Dream Chất

voleanhkhoa

Xe đạp
Cho hỏi biển 60 là bác ở Biên Hòa hở ???
Em có thời gian 3 năm làm việc trong đó (b)
và cũng sắp lấy vợ Biên Hòa (cụ thể là Hố Nai)
Dạ vâng, tuổi thơ em đã gắn liền với mảnh đất BH - ĐN :69: Nhưng do loạn lạc, số phận đẩy đưa nên thằng em bây giờ đã cư trú cách quê hương hơn 30km :'(. Những pics em show lên là được chụp ở hồ Thiên Nga - Suối Tre đấy bác ạ :21:

datinh

Xe container
Giờ em đố bác kiếm đc pô thái cũ ở chợ trời đấy. Em kiếm mỏi mắt, khản cổ ko đc đành ngậm ngùi mua Tis 341 ... tuy rằng tiếng hơi phẽo :mad:
Hôm lào bác lổ cho em nghe phát :))
Xe mềnh 10 năm mà chạy có thế này

thay lốp săm má phanh vớ vỉn ,tiếng pô thì quên sầu :69:

thangktvta

Xe tăng
Giờ em đố bác kiếm đc pô thái cũ ở chợ trời đấy. Em kiếm mỏi mắt, khản cổ ko đc đành ngậm ngùi mua Tis 341 ... tuy rằng tiếng hơi phẽo :mad:
Thế ah, sao ngày đấy mua dễ thế nhỉ. Bác đang dùng cái Tis đó giờ mà thay pô xịn vào đi cảm giác như xe mới vậy, đã đời muốn chết luôn đó :))

Đi mấy năm mà cái mạ bạc chỗ mặt đồng hồ k bị tróc là vô lý :D => Cái số trên Công tơ dễ bị....đếm vòng mới rồi :))

mr_chjk

Xe hơi
Thế ah, sao ngày đấy mua dễ thế nhỉ. Bác đang dùng cái Tis đó giờ mà thay pô xịn vào đi cảm giác như xe mới vậy, đã đời muốn chết luôn đó :))

Đi mấy năm mà cái mạ bạc chỗ mặt đồng hồ k bị tróc là vô lý :D => Cái số trên Công tơ dễ bị....đếm vòng mới rồi :))
Bác nói chuẩn :41:
Dù gì nó cũng là pô xịn mà thay làm gì nữa hở bác? Em tính chạy khoảng nửa tháng em rút lõi ra (b)
Xe em đi từ năm 98 mà đến giờ nó nát như bát cháo lòng ý :^) có mỗi cái pô mới sáng coóng. như đóa hoa sen nổi giữa đầm lầy ý :))

Sir.Kunken

Xe đạp
Bữa nào chú Tít rảnh rảnh, không phải thay tã cho Tít nhỏ thì chụp mấy cái hình xe của chú tỉ mỉ một tị, nhứt là chế + cuộn điện cho cháu xem nhờ nhé. Cháu cũng mới kiếm đc 1 con :6: Năn nỉ mãi cụ nhà cháu mới cho mua xe cũ. Bữa coi xe cái thằng nó múa mép ác quá nên cháu cũng muốn coi lại cho chắc.
Tặng chú 1 chai nếp mới :21::21:

Chỉnh sửa cuối:

voleanhkhoa

Xe đạp

Các bác cho em hỏi là cái bàn thờ xe em bị xỉn màu chỗ mạ bạc, mặt kiếng bị rạn do phơi nắng nhiều, bây giờ muốn tút em nó lại mới cáo thì làm thư thế nào nhỉ :102:

thangktvta

Xe tăng
Các bác cho em hỏi là cái bàn thờ xe em bị xỉn màu chỗ mạ bạc, mặt kiếng bị rạn do phơi nắng nhiều, bây giờ muốn tút em nó lại mới cáo thì làm thư thế nào nhỉ :102:
Xuống chợ trời thay em khác đê. Nhưng cái mạ bạc mới thì hiếm đấy. Chỗ đó muốn đẹp thì mua cái mác dán vào thôi, em thấy nhiều xe nó làm vậy mà, nhìn cũng đẹp phết :))

mr_chjk

Xe hơi
Xuống chợ trời thay em khác đê. Nhưng cái mạ bạc mới thì hiếm đấy. Chỗ đó muốn đẹp thì mua cái mác dán vào thôi, em thấy nhiều xe nó làm vậy mà, nhìn cũng đẹp phết :))
Theo em mạ lại đc là tốt nhất, ko thì dán lên cũng đc (xe em cũng dán :D), ko nên mua cái mới, nhìn lỡm lỡm :^)

mr_chjk

Xe hơi
Dạ vâng, tuổi thơ em đã gắn liền với mảnh đất BH - ĐN :69: Nhưng do loạn lạc, số phận đẩy đưa nên thằng em bây giờ đã cư trú cách quê hương hơn 30km :'(. Những pics em show lên là được chụp ở hồ Thiên Nga - Suối Tre đấy bác ạ :21:
xe bác mông má lại nhiều quá, tem mất hết :^)
ra máy, mang cá và hộp xích sơn nhũ quá sáng bác ạ
yên cũng lai rồi
nhưng mà vẫn đẹp nhểy :69:

hoanganhchuoi

Xe hơi
em thấy mấy bác nói về bốc đầu ghê quá các bác có biết không dạy em với có vot cho bác đấy(b)(b)(b)

voleanhkhoa

Xe đạp
xe bác mông má lại nhiều quá, tem mất hết :^)
ra máy, mang cá và hộp xích sơn nhũ quá sáng bác ạ
yên cũng lai rồi
nhưng mà vẫn đẹp nhểy :69:
Hì hì, 16 năm rồi ma bác. Bửng thì nát cả rồi, em mới mua lại đấy. Gạt-te chẳng biết còn zin không nữa, yên thì trong quá trình phi cỡi nên em nó rách nát hết, phải thay toàn bộ. BXC thi bi tụi CA luộc rồi, phải mua cái mới. Nồi hú quá cũng phải thay. Toàn đồ Thái cả, thay tốn tiền ghê...
Xe em hiện nay vẫn còn nòng và dên kêu (kêu nhỏ thôi). Có anh thợ sửa xe quen nói là xe máy zin chưa bị bung thì đừng có nên sửa vì như thế sẽ vừa mất zin lại không ngon bằng. Ảnh nói thêm là nếu thay dên và bạc đạn thì khi vặn lại ốc dên thì không thể bằng như lúc zin. Các bác tư vấn nên sửa hay không ạ, với lại cho em hỏi thêm là dên Thái zin bây giờ bao nhiêu ạ

Chỉnh sửa cuối:

datinh

Xe container
Biết ngay là các chiến sỹ chả tin mà :21:
Mềnh mua xong đắp chiếu suốt , đi xe khác ...Chiếc xe này chạy cực kì ít nên đến giờ nó vẫn như mới ! Nhiều người hỏi mua lắm nhưng không có ý định bán nó!
mặt đồng hồ tuy vẫn sáng nhưng cũng bị bong 1 tí rồi , chưa biết dán cái gì vào đây

thangktvta

Xe tăng
Biết ngay là các chiến sỹ chả tin mà :21:
Mềnh mua xong đắp chiếu suốt , đi xe khác ...Chiếc xe này chạy cực kì ít nên đến giờ nó vẫn như mới ! Nhiều người hỏi mua lắm nhưng không có ý định bán nó!
mặt đồng hồ tuy vẫn sáng nhưng cũng bị bong 1 tí rồi , chưa biết dán cái gì vào đây
Ah ra thế, tin được. Bác bán em này 15tr em múc ngay :)) Em nó đẹp thế mà k đi thì phí quá, bán đi bác:))

mr_chjk

Xe hơi
Hì hì, 16 năm rồi ma bác. Bửng thì nát cả rồi, em mới mua lại đấy. Gạt-te chẳng biết còn zin không nữa, yên thì trong quá trình phi cỡi nên em nó rách nát hết, phải thay toàn bộ. BXC thi bi tụi CA luộc rồi, phải mua cái mới. Nồi hú quá cũng phải thay. Toàn đồ Thái cả, thay tốn tiền ghê...
Xe em hiện nay vẫn còn nòng và dên kêu (kêu nhỏ thôi). Có anh thợ sửa xe quen nói là xe máy zin chưa bị bung thì đừng có nên sửa vì như thế sẽ vừa mất zin lại không ngon bằng. Ảnh nói thêm là nếu thay dên và bạc đạn thì khi vặn lại ốc dên thì không thể bằng như lúc zin. Các bác tư vấn nên sửa hay không ạ, với lại cho em hỏi thêm là dên Thái zin bây giờ bao nhiêu ạ
theo em nếu bác để đi thì nên làm lại đi, còn để bán thì cứ để vậy lại đc giá hơn cho dù làm xong có ngon hơn. Kể ra cũng hay nhỉ, mình sửa xong ngon hơn thì bán lại ko = cái xe chưa làm gì mà đi như cục cức ý :))
Em là em chỉ thik mua xe nào làm rồi (b)

daotoangroup

[Tịch thu bằng lái]
vậy là bác mua về chắc chỉ để đi chợ sao ? phí quá :^):^):^)

mr_chjk

Xe hơi
phí gì đâu bác, tùy nhu cầu sử dụng của từng người mà ^______^

nguyenlinhk55

Đi bộ
Website
vn.360plus.yahoo.com
Thưa các Kụ. Sao hum off trên Tây Hồ, E ks đc. 1 chiếc tem của Kụ Híp. Sau 1 hồi loay hoay định dán vào chắn bùn cũ nhưng thấy xước rồi nên E quyết định đi tậu 1 cái chắn bùn mới ( 15k) về dán phát ăn ngay. Kính các Kụ

(b)(b) E thấy các Kụ mang vợ lên đây, E cũng mạn phép làm mấy kiểu của vợ E. E chụp bằng điện thoại, có gì các Kụ chém nhẹ :77:

Post típ cái ảnh của E để ra đường các Kụ kòn bít

(b) Kính các Kụ :77:
cụ àh cụ ơi. cụ ở chỗ nào choa iem bít address cái iem đến nhờ cụ dán cái tem giùm iem.