[Funland] Đôi lời gửi đến cụ Thắng Trần ND..Cụ nhận tiền cọc thuê xe mà làm ăn không bằng đứa trẻ con cụ ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng

sakai_yo

Xe lăn
Em từ ngày gia nhập Of không bỏ qua thớt hot nào cả, từ thời cụ Da xong - Dau rồi, CCC vvv mà không hiểu sao lại không đọc thớt F0 hồi ký của tay này dù đợt đó em cũng biết thớt hot (e đọc #1 vài chục giây). Em là chúa mủi lòng và tin người.

Mít tố nữ

Xe tăng
Đi qua gốc mận còn sửa mũ, bước tới ruộng dưa còn chỉnh giầy. Cách chơi của em tạo cảm giác nghi ngờ cho bác ấy là lỗi của em.

Sau cái nick name này, em không có ý định xây dựng hình ảnh cá nhân với nó nên cũng không có ý định giải thích hay tag Chã. Những lần trước em đều nhận/tự nhận theo ý của bác ấy. Lần này thử tương tác một lần lại rất lấy làm tiếc khiến bác ấy "mạnh mẽ" hơn.

Cám ơn bác.
Ái chà! Cao thủ của ngôn từ đây rồi. Sao cụ thật với thử tương tác mà em đọc bài thật thấy đúng mà bài thử thấy cũng xuôi là sao nhỉ.
Nói đông nói Tây mà nghe kiểu gì cũng lọt.

MuathuHN252

Xe cút kít

kieuthienan

Xe buýt
Đến quả “...bơm em mấy lít” là thấy như kiểu “đừng tìm em mất công” rồi.

minhmo

Xe cút kít

dheIa

Xe điện
Cái thớt F0 nằm điều trị của nó, giọng văn lúc xưng em, lúc xưng tôi là đã biết nó viết không phải chỉ tâm sự cho các cụ mợ trên này mà là một dạng văn mẫu sẽ post nhiều nơi, thể hiện sự thiếu tôn trọng với chính thành viên of.
Vậy mà các cụ mợ cũng tin nó tâm sự với các cụ mợ thật nhỉ. Đọc mấy dòng đầu là đã cảm thấy không muốn/không thèm đọc tiếp rồi.
Em giống bác ạ ^^
Có đoạn văn mà lúc thì "Tôi" lúc thì "Em" lổn nhà lổn nhổn, là em đoán lại văn ăn cắp ở đâu rồi :-w

Rồi cái chuyện tù tội. Sao nhiều cụ lại thích chuyện tù tội thế nhỉ. Đi tù vinh quang lắm à ^^
Với mấy thằng đi tù ra (kể cả tù bịa) thì tránh càng xa càng tốt, vì quân tù tội về cơ bản là ko có cái gì hay ho cả. Đây các cụ lại cứ nhân văn để yêu thương. Nó biết nó chỉ lừa đc mấy cụ "yếu tim" đấy thôi, chứ cụ nào nghe đến tù tội mà chạy mất dép thì nó có lừa vào mắt ^^

Thêm cái chuyện mang con ốm đau bệnh tật ra để câu tình thương nữa. Ts, nếu có đúng thì cũng nên tránh xa loại này. Càng xa càng tốt.
Mang bệnh tật của con ra để "phông bạt" cũng là thứ ko ra gì, kể cả là thật chứ đừng nói là chuyện kể trong lúc thay điếu thuốc lào của mấy thằng mồm cá dọn bể như thằng trong ảnh ^^

Yelnut

Xe tăng
E cũng đọc 1-2 đoạn rồi bỏ vì thấy ko giống tù xịn, kể chuyện thiếu cái hồn cốt của người trong cuộc nhưng ko thể nghĩ là dùng bài đó để tạo tiền đề cho việc lừa đảo sau này ~X(
Rất nhiều người không có khả năng cảm nhận được cái hồn cốt mà cụ nói, trong đó có em nên vẫn bị say sưa hút theo mạch chuyện. Họ chắc là cũng nhiều kinh nghiệm, biết rằng nhiều người cảnh giác nhưng người thiếu kinh nghiệm cũng rất nhiều.
Lúc đầu mới mẻ thì nhặt miếng to, được miếng nào đã miệng miếng ấy. Sau đó thì khó khăn hơn, rải thảm rộng ra, năng nhặt chặt bị...

Yelnut

Xe tăng
Đi qua gốc mận còn sửa mũ, bước tới ruộng dưa còn chỉnh giầy. Cách chơi của em tạo cảm giác nghi ngờ cho bác ấy là lỗi của em.

Sau cái nick name này, em không có ý định xây dựng hình ảnh cá nhân với nó nên cũng không có ý định giải thích hay tag Chã. Những lần trước em đều nhận/tự nhận theo ý của bác ấy. Lần này thử tương tác một lần lại rất lấy làm tiếc khiến bác ấy "mạnh mẽ" hơn.

Cám ơn bác.
Kiểu hành văn của bác hình như người Hà Nội mới hay dùng.
Ngay trong thớt này cũng có bác Yêu xe VF hình như cũng nghĩ giống bác trên.

Chúc bác vui vẻ, hoàn thành tốt công việc của mình.

Chu An

Xe điện
Trong thớt tù của Thắng Trần ND có mấy nick chịu khó tương tác, chém qua lại kiểu "hóa ra anh con bà B đấy à?" hoặc "ở trong đó anh có biết vụ của đại ca X không?" ...đại loại thế. Mục đích để làm gì thì có lẽ không cần phải mất công suy nghĩ thì cũng hiểu. Nhiệm vụ của chúng ta là phải ghi nhớ các nick đó.

phuongmit

Xe cút kít
Trong thớt tù của Thắng Trần ND có mấy nick chịu khó tương tác, chém qua lại kiểu "hóa ra anh con bà B đấy à?" hoặc "ở trong đó anh có biết vụ của đại ca X không?" ...đại loại thế. Mục đích để làm gì thì có lẽ không cần phải mất công suy nghĩ thì cũng hiểu. Nhiệm vụ của chúng ta là phải ghi nhớ các nick đó.
Giọng văn của mấy sít đơ đó dễ nhận ra thôi cụ :))

juve99

Xe cút kít
Nhớ nick như này khó lắm cụ, chắc có bác Ba Ngơ là nhớ dai thôi :D

xukthal.

Xe lăn
Nhớ nick như này khó lắm cụ, chắc có bác Ba Ngơ là nhớ dai thôi :D8
Ý nói BX à? #:-s ko phãi đôu ^#(^

muadem

Xe cút kít
Gặp đúng lươn chúa chính hiệu, mất việc mất tiền mang thêm bực mình và phiền toái. Quá tệ cho những ai sẽ đang và đã tương tác với loại người này.

Aziz Nesin

Xe tăng
Offer như những nàng ther đứng tựa cửa, thầm nghĩ khôn cỡ mình, sao có chửa dc!
Thời gian thấm thoắt thoi đưa, sau gần 1 năm lác đác có nàng đến viện Sản làm dịch vụ:))

Chỉnh sửa cuối:

Dream Thai

Xe điện
Offer như những nàng ther đứng tựa cửa, thầm nghĩ khôn cỡ mình, sao có chửa dc!
Thời gian thấm thoắt thoi đưa, sau gần 1 năm lác đác có nàng đến viện Sản làm dịch vụ:))
Cái vụ nó bảo đi học lx, học nghề cũng ối cccm ck $ cho nó đấy, trong thớt thì say NO, nhưng lại inbox hỏi ... vay :(

Trạng thái
Thớt đang đóng