[Đã bán] Dọn tủ giầy

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
222,222 VNĐ

Zinger 2008

Xe buýt
Ủn giúp cụ! Đôi geox đen rất đẹp, nay em qua thử nhưng tiếc là ko vừa chân. Cụ nào size 39 chắc vừa!

quang_trungdt1

Xe hơi
Ủn giúp cụ! Đôi geox đen rất đẹp, nay em qua thử nhưng tiếc là ko vừa chân. Cụ nào size 39 chắc vừa!
Vâng cụ. Mất thời gian của cụ quá. Chân cụ 40 nhưng hơi dày, chân 40 thon hoặc 39 đi là đẹp ạ.
Hàng này là dòng cao cấp của Geox cụ ạ nên giá nó cũng cao ngất. E mua đc sale mà về lại còn bán giá thấp hơn cả giá mua nên cụ nào vừa chân lấy cực kỳ hợp lý (vì nhà ngoài ô em vợ thì chả ai chân bé như vậy nên phải bán thôi :D). Đi cho cũng khổ thế cụ ạ.

quang_trungdt1

Xe hơi
Vâng! Em cũng vừa đặt đôi ấy trên ebay rồi! 20 ngày nữa hàng về VN!
Vâng cụ. Tình hình dịch bệnh ntn cụ gửi về thế là nhanh đấy. E đặt bên Pháp xong bạn em nhận, chờ 1 tháng nó mới gửi 1 lần về VN. Mình gửi toàn đồ đắt tiền nên sợ bị đánh thuế. Sau vụ ma túy gửi qua đg hàng ko bên hải quan mở kiểm tra random hàng hóa. Đúng thùng hàng sau của cu bạn e bị mở kiểm tra thfi toàn đồ dầu gội với hóa mỹ phẩm rẻ tiền. Tí nữa nó đánh thuế nát người.

quang_trungdt1

Xe hơi
Cái này là thế nào cụ nhỉ, e chưa hiểu
Dạ cụ. Khi mua 1 đôi giầy tốt cụ nên lau sạch dầu bóng (hãng họ bôi), đánh xi dưỡng đầu tiên, sau đó mới đánh nhẹ xi màu (có thể k cần đánh xi màu), sau đó cụ tạo nếp nhăn nhân tạo cho giầy ở vị trí đẹp nhất. Để tự nhiên nó lung tung xấu đôi giầy cụ ạ.
Dùng cái đũa quấn cái khăn đánh giầy vào (tránh xước) rồi xỏ chân vào giầy, đè cái đũa vào chỗ muốn làm nhăn rồi cụ gập chân lại (quỳ gối) để nó gấp vào đúng chỗ cái đũa cụ để nó nhăn theo ý cụ.
Tiếp tới làm cả 2 chiếc như vậy xong mang ra đi thôi. Nó sẽ nhăn theo ý cụ muốn ko bị lung tung.
Xưa e mua đôi Fendi sau khuyến mãi cũng gần 400E mà ko biết xử lý ban đầu sau mũi nó gẫy xấu vcđ. Mà nó bị rồi ko sửa lại đc nữa cụ ạ.
Thế nên giầy đắt tiền thì chịu khó chút sau nó sẽ đẹp.

Chỉnh sửa cuối:

H2H

Xe tải
Dạ cụ. Khi mua 1 đôi giầy tốt cụ nên lau dầu bóng (hãng họ bôi), đánh xi dưỡng đầu tiên, sau đó mới đánh nhẹ xi màu (có thể k cần đánh xi màu), sau đó cụ tạo nếp nhăn nhân tạo cho giầy ở vị trí đẹp nhất. Để tự nhiên nó lung tung xấu đôi giầy cụ ạ.
Dùng cái đũa quấn cái khăn đánh giầy vào (tránh xước) rồi xỏ chân vào giầy, đè cái đũa vào chỗ muốn làm nhăn rồi cụ gập chân lại (quỳ gối) để nó gấp vào đúng chỗ cái đũa cụ để nó nhăn theo ý cụ.
Tiếp tới làm cả 2 chiếc như vậy xong mang ra đi thôi. Nó sẽ nhăn theo ý cụ muốn ko bị lung tung.
Xưa e mua đôi Fendi sau khuyến mãi cũng gần 400E mà ko biết xử lý ban đầu sau mũi nó gẫy xấu vcđ. Mà nó bị rồi ko sửa lại đc nữa cụ ạ.
Thế nên giầy đắt tiền thì chịu khó chút sau nó sẽ đẹp.
Sáng nay e vừa hạ thổ đôi cole haan mà ko biết nên cứ thế đi rồi.

Zinger 2008

Xe buýt
Vâng cụ. Tình hình dịch bệnh ntn cụ gửi về thế là nhanh đấy. E đặt bên Pháp xong bạn em nhận, chờ 1 tháng nó mới gửi 1 lần về VN. Mình gửi toàn đồ đắt tiền nên sợ bị đánh thuế. Sau vụ ma túy gửi qua đg hàng ko bên hải quan mở kiểm tra random hàng hóa. Đúng thùng hàng sau của cu bạn e bị mở kiểm tra thfi toàn đồ dầu gội với hóa mỹ phẩm rẻ tiền. Tí nữa nó đánh thuế nát người.
Em mua qua dịch vụ mua hộ mà cụ! Đặt cọc, hàng về mình thanh toán nốt! Em mua bên ebay Mỹ.

quang_trungdt1

Xe hơi

quang_trungdt1

Xe hơi
Em đã update giá mới cho nhanh.
Còn đôi này cũng sale 500K cho nhanh (phích)
Regal heritage bản cao cấp MDT munich (ảnh chụp chữ viết tay của dòng cao cấp này)
Da bê cực mềm
Đế da khâu
Size: 275-43-43,5

quang_trungdt1

Xe hơi
Cụ nào thích dáng này em thanh lý luông. Độ mới đôi này cực cao vì e mới mua và ít đi 43-43.5
=> bay rồi ạ

Chỉnh sửa cuối:

quang_trungdt1

Xe hơi
Mấy thằng Bình luận viến thần tượng Ronaldo quá. Nghe chán quá.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng