[Đã bán] Đồng hồ Breitling + Vertu Signature

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
16,000,000 VNĐ

sieunhancutchan

Xe tăng
Chịu khó vào các web nước ngoài mà học hỏi! Mấy thằng chơi trên web này chưa đủ trình đâu. Trường Omega cũng chỉ bớt gà hơn chút thôi. Cái gì mình không biết, mình chưa thấy thì phải tìm hiểu cho kỹ chứ không phải mình không biết là nó không có đâu. Biển học vô bờ hiểu biết của con người là có hạn!
Vậy nhờ bác đưa 1 trang web về đồng hồ rep ở cái mức độ cao như bác nói, đến 90% chuyên gia hãng cũng ko phân biệt được để em vào tìm tòi học hỏi thêm kiến thức chứ như em biết thì cũng chỉ đến rwi là trang web phổ thông nhất về đồng hồ rep hiện nay rồi.
Em không biết thật, bác nếu biết thì chụp ảnh các góc cả dial, máy và case, dây của chiếc bác bảo là 90% chuyên gia hãng ko phân biệt được cho em mở mang tầm mắt thêm với. Em tin là nếu có 1 chiếc rep đến tầm như thế thì ko phải em mà 1 cộng đồng rất đông người chơi đồng hồ rep cũng muốn được chiêm ngưỡng.

Em ko nói trường giỏi, mà em nói chuyên gia của hãng có đầy đủ máy móc ở phòng lab thì ko bao h có chuyện đến 90% ko phân được đồng hồ rep hay đồng hồ thật, bác đừng đánh đồng trình độ của trường với chuyên gia của hãng nhé. Thợ ở vn cũng ko phải đc học chuyên sâu về đồng hồ như ở nước ngoài, và truyền thống cũng ko đc tiếp xúc lâu với đồng hồ như tụi tây nên ko có chuyện so được với chuyên gia các hãng đâu bác.

Chỉnh sửa cuối:

xanh

Xe điện
Vậy nhờ bác đưa 1 trang web về đồng hồ rep ở cái mức độ cao như bác nói, đến 90% chuyên gia hãng cũng ko phân biệt được để em vào tìm tòi học hỏi thêm kiến thức chứ như em biết thì cũng chỉ đến rwi là trang web phổ thông nhất về đồng hồ rep hiện nay rồi.
Em không biết thật, bác nếu biết thì chụp ảnh các góc cả dial, máy và case, dây của chiếc bác bảo là 90% chuyên gia hãng ko phân biệt được cho em mở mang tầm mắt thêm với. Em tin là nếu có 1 chiếc rep đến tầm như thế thì ko phải em mà 1 cộng đồng rất đông người chơi đồng hồ rep cũng muốn được chiêm ngưỡng.
Tôi không có nghĩa vụ phải chứng minh cái gì hết! muốn mở mang kiến thức thì tự mình tìm hiểu để cập nhật đi. 1 cái ĐH fake cao cấp như vậy nó cũng không hề rẻ đâu. Các web đó là của hãng và các chuyên gia hãng lập chứ nước ngoài không có khái niệm fake hợp pháp như mấy nước thế giới thứ 3 đâu!

sieunhancutchan

Xe tăng
Tôi không có nghĩa vụ phải chứng minh cái gì hết! muốn mở mang kiến thức thì tự mình tìm hiểu để cập nhật đi. 1 cái ĐH fake cao cấp như vậy nó cũng không hề rẻ đâu. Các web đó là của hãng và các chuyên gia hãng lập chứ nước ngoài không có khái niệm fake hợp pháp như mấy nước thế giới thứ 3 đâu!
Fake cao cấp là bác muốn nhắc đến đồng hồ của ai làm fake bác nhỉ, tức là bác bảo là tụi tây (ko phải trung quốc) làm dồng hồ fake (replica) ý hả? Và đó là 1 trang web do các chuyên gia của hãng nước ngoài lập ra để đi làm đồng hồ fake ý hả?
Nếu ko có gì bí mật thì bác đưa tên lên đây cho ae mở mang tầm mắt xem nào, càng đọc e càng thấy hay ho rồi đấy =))
1 cái đồng hồ fake được làm bởi 1 nhóm các chuyên gia của các hãng nước ngoài lập ra =))

xanh

Xe điện
Fake cao cấp là bác muốn nhắc đến đồng hồ của ai làm fake bác nhỉ, tức là bác bảo là tụi tây (ko phải trung quốc) làm dồng hồ fake (replica) ý hả? Và đó là 1 trang web do các chuyên gia của hãng nước ngoài lập ra để đi làm đồng hồ fake ý hả?
Nếu ko có gì bí mật thì bác đưa tên lên đây cho ae mở mang tầm mắt xem nào, càng đọc e càng thấy hay ho rồi đấy =))
1 cái đồng hồ fake được làm bởi 1 nhóm các chuyên gia của các hãng nước ngoài lập ra =))
Ông có vấn đề về đọc hiểu à? Người ta lập web đó để kiểm tra sản phẩm hãng chứ thằng nào nước ngoài dám làm hàng giả công khai ngoài TQ?

sieunhancutchan

Xe tăng
Ông có vấn đề về đọc hiểu à? Người ta lập web đó để kiểm tra sản phẩm hãng chứ thằng nào nước ngoài dám làm hàng giả công khai ngoài TQ?
Thế tóm lại là sao? Đó là 1 website để thẩm định đồng hồ do các chuyên gia của các hãng lập ra ý hả? Bác đưa tên lên đây xem các chuyên gia trên đó làm cho những hãng nào, kinh nghiệm bao nhiêu năm mà đến 90% ko thể phân biệt nổi đh fake (replica) xem nào =))
Bác cứ đưa tên website lên đây cho ae cùng mở mang kiến thức đi bác =)) em muốn lên coi đồng hồ fake ở mức nào mà đến 90% chuyên gia các hãng ko phân biệt nổi đến thế

aychet1107

Xe hơi
E ủn giúp cụ e cũng xin ké cẩm con vertu vứt xó ko dùng. Hàng ruột real vỏ loại 1:1. Giá 15tr

ddhh

Xe hơi
veru lên vỏ e làm cái 10 đồng :D

goldmonkey

Xe container
Đồng hồ còn không ạ? Nếu còn cụ cho em thông tin chi tiết

Phuclongchau

Xe điện
Thực ra thì làm giả được giống nhất là mặt dial thôi chứ 1 khi đã mở vỏ soi máy thì 1 lúc là sẽ biết thôi bác. Chuyên gia của hãng nếu ngồi phòng lab soi thì ra ngay chứ khó gì đâu. Cái vụ ko phân biệt được chỉ là sale bán ở boutique thì họ ko phân biệt được ngay khi có người hỏi chứ đã gửi về hãng mở máy ra đưa lên kính hiển vi phóng đại nhiều lần soi từng chi tiết thì ko lừa được mấy ông chuyên gia đâu bác :D
Bác lên youtube để coi, mấy thằng chơi sâu hay review đồng hồ nó sắm cả kính hiển vi phóng đại chi tiết hàng trăm lần rồi kết nối ra cho hình ảnh lên cái màn hình to tướng, nhìn rõ từng vết xước li ti trên cạnh cây kim luôn chứ ko phải là xài cái lúp bé tẹo đeo vào mắt đâu. Soi lên cỡ này thì rolex cũng ra sạn cả rổ luôn chứ chưa nói đến đh giả.

Còn về câu chuyện Trường omega thì giờ chất lượng xuống rồi, giờ đá cả qua mua bán nữa thì ko chăm chút cho mảng kĩ thuật như ngày xưa nữa là điều hiển nhiên. Giờ thẩm định mấy con thấp tiền chắc toàn cho đệ làm chứ trường chỉ làm mấy con cao tiền thôi, thẩm định sai là chuyện trước sau cũng xảy ra.
Cụ nói chuẩn,mở máy thì lòi ra hết

Trạng thái
Thớt đang đóng