Dòng LAND đời mới nhập Nhật và LAND nhập MỸ có gì khác và giống nhau hả các bác?

beefburger

Xe tăng
Em mở thớt này và cần sự tư vấn của SALE hay của người dùng thực sự về tính năng rồi giá cả hay chất lượng nói chung đủ thứ về nhân thân của hai em này. Rất mong bác nào qua rõ thì cho em hay tin với. Em cần thông tin để giúp cho ông anh trai em gật cái gì ạ.
Vì sau khi lượn lờ trên mạng cũng như vào showroom em thấy một em LAND nhập MỸ Option của nó tốt hơn nhiều hàng nhập NHẬT, hay do cái em xem nó được đặt thêm? Ví dụ như hốc lạnh, điều hòa 4 vùng, airbag..... đều hơn.

tuvanxaydunguic

Xe buýt
Khác hoàn toàn KỤ nhé:
+ Giá:cùng mới NHẬP gần bằng 2 lần VN.
+ Hình thức bên ngoài: giống hệt!
+ Động cơ: 4.6 và 5.7!!!
+ Option, nội thất: khỏi cần so sánh... VN là bản BASE!

Nếu có điều kiện: NHẬP mà chơi KỤ ạ....!

beefburger

Xe tăng
Khác hoàn toàn KỤ nhé:
+ Giá:cùng mới NHẬP gần bằng 2 lần VN.
+ Hình thức bên ngoài: giống hệt!
+ Động cơ: 4.6 và 5.7!!!
+ Option, nội thất: khỏi cần so sánh... VN là bản BASE!

Nếu có điều kiện: NHẬP mà chơi KỤ ạ....!
Cảm ơn bác, mình cũng có nhận ra phần nào nhưng cái mình quan tâm ở đây như title đã ghi là hàng nhập từ Nhật về VN mình so với hàng từ Mỹ về thì nó có gì giống và khác ấy ạ. Em bắt đầu tò mò khi tuần trước đi với ông anh qua một cái showroom bán xe đã qua sử dụng bên anh Cừ thấy có một em LAND mầu đỏ đun option phải nói là rất tốt nhưng xe chuyển vùng SG ra nên cũng chờn chờn.

mrbembem088

Xe máy
hàng nhật và hàng mĩ chất lượng như nhau,cá nhân e thấy toyota VN bán land nhập từ nhật là bản VX là bản base nên option cũng nghèo nàn,đi đường e thấy mấy con biển NG bản GX-R và VX-R đời 2013 trông ngầu và sang lắm,k như mấy con bản base nhìn thô thô,cá nhân cụ mà có điều kiện tốt nhất nên chơi bản full option cho sướng