Dream mới tậu nhờ các bác đánh gia

cái Dream 1 đời đầu cảm giác chạy nhẹ nhàng êm ái ko thể tả được.. Dream thái new thua Dream 1 rất xa nhé bạn
Mình chưa nhìn thấy xe rim không đề bao giờ, chỉ nghe nói là rất chất

vuabai0212

Xe tải
Con này chưa được zin lắm, nhìn sơ qua thấy thay đồ tương đối: Yên thay, pô thay, chắn bùn sau. Tem gáy, tem sườn, tem càng cũng chẳng thấy đâu, vành có chữ GOSHI hay thay vành rồi cũng nên, phuộc trước zin nhìn mặt trong có bắn chữ ngày tháng năm sản xuất
e cũng đồng quan điểm bác này.các công tắc trên cụm công tắc có vẻ thay rồi đỏ chòe choẹt, e còn đang nghi cái moay ơ trước lởm, moay ơ sau thì màu không đồng nhất với cái nắp cũng đáng nghi. đuôi vểnh cao nhìn cái khe hở giữa bánh xe và dè chắn bùn thì khả năng làm lại đuôi gầm cao . nói chung nhìn ảnh thì không thể chính xác được cụ ạ. quan trọng nhất của e dream thái chuẩn là máy ngon và thụt xịn. e có con dream việt cũng dạng ngon mà nhảy lên con rem thái của thằng em dùng làm xe chạy hàng úp cua căng đét quả thụt ngon vãi lúa, gạ nó đổi các hẳn cho nó 1m5 mà nó chê

Chỉnh sửa cuối:
e cũng đồng quan điểm bác này.các công tắc trên cụm công tắc có vẻ thay rồi đỏ chòe choẹt, e còn đang nghi cái moay ơ trước lởm, moay ơ sau thì màu không đồng nhất với cái nắp cũng đáng nghi. đuôi vểnh cao nhìn cái khe hở giữa bánh xe và dè chắn bùn thì khả năng làm lại đuôi gầm cao . nói chung nhìn ảnh thì không thể chính xác được cụ ạ. quan trọng nhất của e dream thái chuẩn là máy ngon và thụt xịn. e có con dream việt cũng dạng ngon mà nhảy lên con rem thái của thằng em dùng làm xe chạy hàng úp cua căng đét quả thụt ngon vãi lúa, gạ nó đổi các hẳn cho nó 1m5 mà nó chê
Chủ xe rất giữ nên nhiều ng nhìn ảnh ko tin. Nhưng khi xem trực tiếp và đi thử thì mấy ông thợ đều ngạc nhiên vì đồ nó còn rất đẹp. Nhất là đuôi xe họ sơn chống rỉ từ khi mới mua cụ ah. Lúc nào mời cụ xem trực tiếp và thẩm định hộ em cho chính xác
E mua về cũng hỏi nhiều thợ và đều khẳng định em này mới chỉ thay lốp

Blsun

Xe hơi
Nhìn vách máy đẹp quá cụ ạ

hungcuoi

Xe tải
Đi dream thái mới chất. Thích ở chỗ nghe tiếng thổi hơi của pô, bóp phanh trước chúi đầu vì thụt rất êm. Cái thú đi dream là ở chỗ đó.
Chứ nếu chỉ coi là phương tiện thì nhiều xe tiện dụng hơn
Vâng, e nhớ cảm giác phi 70km rồi bóp phanh trc chúi đầu rồi lắc phát là lại phi...chỗ e có ông đi đời 98 đang định té, nếu té có khi e lướt con rim việt của e rồi múc nhưng chắc phải làm lại vài thứ..sơn thấy phai hết rồi

Vâng, e nhớ cảm giác phi 70km rồi bóp phanh trc chúi đầu rồi lắc phát là lại phi...chỗ e có ông đi đời 98 đang định té, nếu té có khi e lướt con rim việt của e rồi múc nhưng chắc phải làm lại vài thứ..sơn thấy phai hết rồi
Quan trọng khi mua rim thái là máy phải còn căng, thụt trước sau còn êm ái và pô còn đẹp. Vỏ xấu k qtr vì mình có thể làm đẹp dc

vuabai0212

Xe tải
Chủ xe rất giữ nên nhiều ng nhìn ảnh ko tin. Nhưng khi xem trực tiếp và đi thử thì mấy ông thợ đều ngạc nhiên vì đồ nó còn rất đẹp. Nhất là đuôi xe họ sơn chống rỉ từ khi mới mua cụ ah. Lúc nào mời cụ xem trực tiếp và thẩm định hộ em cho chính xác
E mua về cũng hỏi nhiều thợ và đều khẳng định em này mới chỉ thay lốp
Để e lưu cái địa chỉ cụ khi nào tiện qua chỗ làm của cụ ngắm cái. E đang đi rem việt nhưng vẫn ước mơ tậu đc e thái chuẩn và đẹp ( nói không vs hàng giật lại cụ ạ) đợt e mua con việt này thì cũng có con thái nó đòi 28 củ zin tuyệt đối đồ đạc vỏ mọi thứ ngon mà tại hơi kém máy ì quá nên e thôi với lại câi chính là nó lên biển 5 số rồi nên ko kết đc.vài cái ảnh con rem việt đầu 2010 của e nói chung tạm được

xetrolley

Xe tải
Xe cứng đấy giỏi thì 20 xịch mua của dân .

Để e lưu cái địa chỉ cụ khi nào tiện qua chỗ làm của cụ ngắm cái. E đang đi rem việt nhưng vẫn ước mơ tậu đc e thái chuẩn và đẹp ( nói không vs hàng giật lại cụ ạ) đợt e mua con việt này thì cũng có con thái nó đòi 28 củ zin tuyệt đối đồ đạc vỏ mọi thứ ngon mà tại hơi kém máy ì quá nên e thôi với lại câi chính là nó lên biển 5 số rồi nên ko kết đc.vài cái ảnh con rem việt đầu 2010 của e nói chung tạm được

Mình kết nhất là xe nguyên bản nhưng máy căng đét, côn khỏe. Chứ máy còn nguyên nhưng ì thì nói làm gì

cụ nói chuẩn nhưng phải thêm đôi thụt nữa cụ ạ
Tất nhiên rồi. Nên mình rất hài lòng với con xe của mình. Bạn mà đi thử sẽ thấy, xe đi 15 năm mà máy căng, côn khoẻ, thụt quá đỉnh ( lúc chạy hai đôi thụt cứ nhấp nhô)

Nếu cụ có xe còn chất như thế em giả cụ 30 luôn

ilovelove

Xe tăng
Nhìn cái khoá là biết yêu xe rồi

cụ nói chuẩn nhưng phải thêm đôi thụt nữa cụ ạ
Xe của cụ nhìn là biết giữ gin. Nhưng thú thật em thích rim thái vì những đặc trưng của nó như tiếng thổi hơi của pô, êm ái của thụt. Rim việt ko ra dc cái chất đó

Nhìn cái khoá là biết yêu xe rồi
Vâng. E mua dc con xe ưng ý nên khoái. Cảm giác ấy nhiều khi có tiền chả mua dc.
SH chưa bao giờ em cất vào nhà. Nhưng em rim này em phải cho vào nhà khoá cẩn thận khi đi công tác mấy ngày. SH vẫn dựng ngoài sân. Ha ha

ilovelove

Xe tăng
Đam mê ở chỗ đó đấy
Mọi cuộc chơi đều đâu phải cứ dk là có dc đâu ....duyên
Vâng. E mua dc con xe ưng ý nên khoái. Cảm giác ấy nhiều khi có tiền chả mua dc.
SH chưa bao giờ em cất vào nhà. Nhưng em rim này em phải cho vào nhà khoá cẩn thận khi đi công tác mấy ngày. SH vẫn dựng ngoài sân. Ha ha

manhkienmobile

Xe buýt
Ông anh em vừa mua con gần 8 chục mà em thấy cũng chả đẹp, chắc tại chát quá, phải em làm đôi dim việt mới tinh, 1 con đi lượn, 1 con để ngắm