[Thảo luận] Đội Mũ bảo hiểm dỏm đã bị bắt rồi nhé, các Cụ tư vấn hộ Em

duy_royce

Xe máy
Như thế nào gọi là mũ xịn mũ dõm nhỉ, cứ có tem bảo hiểm là xịn ợ các cụ.

balaxanh

Xe đạp
Như thế nào gọi là mũ xịn mũ dõm nhỉ, cứ có tem bảo hiểm là xịn ợ các cụ.
Mời cụ google search QCVN:2008 mà chiêm ngưỡng^__ -. Ôi, Em xem mà choáng, nón Cụ không đúng theo những gì thuộc cái QCVN đó qui định thì không được gọi là nón BH và bị tóm đấy, Cụ cẩn thận nhá!

2 tai 8 banh

Xe container
Mời cụ google search QCVN:2008 mà chiêm ngưỡng^__ -. Ôi, Em xem mà choáng, nón Cụ không đúng theo những gì thuộc cái QCVN đó qui định thì không được gọi là nón BH và bị tóm đấy, Cụ cẩn thận nhá!
cái QCVN thì đúng rồi nhưng đã áp dụng phạt đâu ạ

balaxanh

Xe đạp
cái QCVN thì đúng rồi nhưng đã áp dụng phạt đâu ạ
Mấy XXX giải thích với E theo cái qui chuẩn QCVN thì 1 cái MBH đạt chuẩn phải ABCD thế này. Nhưng nón của E không có những cái ABCD đó=> Nón của E không phải MBH và ghi vào BB Em không đội MBH là hoàn toàn chính xác. Vậy cái soạn thảo đưa ra làm gì Ta?

manhtai264

Xe tải
E nghĩ đơn giản là cụ giơ cái điện thoại ra quay, rồi bảo e sẽ ký nếu ghi mũ BH của e là lỗi mũ rởm, các a cũng giữ giấy tờ và xe nếu e ko ký hay chống đối. Nói chung là quay luôn tên và mã hiệu của xxx đó, e đảm bảo là xxx tức nổ đom đóm mắt mà ko dám làm gì. Còn làm gì thì vác cái video lên hẳn sếp của tụi xxx mà làm ầm lên.
Đúng là xxx giờ ko khác gì dân ăn cướp.

Ob3xuT

Xe điện
Dạ đúng, E là con gái. Nhưng mà dzụ này gái hay trai, gà hay trẻ chỗ E đều bị túm. Khổ nổi mấy anh kia ai cũng uất hết nhưng chỉ nói vài câu mấy XXX bảo ko thích thì giữ giấy tờ, kiện đi thắng lấy lại thế là ai cũng xìu hết và chấp nhận đóng phạt. E nói lại thì bị mấy XXX chửi còn hơn con, uất quá E mới kiện, E có ghi âm, khổ nổi khúc hấp dẩn E ghi không được, chỉ dính mổi câu: "Cô mù àh". Nhưng mà E thấy chả có gì bất lợi cho mấy XXX nên Em không đưa lên. Bởi quan trọng sếp cũng bao che thì làm gì nhau.
Mợ gửi văn bản khiếu nại thì thêm cái chứng cứ mà mợ đã ghi âm lại này, xxx đã xúc phạm mợ và mợ đã ghi âm lại rồi...

likeSUV

Xe buýt
Haizz.. dài quá, lại còn đại học chữ to. Không đọc được hết bài của cụ chủ.

LX_tuoi_100

Xe tăng
xxx ở đâu cũng giống nhau thế nhẩy.

blackpaint

Xe container
Hay nhỉ, lại có lỗi phạt mũ bảo hiểm rởm nữa nhể? Thế hỏi lại các chú ấy, lý do nào khiến các chú ấy bảo là mũ này rởm??? Chắc chú ấy cũng phải mất vài triệu khi muốn chứng minh là nó rởm thật... bố láo quá

balaxanh

Xe đạp
E nghĩ đơn giản là cụ giơ cái điện thoại ra quay, rồi bảo e sẽ ký nếu ghi mũ BH của e là lỗi mũ rởm, các a cũng giữ giấy tờ và xe nếu e ko ký hay chống đối. Nói chung là quay luôn tên và mã hiệu của xxx đó, e đảm bảo là xxx tức nổ đom đóm mắt mà ko dám làm gì. Còn làm gì thì vác cái video lên hẳn sếp của tụi xxx mà làm ầm lên.
Đúng là xxx giờ ko khác gì dân ăn cướp.
Vấn đề là sau khi tranh cãi thì mấy xxx bảo nón em không phải nón dỏm mà là nón thể thao, nón thời trang dành cho người đi bộ .... nên không thể gọi là nón bảo hiểm=> ghi không đội nón bảo hiểm là đúng. Em kiện, sếp mấy xxx ấy cũng bảo y chang => Chắc chắn mấy xxx ấy bắt em vì đã được thông qua ý kiến của các sếp ngay từ đầu nên mới ngang ngược như thế. Bởi dzụ này ko phải chỉ mình em bị, mà tất cả mọi người dân ở đây đều bị nhưng thế nhưng đành chịu nộp phạt oan ức, chả ai dám kiện củ khoai. Em mới post ghi âm lên, cụ nghe và đánh giá hộ em. http://www.mediafire.com/?v6m1da6vezm486i

balaxanh

Xe đạp
Cụ nào đi ngang, thỉnh thoảng đá lên hộ Em phát ạh ^^

balaxanh

Xe đạp
Bắt đi, bắt là đúng rồi. Để đem lại sự công bằng cho ... em ( tại em đội mũ xịn vừa nặng, vừa nóng lâu rồi, thấy các bác đội vừa mỏng vừa đẹp nên em ghét, hehe)
Keke, Cụ này nói quá chuẩn^^