[Thảo luận] Đội phản ứng nhanh OF - FUNS

Trạng thái
Thớt đang đóng

GANHO

Xe buýt
Chào bác Hoàng 204
29/11 em lại bân vụ nhà ngoại mất rồi, bác cho em cái địa chỉ nhận logo và kinh phí để T2 em đến lĩnh được không ạ?
Các bác off ẹp co thong tin gì báo em vơi nha
Email cua em day: hungyb_08@yahoo.com.vn

Mr_Lee

[Tịch thu bằng lái]
Cụ HOÀNG nhà mình cứ in 100 cái đi cho thoải mái cụ ạ.........

vitquayHP

Xe hơi
Mấy hôm gần đây em ko theo dõi đc hết nên ko rõ các cụ bàn vụ làm thẻ cho mỗi thành viên thế nào rồi ạ? Em ủng hộ vụ thẻ 1 cái mồm vì thấy nó tiện lợi cho a e khi tác nghiệp ạ! :6:
Còn logo thì em đăng ký 1 chiếc xin khước các cụ nhé! Giá có logo to bằng cái xe đạp để dán cửa xe thì thích biết bao:-))

Chỉnh sửa cuối:

vitquayHP

Xe hơi
em đọc mấy cái thớt khác của các bác mà tức ói máu

thấy sao cái xã hội bi h chó còn nhiều hơn người
bác làm gì mà bức xúc quá thế, hại người lắm? Ở đâu mà chó nhiều vậy bác? Chả phải a e mình vẫn ăn thịt chúng nó và (b) hàng ngày đấy sao:69:

kochino

Xe tăng

Nấm mỡ

Xe điện
Các cụ Funz có kế lào để nhà cháu đỡ dát, đỡ hèn mờ đăng ký với các cụ không ợ :102:
Thì thì thích dưng nghĩ đến va chạm thì lại hèn :redface:

tvdung

Xe điện
Các cụ Funz có kế lào để nhà cháu đỡ dát, đỡ hèn mờ đăng ký với các cụ không ợ :102:
Thì thì thích dưng nghĩ đến va chạm thì lại hèn :redface:
Để em mời cụ vài chai là máu ngay (b)(b)(b)

Dzi Etch I

Xe buýt

mazda626

Xe buýt
Đề nghị các bác mún tham gia Funs nên đưa cái số mà các bác sẽ dùng lâu dài, chứ e thấy nhiều bác đưa toàn 11 số (e không chê 11 số nhưng dân mình hiện tại toàn chơi sim 1 lần rồi bỏ - loại 11 số), giả sử các bác hứng chí đưa lên cho fun (hết tiền... ném), ae không biết in thành list, khi có sự cố muốn gọi mà ò í ét thì thôi...xong. Rất mong ae lưu tâm vấn đề này, e có ý kiến thế có gì không phải các bác góp ý nhé :)
Ko đâu ợ..Em cũng đưa lên đây số 11 số, ko phải vì em dùng sim khuyến mại, hay là dùng một time rồi vứt đâu..Nếu ko muốn đưa số lên(hay ko muốn tham gia), mọi người đã ko đăng ký bác ạ..Đơn giản vì số đây của em dễ nhớ, 24/24 em bật, trừ lúc đi ctác nước ngoài (số công viẹc của em, thì cứ về nhà e tắt, chỉ có bạn bè, or người thân em mới cho số 11 số của em)..:101::101:(b)(b)

Phamthai

Xe buýt
thưa các cụ, em xin đc thông báo lần 4. Em xin đc chuyển từ đội Long Biên sang Cầu Giấy,và ngoài giờ hành chính, vì các lý do sau:
Em ngoài giờ hành chính thuộc Cầu Giấy (sống và HK ở đó luôn), và Định Công (nhà vợ, em hay sang lắm).
Còn Long Biên là trong giờ hành chính, nhưng không có khả năng ứng cứu vì bị quản lý giờ giấc nghiêm lắm ạ.
Em xin lỗi đưa thông tin Long Biên trong giờ hành chính vào,làm phiền các cụ mà chả có ích giè..mời các cụ hạ hỏa (b)(b)(b)

huynhnb8x

Xe hơi
Em xin đăng ký
Trong giờ Hành Chinh : Thụy Khê / Hùng Vương / Quán Thánh / Đường Thanh Niên
Ngoài giờ Hành Chính : Phạm Văn Đồng / Xuân La / Xuân Đỉnh
Huynhnb8x = 0989067453

B.Anh

Xe tải
Các cụ ạ, trong khi chúng ta đang gấp rút hoàn thiện để đi vào hoạt động thì tình trạng ăn vạ vẫn không ngừng gia tăng và hướng giải quyết là vẫn thua bọn chó đó.Hqua có cụ lại bị nó làm tiền ở chân cầu Vọng và với thủ đoạn bẩn hơn. Theo ý kiến của em là mỗi chúng ta hãy tìm cách nào đó để tác động đến ý thức cảnh giác của tất cả mọi người tham gia giao thông qua các phương tiện thông tin đại chúng báo ANTD , TV, VOV. Tất cả thành viên FUNS hãy gọi lên cho VOV giao thông xem họ phản ứng thế nào??? Bắt đầu từ sáng mai các cụ nhé..

Đậu đại ka

Xe buýt
Các cụ ạ, trong khi chúng ta đang gấp rút hoàn thiện để đi vào hoạt động thì tình trạng ăn vạ vẫn không ngừng gia tăng và hướng giải quyết là vẫn thua bọn chó đó.Hqua có cụ lại bị nó làm tiền ở chân cầu Vọng và với thủ đoạn bẩn hơn. Theo ý kiến của em là mỗi chúng ta hãy tìm cách nào đó để tác động đến ý thức cảnh giác của tất cả mọi người tham gia giao thông qua các phương tiện thông tin đại chúng báo ANTD , TV, VOV. Tất cả thành viên FUNS hãy gọi lên cho VOV giao thông xem họ phản ứng thế nào??? Bắt đầu từ sáng mai các cụ nhé..
Thì có đi vào hoạt động cháu nghĩ vưỡn thế vì cụ kia không phải là thành viên của F.U.N.S nên hình như không nằm trong danh sách được các thành viên F.U.N.S giúp ợ. Đây cũng là một vấn đề khá khó nhưng cháu nghĩ các cụ cũng nghĩ chán rồi. Nhà cháu cũng dát như cụ Lấm nên cũng không dám đăng ký. Cố thủ cái tạch tạch rồi nếu dính thì mang ra giải quyết, đi đường nếu gặp trường hợp nào cần giúp đỡ cháu cũng sẽ cố giúp thôi vậy.

hoang204

Xe buýt

thichruoumanh

Xe buýt
Hình như dah sách vẫn chưa có tên em các kụ ạ:

huythuyan

Xe đạp
Theo em đây là ý tưởng hay.Có 1 người bạn trong cơn nguy khốn làm ta thêm ít tinh thần,nhất là đối với các cụ đi xe mang biển ngoài tỉnh.Em trong Nam chính xác là Tiền giang Cụ nào qua khỏi Long an vào địa phận Tiền giang có việc ới em phát em ra ngay tùy theo hoàn cảnh mà ta ứng phó dù gì có người bản địa hay gọi là (Thổ địa) cũng đở phần nào.
Trần Quốc Huy
0913776157-0977736667
huytng_tg@yahoo.com
Hy vọng (b)các cụ

ngaydoclap

Xe container
Em thì hay đi lung tung khỏi địa bàn của em lắm :102: vì thế em nghĩ các bác thử nghiên cứu xem mình có nên dùng phương án bộ đàm kết hợp điện thoại cho nhanh không, nếu bộ đàm không được thì điện thoại vì nói dại mồm lúc có vấn đề lục điện thoại tìm hơi lâu và có khi không gọi được vì nguyên nhân này khác. Phương án bộ đàm nếu khả thi thì tuyệt vời vì phạm vi bộ đàm rất xa và bất cứ ai nhà mình loạng quạng ở khu vực đó mà cùng tần số là có thể ra được ngay. Em không rõ bộ đàm thì nó link được bao nhiêu cái cùng lúc.

Em thì không phải là người hiếu kỳ, nhưng nếu em nhìn thấy tình huống trên đường mà em xử được là em xơi, mà nhất là thằng nào bắt nạt người nhà mình thì không được, chị em mà xinh nữa thì càng không được :)

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container
Ấy, cho em gia nhập lữ đoàn FUNS "không mọc tóc" với nhé

Ngày Độc Lập
Tệ xá: Ngõ 203 Kim Ngưu
Địa bàn hoạt động: Quanh cầu Lạc Trung, quanh khu DAEWOO, quanh Chợ Trời
Số túi quần: 0903456189
Email: ngaydoclap@gmail.com

Trạng thái
Thớt đang đóng