Đốt lốp i30 tại Mỹ Đình

angelhell

Xe hơi
Nó cũng là cái thú của mỗi người, ngông hay bt thì ko biết được. mấy bác mua xe về ko độ gì còn có những bác như em biết (chủ xe 1125 trên clip ấy) thì thêm vào ko dưới 1/2 con xe cho thú vui của mình: sơ sơ vài bộ vành 17,18; bô macro, hệ thống âm thanh.. sắp tới là sơn xe sang màu khác ... và bộ body clip của i30 duy nhất chắc bác ấy mua đầu tiên
Chuyện bác ấy lôi xe ra để nghịch là quyền của họ, ko nên mỉa mai. Biết đâu bác ấy chán bộ lốp cũ, muốn đổi mà lại ko muốn để lại cho ai. hehe.
Em ko thân ko bênh nhưng nói khách quan thôi

viet_hung

Xe tải
Nó cũng là cái thú của mỗi người, ngông hay bt thì ko biết được. mấy bác mua xe về ko độ gì còn có những bác như em biết (chủ xe 1125 trên clip ấy) thì thêm vào ko dưới 1/2 con xe cho thú vui của mình: sơ sơ vài bộ vành 17,18; bô macro, hệ thống âm thanh.. sắp tới là sơn xe sang màu khác ... và bộ body clip của i30 duy nhất chắc bác ấy mua đầu tiên
Chuyện bác ấy lôi xe ra để nghịch là quyền của họ, ko nên mỉa mai. Biết đâu bác ấy chán bộ lốp cũ, muốn đổi mà lại ko muốn để lại cho ai. hehe.
Chuẩn :41::41::41::41:

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
Bác nói quá chuẩn (b)

hoango0o

Xe tải
còn có clip em Huyndai coupe đốt lốp ở MD nữa các cụ ạ bên autopro ấy
phục mấy anh ý thật :77:

fivestars

Xe máy
Xe i30 biển 30N-1125 là xe của em đấy các bác ợ.Và cũng chính em là thằng đờ ríp luôn đấy.Em cũng chẳng chơi ngông như một số bác nói đâu,chỉ là sở thích cá nhân của em thôi.
To luôn bác Minh Huấn về những gì bác nói nhé.Bác đừng coi thường người khác quá như thế.
Tất nhiên kỹ thuật chưa cao,nhưng mà tương lai là có thể chuẩn hơn đấy.Em đang đặt thêm đồ về độ cho vợ em.Khi nào xong phọt lên các bác ném đá nhé.Quả thật đoạn Video clip này cất kỹ lắm rồi đấy không hiểu sao hôm nay mấy anh em lại phọt lên mạng,hôm đấy còn một chú SL55 AMG đờ ríp nữa cơ.

danmexe

Xe điện
có ai dám nói gì nữa không???:))..Đùa tí chứ các bác đừng phân tích chủ quan nhé...Dẫu sao đây cũng là sở thích và thú vui của mỗi người mà.Các bác bảo dễ thì thử làm xem sao...

minhchi

Xe tải
các bác làm thế này mà đám học trò đòi làm theo thì chít! :redface:

lamborghini_hp

Xe hơi
đừng theo bác martin nhé, :)):))

bugbear2k8

Xe hơi
Nếu các cụ đã xem film Tokyo Drift, thì màn biểu diễn trong clip ở trên đúng là chẳng ra thể loại gì. Nhưng sở dĩ bọn khoai tây đó có trình cao đến vậy là nhờ chúng nó có ăn có học đàng hoàng. Một lần đi tây, em đã được đến tham quan một trường đào tạo lái xe trình độ cao (Advanced Driving Training) chuyên dành cho cảnh sát và những người ham mê lái xe tốc độ. Xem bọn nó học lái xe ở đó phê lắm.
Vì thế em rất hoan nghênh tinh thần học hỏi của cụ fivestars :6::6::6:

lx125_black

Xe container
Khổ thân ông nào cho nó mượn xe :77:

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Mấy thằng trọc phú nửa mùa này em biết mà. Mới bán được ít đất mua xe, ko có việc gì làm mang xe ra phá ấy mà. Vài tháng nữa có khi các bác lại gặp driff xe ôm đấy.
Cụ nói thế em e không ổn, tại sao chúng ta luôn hỏi rằng khoai tây nó chạy xe hay thế, các giải đua hầu như là sân chơi cho khoai tây? em nghĩ là chúng nó có đam mê, vì vậy chạy xe và tập chạy giỏi cũng là đam mê, không có những bác " phá xe, đua đòi" thì lấy đâu ra những quái xế.

xì trum già

Xe tải
Mấy thằng trọc phú nửa mùa này em biết mà. Mới bán được ít đất mua xe, ko có việc gì làm mang xe ra phá ấy mà. Vài tháng nữa có khi các bác lại gặp driff xe ôm đấy.
cụ phát biểu chẳng có trách nhiệm gì cả , gây mất đoàn kết nội bộ of , ko lẽ giờ độ xe lên chỉ để ngắm thôi sao ? phải chạy thử để cảm nhận bộ vó sport chứ ( lốp mỏng thì mới chạy như thế đựoc) nếu để lốp zin có thể lật xe đấy , các bác xe zin đừng nghịch dại nhé . còn về chạy hay chạy dở thì có chạy là em thấy hay rồi em ủng hộ 2 tay luôn , phải có tập thì mới chạy đưoc như thế chứ , từ từ sẽ có clip hay hơn , ko thể biết đi trứoc khi tập bò !!!

La Rang

Xe hơi
Xe i30 biển 30N-1125 là xe của em. Em cũng chẳng chơi ngông như một số bác nói đâu,chỉ là sở thích cá nhân của em thôi.
.
Bác nói đúng:41:. Hôm nào mang i30 đi Offroad cùng anh em cho vui. Có không ít người mua ô tô chỉ để đi, huống chi thấy sao được niềm đam mê.

bsphongnb

Xe container

gallardo_dthanh

Xe tải
cái này đếch phải đốt lốp... cũng đếch phải drift... dùng từ cho chính xác là quay đầu văng đít xe.
em ủng hộ bác
cái trò này em làm bằng xe điều khiển hoài (xe điện chứ ko phải xăng)
:21: :21:

Winstorm07

Xe container
Theo như mấy bác trọc phú nửa mùa chỗ em các bác ý nói thì trọc phú nửa mùa như các bác ý chưa biết oánh vô lăng để đờ ríp như vậy đâu, làm mấy cái này cũng phải bít nghề tý mới được :P