[Thảo luận] Đôi nam nữ tấn công cảnh sát giao thông

Tiểu kê

Xe tăng
Hơi tí thì bẩu chống người thi hành công vụ, thế nào là chống, thế nào là công vụ.:-o
Chén đẫy mồm ra, rình rập rồi giữa đường giữa chợ ăn tiền của dân thì gọi là cái giề.$-)
Rồi quay được phim, chụp được ảnh thì bẩu con sâu làm rầu nồi canh, có mà cọng rau lạc lõng giữa nồi sâu nghe hợp lý hơn.8-|
Nhưng nói chung vợ chồng nhà kia nếu đúng thế là dại rồi, nhưng tin thế nào được, nhìn thấy tận mắt còn chả tin được nữa là.
Tóm lại hạn chế ra đường, có phải đi thì đi taxi hoặc nhờ vợ đưa đi cho lành\:D/.
Cụ này nói rất hợp ý em. (b)

pro8386

Xe tăng
chết vì ngu thôi,đôi vợ chồng này đảm bảo ăn đủ vối xxx rồi,mà cháu thấy lạ đàn ông con trai gì mà oánh nhau đi gọi điện cho vợ để cầu cứu,hài thế$-)

M3E92

Xe điện
Dạo này dân ta có phong trào chống người thi hành công vụ hay sao ý nhỉ ? :))

vietsunboy

Xe tải
Đúng là thuận vợ thuận chồng tát cảnh sát giao thông *** ra quần, quên tát biển đông cũng cạn

roro

Xe tăng
Em không ủng hộ vụ chống người thi hành công vụ lắm. Thế là trái luật! Tuyệt đối không nên!

nonhuchuachom

Xe tải
Thuận vợ, thuận chồng ... tát công an cũng ok.

czechonline

Xe điện
chết vì ngu thôi,đôi vợ chồng này đảm bảo ăn đủ vối xxx rồi,mà cháu thấy lạ đàn ông con trai gì mà oánh nhau đi gọi điện cho vợ để cầu cứu,hài thế$-)
Chắc cậy vợ là xã hội thâm mừ [-O<

neverfg

Xe điện
xxx khổ quá các cụ nhỉ, thương xxx quá, hới tí ....lại bị dân bắt nạt.

suytmuaxe

Xe đạp
Em nghĩ 100% là do quá bức xúc với kiểu hành xử của xxx mà vợ chồng họ làm liều cho hạ giận thôi, chứ có tiền mua oto đi trong phố thì ko có lẽ gì họ ko biết rằng việc đánh xxx mà trốn thoát dc. Sự đời là ở lẽ đó, khi bị ép quá rồi thì vùng lên thôi.
Cách nhà báo thì phải viết thế cho dân ko bức xúc chứ, nếu viết đúng sự thực em e rằng dân xách theo hoa cải đi thiến xxx ngay, tất cả là chủ trương của đảng và nhà nc rồi :D

haivanphe

Xe container
Bản chất dân Vịt nhà mình là hiền lành, chân chất, chỉ vùng lên khi bị ép một cách quá đáng thôi. Em dự rằng mấy bác xxx này cũng đã nói hoặc làm cái gì đó rất quá đáng nên bác tài mới bật lại. Cái ranh giới bị kết tội: chống người thi hành công vụ mỏng manh lắm. Em chả bênh gì mấy bác tài cả nhưng thực sự thì một khi họ mua được xe 4B rồi thì chắc chắn họ cũng đã đạt đến 1 mức cảnh giới rất cao về chịu nhịn nhục rồi, trừ khi bị ép quá đáng thôi. Người Vịt mình cứ mặc bộ cảnh phục vào là y như rằng tinh tướng, hành dân. Báo chí thì bị bắt buộc "phải đi bên lề phải" nên cũng không nên tin hoàn toàn vào những thông tin mà họ đăng được.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
50/50 dân dạo này có vẻ bức xúc với xxx lên tới đỉnh điểm rồi , nhưng chúng ta là người có văn hoá ko thể hành xử thế này được chỉ thiệt thân thôi !
Tức nước vỡ bờ thôi, các xxx giờ có hướng dẫn gì cho dân đâu toàn kiểu rình để ăn tiền như chó rình mứt ấy

Estonque

Xe điện
Tức nước vỡ bờ thôi, các xxx giờ có hướng dẫn gì cho dân đâu toàn kiểu rình để ăn tiền như chó rình mứt ấy
Nhà em bị bắt đến >5 lần rồi mà lần nào cũng dc xxx giảng giải cho cách đi đúng rồi mới phạt ạk .

Truongvk

Xe tải
Bản chất dân Vịt nhà mình là hiền lành, chân chất, chỉ vùng lên khi bị ép một cách quá đáng thôi. Em dự rằng mấy bác xxx này cũng đã nói hoặc làm cái gì đó rất quá đáng nên bác tài mới bật lại. Cái ranh giới bị kết tội: chống người thi hành công vụ mỏng manh lắm. Em chả bênh gì mấy bác tài cả nhưng thực sự thì một khi họ mua được xe 4B rồi thì chắc chắn họ cũng đã đạt đến 1 mức cảnh giới rất cao về chịu nhịn nhục rồi, trừ khi bị ép quá đáng thôi. Người Vịt mình cứ mặc bộ cảnh phục vào là y như rằng tinh tướng, hành dân. Báo chí thì bị bắt buộc "phải đi bên lề phải" nên cũng không nên tin hoàn toàn vào những thông tin mà họ đăng được.
Em không đồng ý với cụ về chỗ đỏ đỏ ấy, vẫn còn rất nhiều lxe 4b chỉ đủ tiền mua xe mà không đủ văn hóa sống đâu cụ ạ! Ko phải cứ ai có xe 4B là đều có "đẳng cấp" #-o

Bus_nhanh

Xe điện
Hơ hơ...mấy xxx toàn đeo súng giả hay sao ????

vuahe77

Xe điện
Em dự là trước đây đào tạo xxx môn võ thuật, nhưng kể từ ngày có 1 xxx có hành động ngu xuẩn là nhảy lên nắp capo tại Láng Hạ nên bây giờ đào tạo xxx bỏ qua môn võ thuật mà chuyển sang môn NHẢY NÁP CAPO và môn này chắc chỉ sang năm là môn thi tốt nghiệp chính thức đấy ạ
Em đang chuẩn bị mở lớp huấn luyện và cấp bằng cho nghiệp vụ này đới các kụ...
=))=))=))

human

Xe máy
2 vợ chồng bác chủ xe này là chuẩn mực cho câu nói" thuận vợ thuận chồng nè.."!

Nganha75

Xe buýt
Nói đi thì cũng phải nói lại:

- Đơn giản bây giờ xxx không phải là tất cả nhưng phần lớn là thối hoắc, chẳng được ai tôn trọng cả( kg chỉ là công an giao thông, lực lượng nào cũng thế).

Hồi em còn bé em thấy các chú công an là em quý lắm, thần tượng lắm, ở gần các chú công an là em có cảm giác an toàn; Còn bây giờ chỉ cần nhìn thấy các chú ấy thôi là em đã chán(cho dù em chẳng vi phạm pháp luật) chứ chưa nói là cảm giác được ở gần các chú ấy, được các chú ấy quan tâm.

Tại sao thế các chú công an nhỉ?

Nhạt.

chaybo

Xe điện
Chả còn ra xã hội nữa. Loạn hết cả rồi.....Loạn trên, loạn dưới.....Chạm vào thời kì đồ đá rồi. Chả còn trái phải gì cả. Chán!!!!!!!!!!!!

accord_89

Xe tăng
Tội mấy đứa nhỏ, không có người nấu cơm. Vợ chồng bác ấy quá ngông cuồng quá. Em nghĩ mấy chú xxx vì lý do gì mà hiền quá... Em mà là xxx em cho vợ chồng đó trải nghiệm cảm giác điện giật ngay