Đón Xuân trên những nẻo đường!

Skagen

Xe tăng
Ngoài Gấu ra thì em còn 2 ông bạn đồng hành trên suốt chặng đường:

Thỉnh thoảng làm nũng bố một tí: /:)

Vào đến Thọ Xuân - Thanh Hóa, bọn em gặp một chú Vios đón xuân dưới bờ ruộng:

Đúng là "đón Xuân trên mọi nẻo đường", các Cụ nhỉ.:-ss

Skagen

Xe tăng
Khoảng hơn 12h, cả Đoàn dừng chân ăn trưa đoạn giáp ranh giữa Thanh Hóa và Nghệ An.

Ah, cô nhớ ra rồi, hình như quên chưa mừng tuổi cháu! :D

Đi 1 bài quyền cho khỏe người, trước khi oánh chén nào. ;))

Nào thì đánh chén:

Đừng tưởng chỉ bố mẹ mới biết chém gió nhá!:))

Skagen

Xe tăng
Thôi, em đi ngủ đã, đảm bảo sức khỏe còn tiếp tục hành trình. Em nợ ảnh các Cụ đến ngày mai nhá.

Thịnh An

Xe tải
Có, Cụ ơi. Nếu Cụ thấy cái xe này, thì nhớ ới em, em mời Cụ 1 ly nhá: :D

Vậy mời các cụ tham gia trận linh đình cỗ tối mồng 4 tại ĐN nhé, đoàn bọn em 16 xe + thêm 1 số đoàn lẻ khác, em đoán có chừng dăm chục ofer quậy tưng bừng đấy (b) (b) (b)

Civic TN

Xe lăn
Cụ chủ thực khuya thế, Mai còn đi đg nữa mà

laicanthan

Xe container
Ngoài Gấu ra thì em còn 2 ông bạn đồng hành trên suốt chặng đường:

Thỉnh thoảng làm nũng bố một tí: /:)

Vào đến Thọ Xuân - Thanh Hóa, bọn em gặp một chú Vios đón xuân dưới bờ ruộng:

Đúng là "đón Xuân trên mọi nẻo đường", các Cụ nhỉ.:-ss
Xem chuyến đi của các cụ ,mợ hay quá ,em hỏi cụ sao đường mưa thế mà trơn như có tuyêt ấy nhỉ,làm con Vios mất lái được em chưa tưởng tượng ra???À còn nữa cháu nhỏ nhà cụ ngồi xe không chằng dây à ,phanh gấp em sợ nguy hiểm cụ ạ!!!

canbo

Xe tăng
Chúc cụ có chuyến đi an toàn nhé. Khi nào về lại vào bar ngồi kể chuyện cho bọn em thèm nhé :D

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Hi hi nhà em đang ở Huế rồi, chiều em mới 1 vòng city tour Huế! Cả nhà đi chú ý nhé em thấy xxx Huế làm việc mẫn cán từ hôm qua sáng sớm tinh mơ hôm nay rồi đấy. Chúc cả nhà thượng lộ bình an!

Skagen

Xe tăng
Hi hi nhà em đang ở Huế rồi, chiều em mới 1 vòng city tour Huế! Cả nhà đi chú ý nhé em thấy xxx Huế làm việc mẫn cán từ hôm qua sáng sớm tinh mơ hôm nay rồi đấy. Chúc cả nhà thượng lộ bình an!
Cám ơn Mợ. Hiện giờ là hơn 8h sáng. Đoàn bọn em đang ăn sáng và chuẩn bị khởi hành đi Đà Nẵng.

Rất tình cờ, chuyến xuất hành đầu Xuân của nhà GCC còn có sự tham dự của cả một số người đẹp vừa giành giải trong cuộc thi "Vietnam's Next Top Model" mới đây.:D

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Em cho rõ chú vai ốt đòi ăn mía nhá:

Chặng từ Hà Nội đi Đồng Hới đây:

Chỉnh sửa cuối:

Skagen

Xe tăng
Thượng Lộ Bình An nhé ace.

Chúc cụ có chuyến đi an toàn nhé. Khi nào về lại vào bar ngồi kể chuyện cho bọn em thèm nhé :D
Xem chuyến đi của các cụ ,mợ hay quá ,em hỏi cụ sao đường mưa thế mà trơn như có tuyêt ấy nhỉ,làm con Vios mất lái được em chưa tưởng tượng ra???À còn nữa cháu nhỏ nhà cụ ngồi xe không chằng dây à ,phanh gấp em sợ nguy hiểm cụ ạ!!!
Nguyên nhân hình như bác tài có tí men thì phải. F1 nhà em chỉ ngồi lên cái bệ tì tay, xong lại xuống thôi, Cụ ạ.

Hóng chuyến đi của các cụ mà xèm quá, chúc cả đoàn thượng lộ bình an, may mắn và vui vẻ nhé
Cụ chủ thực khuya thế, Mai còn đi đg nữa mà
Vậy mời các cụ tham gia trận linh đình cỗ tối mồng 4 tại ĐN nhé, đoàn bọn em 16 xe + thêm 1 số đoàn lẻ khác, em đoán có chừng dăm chục ofer quậy tưng bừng đấy (b) (b) (b)
Cám ơn Cụ. Cụ muadem bên em sẽ contact với các Cụ, vì Cụ ấy cũng có bạn trong số dăm chục ofers đang ở đây ạ. Cheers!

OF ta vào Đà Nẵng đón Xuân đông thế, em thấy Nhà Ford ESCAPE cũng đi hơn chục xe đây này
Chúc các cụ hành quân an toàn, vui vẻ nhá
'
Cám ơn tất cả các Cụ đã gửi lời chúc đầu Xuân đến nhà GCC bọn em. @};-

Hiện nay Đoàn em đang ở Đà Nẵng. Không khí đón Tết ở đây tưng bừng, cờ hoa phấp phới, khác hẳn các địa điểm Đoàn đã đi qua trong 2 ngày vừa rồi.

Cả Đoàn đều mạnh khỏe, trẻ con rất thích thú, đặc biệt khi được chạy nhảy và chụp ảnh trên Công viên trước Sông Hàn.

Hiện bọn em đang ổn định chỗ ở và chuẩn bị ăn tối. Buổi tối sẽ là chương trình khám phá Tết ở Hội An. Em sẽ tiếp tục hầu chuyện các Cụ khi trở về khách sạn.

@Dims: Trưa nay bọn em chỉ dừng chân ăn trưa ở Huế rồi đi ngay, nên hẹn gặp Mợ ngày mai tại Đà Nẵng nhé!

@meo_luoi: tháng nào em cũng có mẹt ở Sài Gòn, nếu Cụ đợi được thì cuối tháng em sẽ đem chai rượu vào làm với Cụ 1 ly. :D

Chỉnh sửa cuối:

maxinh84

Xe tăng
Thích quá cơ , chúc cả đoàn nhà cụ chuyến đi vui vẻ nhé !!!

Okane

Xe container
Hết hình rồi hả cụ, e khoái nhất cái cô chân dài cho e bé lì xì hay kẹo bột j đấy, cô ấy là Gấu của cụ nào đấy ạ :-?

BoTuRoo

Xe buýt
Sao thấy chả ai quen nhỉ :))

Cám ơn tất cả các Cụ/Mợ đã chúc cho bọn em "chân cứng, đá mềm".@};-

Đoàn chúng em đang dừng chân ở sát địa phận Nghệ An để ăn trưa và đọc Chương I của tiểu thuyết "Tiếng gọi nơi hoang dã".:D

Tranh thủ em up cái hình của Đoàn bọn em. Đoàn gồm 7 xe, 4 Getz + 1 Morning + 1 Matiz + 1 Innova. Thực sự trên đường hôm nay, chúng em là những "người cầm lái vĩ đại".:))

Chúc cả đoàn vui vẻ, thượng lộ bình an, về nhớ mang ít tôm chua Huế cho iem cái nhá :D

Skagen

Xe tăng
Thích quá cơ , chúc cả đoàn nhà cụ chuyến đi vui vẻ nhé !!!
Cám ơn Mợ nhiều nhé.:)

Hết hình rồi hả cụ, e khoái nhất cái cô chân dài cho e bé lì xì hay kẹo bột j đấy, cô ấy là Gấu của cụ nào đấy ạ :-?
Rất nhiều hình chứ Cụ. Có điều em trên đường suốt, chưa kịp up lên. Còn Mợ phát quà lì xì trong ảnh là Gấu của Cụ Trưởng đoàn bọn em ợ.

Sao thấy chả ai quen nhỉ :))

Chúc cả đoàn vui vẻ, thượng lộ bình an, về nhớ mang ít tôm chua Huế cho iem cái nhá :D
Em đã gặp Mợ bao giờ chưa nhỉ? :))

Chỉnh sửa cuối: