Đội phản ứng nhanh OF - FUNS

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Tình hình là đang nhậu, mời các cụ tiếp tục theo dõi những diễn biến mới nhất sắp được ban thư ký úp đết sau khi tỉnh rượu (y)

ps: cuộc họp rất nghiêm túc và thành công (b)

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
các cụ họp xong rồi....hình như bây giờ đang (b) ở Lan chín - Tăng bạt hổ í - các cụ ra đấy mà xem :))

theph

Xe điện
Sáng em có nhận message của cụ Mr_Che nhưng vì xe em vừa bị thịt luộc nẹp, logo, cào xước nhiều quá nên em chả còn tâm trạng đâu mà đi. Lần sau em sẽ đi và sẽ liên tục cập nhật nghị quyết của đội PƯN

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Đề nghị các cụ không được gọi tên nào khác ngoài F.U.N.S (Phăn sờ) cho đội phản ứng nhanh nhá, tranh nhầm lẫn thương hiệu, phỏng ạ ban điều hành?

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Sáng em có nhận message của cụ Mr_Che nhưng vì xe em vừa bị thịt luộc nẹp, logo, cào xước nhiều quá nên em chả còn tâm trạng đâu mà đi. Lần sau em sẽ đi và sẽ liên tục cập nhật nghị quyết của đội PƯN
Sì pam ngoài lề tí, cụ này mà bị gấu mắng khéo bỏ hội :'(

thichruoumanh

Xe buýt
cái hội này .............. yêu thế (l)(l)(l)(l)

Nhà em ở Thanh Xuân, làm ở Cầu Giấy, có quán cafe ở Trung Tự, theo các kụ thì em sẽ ở hội nào nhể

kochino

Xe tăng
Tình hình là em update live , hội hiện h (3h37') nhưng vẫn đang off ở hải xồm , cụ nào ra bây h vẫn kịp ạ:6:

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
mới off gặp nhau ngày Chủ nhật bóng bàn mà đã thếy "em bận rồi tiếc quá hẹn dịp khác" hơi nhìu nhể. :D
Chẳng biết đến khi ngày thường gặp cố sự liệu cũng lại "em bận rồi tiếc quá hẹn dịp khác bác nhé" một cách rất lịch sự thế này thì toi :^)
Em sáng nay cũng nhận SMS của 2 cụ Mr_Che và Xauzai, tuy nhiên do có việc gia đình phải đưa Gấu chúa và đàn gấu con đi. Việc không thiếu mặt em được. Do đó thất hẹn với hội.
Tuy nhiên em nghĩ, em hay các bác khác thiếu mặt hôm nay cũng không bao giờ "từ chối lịch sự" khi có biến như bác nghĩ đâu. Cái đó là chắc chắn.
Bác nghĩ tích cực nhé! (b)

tungcalo

Xe điện
Em đã định ra với các cụ sáng nay, nhưng tối qua em bị thằng xe máy phóng tốc độ cao đâm phải lúc em sang đường. May mắn là em chỉ bị xây sát vài chỗ, không nguy hiểm lắm, nhưng không vặn vô lăng ra hầu các cụ được :'(

thick4b

Xe tải
Cháu có chức rồi (l)

Trưởng F.U.N.S quận Tây Hồ, liên quan tới Tây Hồ các cụ gặp cháu nhá (l)
. Chúc mừng cụ nhé. cháu đang đi công tác ở Nghệ an, chắc là phải chiều mai mới ra được, tiếc quá hôm nay ko đi dự được

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
tình hình thư kí vẫn ở Hải Xồm thì phải :21: đề nghị cụ thư kí về pót nội dung cuộc họp lên ợ

benghe

Xe điện
Hí hí... các cụ toàn chém gió lung tung.... các cụ trong Ban điều hành tuy họp hậu kỳ ở Hải Xồm nhưng vưỡn bàn công việc của Hội... chứ không phải chỉ có (b) đâu...

Bẩm báo các cụ, về cơ bản thì đã lên được khung quy chế hoạt động của Hội rồi, tuy
nhiên, do biết nhiều cụ rất nhiệt tình nhưng không Off được hôm nay nên Hội đã mạn phép dựng lên ban điều hành lâm thời để cho có cái khung và hoàn thiện quy chế... khi hòm hòm sẽ gửi các cụ trong Hội sau và buổi Off tiếp theo sẽ bầu lại các leader cho chuẩn kẻo sót các cụ có năng lực và nhiệt huyết... cụ thể, cụ thư ký (cũng lâm thời) sẽ up lên sau.

iem up vài hình ảnh họp chính thức lên.. các cụ khác có ảnh đẹp hơn thì up tiếp nhé... nhớ là phải có cả mẹt em... vì iem cờ hụp nên chả có kiểu nào híc... máy ảnh để trong xe hết pin (mặc dù đã chuẩn bị từ tối hôm trước).. bèn phải chụp bằng điện thoại đểu.. các cụ thông cảm...

Đại bẩu.. à đại biểu này...

Có biên bản họp đàng hoàng và rất chuyên nghiệp do 1 cụ là luật sư đảm nhiệm... thấy có vẻ ghi đủ thử chả hiểu (b) xong có còn nhờ mà tổng hợp lại hay không...

này thì màu cớ sắc áo (tạm thời) này :))

Phát biểu nhiệt tình quá

F1 của cụ nào (chả nhớ) hơi bị vô sờ tư

Cơ mà cụ chủ thớt Xấu zai đây nhé... iem up lên kẻo các cụ tưởng là xấu zai thật thì thiệt cho cụ ấy... nom ngon phết mà nhận là xấu zai các cụ nhể :))

NGOCLAN79

Xe hơi
E là phận nữ nhi tham gia :41::41::41: được ko các cụ *-)

Winstorm07

Xe container
Hôm nay đang họp cháu có việc nên phải về sớm, thành thật xin lỗi các cụ.
Cháu có ảnh của nhà cụ Benghe đây ạ.

Phờ Râu

Xe điện
cháu thấy các cụ trong hội nhìn hiền quá