[Funland] Đồng nghiệp vào xem thớt mật thư tiếp thị chèo kéo khách và nói sấu đồng nghiệp CCCM nhận xét giúp e

Trạng thái
Thớt đang đóng

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Em ủng hộ việc loại bỏ những thành phần ko lành mạnh khỏi OF, nhưng văn phong lẫn chính tả của cụ chủ thớt và nick TravelVietnam giống nhau đến kỳ lạ, đặc biệt là nói “sấu” làm em hơi gợn gợn :-s
Cụ gợn chuẩn rồi e mời cụ 1 ly

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Đọc inbox nói thật em không thấy cụ kia inbox riêng thế có gì sai. Ngó lại nick chủ thớt lại bị xì hơi. :))
Vào thớt của e lôi kéo và dìm hàng cướp miếng cơm manh áo của con nhà e mà cụ bảo nó ko sai , nói cụ thông cảm trắng đen với cụ chắc là 1 màu nhỉ 🤔 ,
E ví dụ thôi nhé cụ cày cuốc bằng đúng công sức mồ hôi , mua được yến gạo mang về đến nhà cho vợ con , bị thằng khác nó hớt tay trên cụ nghĩ sao ak .

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
E bị khóa và xì hơi lốp Nick Quang Trung 5151 trên quán cafe , góc độ là chủ thớt đấu tranh vì cái đúng mà MM bem Nick ko cho đối chất , e đề nghị MM tạm mở lại Nick Quang Trung 5151 cho e , để e cùng CCCM bàn luận đối chất đúng sai với thành phần Nick ngườiláixe81 kia ak .

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Đọc lướt qua em đoán chủ thớt có xích mích ông A vì hay có trò chơi bẩn ( thực tế có biết nhau và đã boom khách của nhau ) nên mới tạo nick người bí hiểm X để dụ vào tròng, bóc fraud.
Em chỉ đoán mò khi đọc văn phong và lỗi chính tả thôi nhe' - thực tế sao đẩy lên cho thiên hạ luận bàn.
Cụ ko đoán mò tý nào đâu ak , vì e ko có ý định giấu và bôi xấu ai , mục đích cuối là e muốn giải quyết vấn đề với đối tượng kia .

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Theo e khách đến cửa hàng ai thì người đó tiếp , chứ cái kiểu rình mò vào cửa hàng người ta lôi kéo thế là không chấp nhận được
Làm ăn mà tất cả mọi người cùng quan điểm như cụ thì tốt quá , e kính cụ 1 ly

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện inbox cướp khách nhiều như cơm bữa , mấy cụ nick tím bị suốt
Hôm nọ em hỏi mua rượu vang của cụ supercub85 xong thì cũng có cụ nhắn tin mời chào
Vâng cụ , sau vụ này hy vọng thành phần nào có ý đồ làm ăn chộp giật sẽ nghĩ lại cụ nhỉ .

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Xác định IP và thiết bị post bài là biết ngay ấy mà. Theo chủ quan của em thì chắc tay phải cầm 1 điện thoại, tay trái cầm 1 điện thoại, rồi nhắn tin qua lại giữa 2 tay thôi!
Cụ ko chủ quan đâu mà đấy là sự thật ak

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Bác yên tâm, khả năng cao sẽ không có ai vào đối chất đâu. Xì lốp mới chỉ xử lý việc KDCN trái phép, BĐH sẽ kiểm tra các Nick trong ảnh chụp tin nhắn, nếu cố tình dựng ra câu chuyện trên và dùng để seeding dịch vụ của mình thì BĐH sẽ ban vĩnh viễn các Nick trên và các Nick liên quan!
Đang trong quá trình đối chất , bác mod khóa vậy là quá sớm ak , mong bác mod xem xét và mở lại Nick Quang Trung 5151 để e được đàng hoàng đối chất với đối tượng kia cho rõ ràng để CCCM biết chân tướng sự việc , chân trọng ak

Huyqltt

Xe tăng
Cụ "vạch mặt" như vậy là tốt, cũng vì miếng cơm manh áo của mình, cũng vì để nói lên sự thật, để cảnh báo cho những loại làm ăn ko đàng hoàng; đi nói xấu hay cướp cơm của ng khác(nếu có). Nhưng nếu cụ dùng Nick Quang Trung 5151 lập thớt và có nói thẳng luôn là cụ đã dùng Nick Travel....để "câu nhử" và vạch mặt đối tượng ngay từ đầu thì có lẽ sẽ hay hơn. Cũng ko để bị "xì lốp" cái Nick Quang Trung5151 kia.Đây là quan điểm của riêng em thôi.

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Cụ "vạch mặt" như vậy là tốt, cũng vì miếng cơm manh áo của mình, cũng vì để nói lên sự thật, để cảnh báo cho những loại làm ăn ko đàng hoàng; đi nói xấu hay cướp cơm của ng khác(nếu có). Nhưng nếu cụ dùng Nick Quang Trung 5151 lập thớt và có nói thẳng luôn là cụ đã dùng Nick Travel....để "câu nhử" và vạch mặt đối tượng ngay từ đầu thì có lẽ sẽ hay hơn. Cũng ko để bị "xì lốp" cái Nick Quang Trung5151 kia.Đây là quan điểm của riêng em thôi.
Vâng e xin tiếp thu ý kiến của cụ ak , e kính cụ 1 ly .

Travel Việt Nam

[Tịch thu bằng lái]
Khuya rồi e xin phép nghỉ ngày mai e phải đưa khách lên lạng Sơn , lúc rảnh e xin được tiếp tục cùng CCCM , góp ý và chia sẽ rất mong MM xem xét mở lại Nick Quang Trung 5151 để e được đối chất rõ ràng tiếp . E chân thành cảm ơn

Chuyện dư này ak Cách đây vài ngày e được 1 cụ có Nick travel Việt Nam đặt xe của e đi cửa lò nghệ An và đã được cụ ủng hộ đặt xe , cũng như những lần trước thành phần có Nick ngườiláixe81 vào xem thớt của e lại dùng thủ đoạn mật thư chèo kéo tiếp thị và nói sấu e để tranh giành khách nhưng rất may là e được cụ travel Việt Nam đã giúp đỡ vạch trần kiểu làm ăn chộp giật của thành phần có Nick ngườiláixe81 và e được cụ đấy động viên phải đưa đối tượng này ra sử lý và cho CCCM trên otofun biết để còn phòng chánh đối tượng này về sau ( đặc biệt là các cụ mợ cũng làm d/v như em )

E bị khóa và xì hơi lốp Nick Quang Trung 5151 trên quán cafe , góc độ là chủ thớt đấu tranh vì cái đúng mà MM bem Nick ko cho đối chất , e đề nghị MM tạm mở lại Nick Quang Trung 5151 cho e , để e cùng CCCM bàn luận đối chất đúng sai với thành phần Nick ngườiláixe81 kia ak .

Xét theo quy định của diễn đàn:
........
- Đăc biệt lưu ý các thành viên sử dụng nhiều nick để tung hứng mua bán, cãi chửi nhau, kiện cáo, mạo nhận và dùng có mục đích riêng sẽ bị xử lý rất nặng - ban vĩnh viễn tất cả các nick liên quan.
........

-Với hành vi sử dụng âm binh dàn dựng vụ việc, mạo nhận và dùng có mục đích riêng đã vi phạm nghiêm trọng quy định của diễn đàn.
-Kinh doanh chuyên nghiệp trái quy định.

BĐH Thông Báo:

- Ban vĩnh viễn Nick Travel Việt Nam
- Hạn chế truy cập 90 ngày Nick QuangTrung5151

Trường hợp Nick nguoilaixe81 đây cũng là thành viên kinh doanh ngành nghề vận tải như thành viên QuangTrung5151 đã có hành vi cạnh tranh không lành mạnh, không đàng hoàng qua tin nhắn. Gây bất ổn, mất đoàn kết giữa các thành viên.

BĐH quyết định:

- Hạn chế truy cập 90 ngày Nick nguoilaixe81

Tất cả mọi khiếu nại liên quan đến vấn đề này ngay lập đều bị Ban vĩnh viễn. Trân trọng!

Ớt xanh

Xe điện
E chào CCCM - MM và BDH - DĐ
Xin thưa với MM và BDH cùng CCCM ak
Lý do dài nên e xin phép vào việc luôn ak
Ko giấu gì MM và CCCM , thớt e lập trên quán cafe ( Đồng nghiệp vào xem thớt mật thư tiếp thị chèo kéo khách và nói xấu đồng nghiệp CCCM nhận xét giúp e ) có Nick Quang Trung 5151 và travel Việt Nam đều là 1 ak .
Một pha bẻ lái kịch tính, bác làm em nhớ vụ bạn người Lào khai thêm ra anh cựu X họ Vũ.

Lính Cụ Hồ

Xe hơi
Sự việc đã sáng tỏ , quan điểm và cách sử lý đồng nghiệp xấu của cụ chủ , e rất đồng tình và ủng hộ cách làm của cụ , đã thể hiện tinh thần đấu tranh vì cái đúng , cũng vì thế mà vi phạm quy định của diễn đàn , e cũng rất tiếc cho cụ , nhưng vì lẽ phải hy sinh một chút cũng không sao cụ ạ . Quan trọng là vạch mặt được kẻ làm ăn không đàng hoàng , e cũng có cái xe gia đình tự lái như cụ nên e rất đồng cảm và chia sẽ với cụ , nhân đây e cũng xin được đóng gói ý kiến của riêng e , để cho diễn đàn of ngày một lành mạnh và tốt đẹp , các cụ mợ cần lựa chọn d/v uy tín khi có nhu cầu , để đảm bảo quyền lợi và khi đặt vấn đề với cụ mợ nào rồi , mà thấy nick khác mật thư chen ngang e đề nghị các cụ mợ nhắc nhở và chấn chỉnh ngay hành vi đấy ạ , trường hợp các cụ mợ 2 bên , giao dịch không được như mong muốn thì chủ động tìm đối tác khác trên tinh play có như vậy thì cộng đồng otofun ngày càng tốt đẹp hơn , e xin hết và chúc các cụ mợ có một ngày nghỉ cuối tuần vui sướng ạ 8->:-bd:x

Cá nhân e thấy Kết thúc như vậy là OK , e votto cho tinh thần của cụ chủ thớt

Trạng thái
Thớt đang đóng