạp
e làm sao mà biết được
rim Việt cũng độ lên được mà bạn,có nguyên cả bộ tem.Và muốn độ lên thì mất tầm 2 mấy chi tiết từ lớn đến nhơ.Mình vừa làm con rim Việt của mình mất hơn 3triệu,giống rim Thái 99%.Còn khả năng thứ 2 là Rim 3 biển 3 số làm lại rồi đổi biển,loại này cũng rất nhiều.Nếu bạn thích mình sẽ giới thiệu bạn loại này

anhtuc

Xe tải
xe dream thái

Em có nhu cầu mua 1 em dream thái, vậy cụ nào có nhu cầu đổi xe tay ga thì để lại cho em ( chỉ yêu cầu là xe còn ngon, vì em ngại phải sửa lắm ) (b)
em lấy xe ga vùa thừa ra con rem thai cụ có lấy không em dể lại cho, cụ có nhu cầu thi phôn cho em nhe, xe em mua chính chủ tên em , gấu nhà em đi, về máy thì vẫn còn tốt. cụ đến xem thì biết
:101: 0983855668, xe cua em là dream III cụ nhé, biển 29F4 xxxx( xe nhập khẩu nguyên chiếc cụ ạ).

xegicunglai

Xe buýt
em lấy xe ga vùa thừa ra con rem thai cụ có lấy không em dể lại cho, cụ có nhu cầu thi phôn cho em nhe, xe em mua chính chủ tên em , gấu nhà em đi, về máy thì vẫn còn tốt. cụ đến xem thì biết
:101: 0983855668, xe cua em là dream III cụ nhé, biển 29F4 xxxx( xe nhập khẩu nguyên chiếc cụ ạ).
Vậy là cuối cùng cũng có cụ đổi xe, cụ cho xin thêm tí thông tin nữa ( đỡ mất công em phải xem xe)
- Dream III là xe ra năm 1998 ?
- Vì trước đây theo em chỉ có dream I, II là nhập nguyên chiếc ( 90-93 ) đời chữ, đến dream 7 số là nhập về 7 cục ( 94-96 )
- Cùng thời với dream 7 số thì cũng có dream CKD

Em dài dòng tý, nhưng cái đời số, đời chữ... CKD cũng chả quan trọng lắm, cụ cho em xin luôn cái giá để em rước nó về.