[Funland] [Dòng sự kiện] Bộ Công an thông tin về vụ tấn công trụ sở Công an xã tại Đắk Lắk

Ơ cụ cũng ngây thơ phết nhỉ? Báo nói gì cũng đúng cũng là sự thật à? Doanh trại QĐ thì gác 24/24 lại còn sợ lộ với bật đèn :))
Cái này phải góp ý với cụ:
Trong doanh trại, tới giờ ngủ là các phòng ngủ từ các thủ trưởng đến lính sẽ tắt đèn, các hoạt động như: đi tiểu đêm, đổi gác nếu có,... sẽ không được phép bật đèn vì làm ảnh hưởng đến người khác.
Đang đêm mà phòng ngủ của lính bật đèn sáng, ắt phải có chuyện lớn xảy ra

.Bo My

Xe lăn
Dĩ nhiên, đám hậu cần phải nhiều hơn lực lượng ra tiền tuyến
Phát này chắc thịt thẳng tay nhiều tên, cứ truyền thống bỏ bao bố ném vách núi 5 anh là rén hết
trước đó làm cái lễ không cấp visa lên thiên đàng cho chúng sợ.

RongPhuongBac

Xe điện
Em hơi không tin lắm về tin chúng nó vào lữ 198, có khi phía ta đưa thông tin để rộng đường xử lý thông tin trong và ngoài nước thôi. Đơn vị QĐ báo động không đơn giản, vào đấy chắc chắn coa thoát ra cũng bị truy lùng chứ có thời gian đi quấy chỗ khác.
Em đoán là kẻ cầm đầu có chỉ đạo phải lùng sục giết chóc, ngay sáng hôm sau em đã có thông tin chúng đột nhập lữ đoàn đặc công từ một cụ quân đội rồi cụ. Nhưng tận 4 5 ngày sau mới có bài báo đăng lời khai của chúng định đột kích lữ 198.

.Bo My

Xe lăn
Lấy con xe tải ra hô đầy bình thì về chiết được 30 con xe máy
Hình như không phải đứa nào cũng có xe máy, có rồi thì đi giết làm gì. Giống như chúng nó chưa được ra nước ngoài bao giờ, chứ đi rồi thì chỉ lo rửa bát thôi chứ làm gì nữa.

Không hề thấy nói xe chúng nó là gì, chắc là đi bộ với "quá giang" xe tải.

Noname_2015

Xe tăng
Rút kinh nghiệm là cho lắp CCTV ngay ở các cây xăng, có trung tâm xử lý hình ảnh... tụi nó đông thế kia thì đi lại đổ xăng là nhu cầu thiết yếu.
Xời

Ngay trong Sài Gòn gần 200 thằng đi xe máy mặc áo phản quang mang dao kiếm đập phá quán ốc mà còn ko phản ứng gì kìa. Nói đâu đến xứ xa xôi.

RongPhuongBac

Xe điện
Kho vũ khí lữ đoàn thì nó còn ở giữa của doanh trại nữa, vòng trong vòng ngoài cả ngàn người!
Đầu tiên là chúng nhằm vào đó, có vũ khí rồi mới gây kinh hoàng các bước tiếp theo. Có điều chắc tính toán thấy khoai quá nên chuyển sang tấn công trụ sở ủy ban, ai chống cự thì bòm thẳng tay. Cá nhân em nhận định vậy

RongPhuongBac

Xe điện
Trang bị thế làm gì có cửa mà cướp kho vk hả cụ , vk bên bộ đội họ cũng khoá kỹ lắm
Đó là kế hoạch mà kẻ cầm đầu chắc ra lệnh cho nhóm, có điều chúng tính toán lại thấy không được thì chuyển sang trụ sở thây cụ.

4banhxequay

Xe điện
Trang bị thế làm gì có cửa mà cướp kho vk hả cụ , vk bên bộ đội họ cũng khoá kỹ lắm
Trước bộ đội gác cổng thường súng ko đạn ?. Kể cả có đạn thì bất ngờ nó bắn cũng ko kịp trở tay. Qua cổng vào trong thì ai có trong tay vũ khí nữa đâu.

Hoc_tro_dot

[Tịch thu bằng lái]
Trước bộ đội gác cổng thường súng ko đạn ?. Kể cả có đạn thì bất ngờ nó bắn cũng ko kịp trở tay. Qua cổng vào trong thì ai có trong tay vũ khí nữa đâu.
Súng không đạn nhưng đạn sẵn trong bao xe, lính gác thấy người không có nhiệm vụ đến gần vọng gác là chuẩn bị sẵn rồi cụ. Họ là lính gác mà?

xedieu

Xe cút kít
Xem quả clip hơn 6p lờn vờn mới bắt được thằng dưới sông mà xót hết cả ruột. Nó mà có quả lựu thì rách việc.

AHDA

[Tịch thu bằng lái]
Xời

Ngay trong Sài Gòn gần 200 thằng đi xe máy mặc áo phản quang mang dao kiếm đập phá quán ốc mà còn ko phản ứng gì kìa. Nói đâu đến xứ xa xôi.

SG thì là thiên đường của tội phạm tứ xứ rồi, có mỗi cái cướp giật lan tràn mà hàng chục năm ko giải quyết được

aitymo

Xe điện
Có được up video đuổi bắt ko các cụ nhỉ? Mấy đứa cháu làm rẫy nó quay chân thực lắm...

hahuanvn

Xe buýt
Xem quả clip hơn 6p lờn vờn mới bắt được thằng dưới sông mà xót hết cả ruột. Nó mà có quả lựu thì rách việc.
Video đây à cụ. Nó ở dưới sông thì cần gì phải dùng dây để "vợt" nó. 2,3 thuyền cứ quây xung quanh mà ngồi chơi xơi nước. Mệt quá thì phải tự bám vào thuyền thôi :))

Chỉnh sửa cuối:

cuongdiv

Xe container
Gớm cụ nghĩ đột nhập vào dễ thế thì bọn chúng đã ko thay đổi kế hoạch sang đồn công an

Dan du an

Xe ba gác
Đột kích bất ngờ, dùng dao găm cứa cổ lính gác, mọi người đang ngủ say thì cũng gây tổn hại lớn đấy
Cụ ơi cụ xem phim ít thôi ạ. Giờ cổng doanh trại cam đầy.... đột được vào mà cắt cổ lính gác thì cụ phải cỡ đại đội trưởng dặc công

xedieu

Xe cút kít
Video đây à cụ. Nó ở dưới sông thì cần gì phải dùng dây để "vợt" nó. 2,3 thuyền cứ quây xung quanh mà ngồi chơi xơi nước. Mệt quá thì phải tự bám vào thuyền thôi :))

Nhìn thiếu chuyên nghiệp vãi, có gì mà cười sướng thế!

hahuanvn

Xe buýt
Em thì chống bọn này chủ yếu trên Youtube và các mạng xã hội ẩn danh thôi; công việc của em nhiều khi đối tác biết em không muốn vậy. Đợi khi nào về hưu thì em sẽ làm nốt trên fb. 10 năm nói chuyện với bọn này em biết là bọn này chưa bao giờ yêu nước.

Những năm 200x khi bọn này dạt sang Campuchia đông cả nghìn người thì Thủ tướng Hunsen cũng đã làm như vậy. Thậm chí ngày đó còn có bọn chó của Cao ủy LIên hợp quốc về người tị nạn UNHCR chõ mũi chó vào cơ, nó đề nghị chính quyền Cam cấp quy chế cho người tị nạn nhưng ông Hunsen vẫn dứt khoát nói không!
Untitled 10.jpg

Hầu hết các nick có tên "Không thuần việt" trên FB đều ủng hộ nhóm này. Nên em không tin các phần tử trên bị xúi giục như bọn nó khai, kể cả những thằng ra đầu thú( biết chắc không đầu thú thì cũng sẽ bị tóm).