Dọn nội thất. Chỗ nào ngon, bổ, rẻ

Mazda 929

Xe điện
370 Cầu Giấy nhé ! gặp DU dọn tất tật cho cụ (cả rửa máy ) cả nội thất tầm 600k
Giá hợp ví thật nhưng quan trọng cụ ý rọn rửa bằng hóa chất gì và dụng cụ như thế nào, em sợ đến già một cụ trên OF mình có cửa hàng sau kengnam, đối diện cổng trường PTTH hay THCS Nam Trung Yên. Có ông anh ở quê đi nhờ đưa đi chỗ rọn nội thất giá thì cũng muốn hợp ví, trao đổi qua OF quảng cáo thì nổ to, giá thì cũng oke nhưng đến làm ko thể chấp nhận được kiểu rọn nội thất, em ko ở đấy thì đi cái trần xe, hóa chất tẩy rửa là mấy lọ xịt tàu rẻ tiền ( 30-40K/lọ) dụng cụ thì bằng bàn trải kem đánh răng và cái bàn trải dùng giặt quần áo cứng. Tiên sư bố ko có người sai 2 con nở kế toán ra nó ko biết làm đè ngay cái trần ra dùng bàn trải giặt quần áo rồi xịt hóa chất rẻ tiền vào rồi mắm môi mắm lợi đánh, em phát hiện ra thì một góc trần đã xù hết rồi. Các cụ đi rọn nội thất trước khi làm nên để ý hoặc hỏi trước xem dọn cho xe mình bằng hóa chất gì, dụng cụ thế nào chứ ko rọn ko sao, rọn xong ko hỏng ngay nhưng về sẽ ảnh hưởng tới da xe đấy, mấy thứ hóa chất đểu quệt lên chả mấy chốc da xe nứt lẻ!

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Giá hợp ví thật nhưng quan trọng cụ ý rọn rửa bằng hóa chất gì và dụng cụ như thế nào, em sợ đến già một cụ trên OF mình có cửa hàng sau kengnam, đối diện cổng trường PTTH hay THCS Nam Trung Yên. Có ông anh ở quê đi nhờ đưa đi chỗ rọn nội thất giá thì cũng muốn hợp ví, trao đổi qua OF quảng cáo thì nổ to, giá thì cũng oke nhưng đến làm ko thể chấp nhận được kiểu rọn nội thất, em ko ở đấy thì đi cái trần xe, hóa chất tẩy rửa là mấy lọ xịt tàu rẻ tiền ( 30-40K/lọ) dụng cụ thì bằng bàn trải kem đánh răng và cái bàn trải dùng giặt quần áo cứng. Tiên sư bố ko có người sai 2 con nở kế toán ra nó ko biết làm đè ngay cái trần ra dùng bàn trải giặt quần áo rồi xịt hóa chất rẻ tiền vào rồi mắm môi mắm lợi đánh, em phát hiện ra thì một góc trần đã xù hết rồi. Các cụ đi rọn nội thất trước khi làm nên để ý hoặc hỏi trước xem dọn cho xe mình bằng hóa chất gì, dụng cụ thế nào chứ ko rọn ko sao, rọn xong ko hỏng ngay nhưng về sẽ ảnh hưởng tới da xe đấy, mấy thứ hóa chất đểu quệt lên chả mấy chốc da xe nứt lẻ!
thì đúng vậy, dọn nội thất vớ vẩn quá phá nội thật, chẳng có gì là "ngon, bổ, rẻ" cả. Hóa chất & kỹ thuật là cực kỳ quan trọng trong việc dọn nội thất, chứ cứ thấy rẻ mà chén thì ôm hận có ngày

danaminhtuan

Xe tải
Cụ Báo đỏ có làm thêm sơn tỉa ko vậy? Em định dọn cho đẹp nội thất nhưng con xe của em bị vài vết sơn bị xe máy nó cào mà ngại đi làm (mấy vết này nhỏ thôi)

Achilles King

Xe đạp
Hưng Minh Autodetailing
Mở thêm trung tâm thứ 2 ở địa chỉ
Số 9 - Ngõ 4 - Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội
Khuyến mại 50% tất cả các dịch vụ trong tháng 11
Có gì các cụ tham khảo !

Cụ cho em hỏi bên cụ dọn nội thất sử dụng sản phẩm của hãng nào ? Cụ nói qua cho em về cách thi công đc không ? Inbox cho em cũng được.

Lamla

Xe máy
Tóm lại có cụ nào đã đi spa ở đâu chất lượng report cho a e biết với

ttkh36

Xe hơi
Em muốn dọn nội thất và đánh bóng xe, hết bao lâu và bao nhiêu s

Mercedes_Benz

Xe điện
Em đang có nhu cầu khu vực Dương Nộ Hà Đông, cụ nào gần đấy đạt được tiêu chí ngon bổ rẻ không ạ?

Thông thường thì: vật tư + công thợ + chi phí thuê cửa hàng = giá tiền dịchvụ.
Theo các cụ để giảm cái sau cùng thì cần giảm cái gì ???
Cái xe của các cụ không có ý nghĩa gì trong bài toán này.
Yêu cầu của chủ thớt là:
- ngon: đẹp
- bổ: chất lượng tốt
- rẻ: giá thấp
---
Bật mí: Điều này chỉ có thể thực hiện khi hóa chất dưỡng da cao cấp, hóa chất tẩy rửa nỉ - vải cao cấp + thiết bị giặt phun kết hợp hút khô, hóa chất làm mới nhựa cao cấp, hóa chất restore cao su bền với nước và nhiệt độ - cứ tuôn ra ào ào như vòi nước chảy - giống như kiểu làm theo năng lực hưởng theo nhu cầu ấy.

Chỉnh sửa cuối:

meguiars

Xe tải
Em đang có nhu cầu khu vực Dương Nộ Hà Đông, cụ nào gần đấy đạt được tiêu chí ngon bổ rẻ không ạ?
Nick Mercedes, logo thì BMW, dịch vụ yêu cầu Roys, giá thành thì trả cỏ
Mâu thuẫn quá ạ

manhinhcong

Xe máy
đúng là bổ rẻ thật! e cũng đi dọn cho sạch

manhinhcong

Xe máy
em cũng xin đc để dọn cho sạch đây.

Mercedes_Benz

Xe điện
Nick Mercedes, logo thì BMW, dịch vụ yêu cầu Roys, giá thành thì trả cỏ
Mâu thuẫn quá ạ
Em đảm bảo cụ kinh doanh mà trong đầu chỉ có nghĩ làm sao chặt chém được khách. Em muốn dịch vụ tốt nhưng giá rẻ , chứ ko phải ở khách sạn 5 sao đòi giá nhà nghỉ nhé. Cùng là dịch vụ như của cụ, chỗ khác rẻ hơn làm tốt hơn thì em sẽ chọn chỗ khác, đấy mới là tiêu chí ngon bổ rẻ của em. Còn cụ kinh doanh mà nói kiểu như vậy thì làm sao bán đc hàng

Lucas_lee

Xe tăng
Em đặt gạch hóng để đánh bóng con xe cỏ.

meguiars

Xe tải
Em đảm bảo cụ kinh doanh mà trong đầu chỉ có nghĩ làm sao chặt chémđược khách. Em muốn dịch vụ tốt nhưng giá rẻ , chứ ko phải ở khách sạn 5 sao đòi giá nhà nghỉ nhé. Cùng là dịch vụ như của cụ, chỗ khác rẻ hơn làm tốt hơn thì em sẽ chọn chỗ khác, đấy mới là tiêu chí ngon bổ rẻ của em. Còn cụ kinh doanh mà nói kiểu như vậy thì làm sao bán đc hàng
Vẫn lại trả lời bác
Em đang hỏi bác về yêu cầu Ngon Bổ Rẻ
Sao bác lại mang dịch vụ nhà em ra bảo em chém khách nhỉ? Bác có thấy khách hàng nhà em kêu em "chém" không?
Bác nên xem lại cách trả lời sao cho " thông minh" 1 chút hơn là hơi tí là "gào lên" như thế
:) :)

Autovn89

Xe tải
Duy An Autodetailing bên e có các dịch vụ cho các cụ sử dụng.
• Rửa xe
• Đánh bóng
• Dọn nội thất
Địa chỉ: Nhân Mỹ- Mỹ Đình- Nam Từ Liêm.
Số cầm chân của e 0985723112 các cụ cần gi alo e tư vấn ạ.

nnhungcl

Xe tăng
cụ mang qua 370 Cầu Giấy nhé ! gặp DU dọn tất tật cho cụ (cả rửa máy ) cả nội thất tầm 600k nếu cả đánh bóng nữa thì 1treu tròn
Cả nội thất sàn - la zăng - lốp - hốc - gầm - v.v.......
Cụ cho e xin cái số ĐT thoại với, dúng ngon bổ rẻ thật