Đôi lời góp ý với các cụ Min-Mod box Ford!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Cảm ơn cụ Phan3H đã giới thiệu. Em chào các cụ ạ :D
Chào mừng cụ đến với cơ quan mới! (b)

Em biết cụ qua 1 bài viết về chuyến thăm của ông Ăngtenrâu gì đó bên Mẹo sang thăm cái vũng trâu đầm nhà mình! :D

Chắc sau bài viết đó Min, điều động cụ về nhận công tác tại xưởng Ford của Mẹo có đúng không? Em thấy thế nà hợp ní và phù hợp đấy ợ! :))

Tuy mới về nhận công tác, nhưng em xin "chấp vấn" cụ 1 câu này, mong cụ giải đáp! Xin cụ lưu ý, trả lời câu này là ghi được rất nhiều điểm đấy! :D

"Cụ có ý định đổi tên cơ quan không (thay đổi slogan của box)? Đổi như thế nào? Khi nào sẽ đổi? Và nếu không đổi được thì trách nhiệm của cụ đến đâu? :D

(Chậc chậc, mấy hôm nghe các bác nghị chấp vấn các bọ chưởng nhiều quá, giờ nhiễm mới chết chứ! :-t:-t:-t )

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Em cũng muốn đổi lắm nhưng thấy các cụ mỗi người một ý nên chưa chọn được câu gì. Trong vòng 1 tháng em sẽ cố gắng chốt được 1 câu mới. Hay là chọn lấy 1 trong những câu này:

FORD - sướng chủ trong 5 năm đầu, khổ chủ trong 5 năm sau
FORD - đã ăn ít xăng như xe Nhật, độ bền còn đang phấn đấu

hehe

Chỉnh sửa cuối:

haibibo

Xe hơi
" Pho huyền dành cho người dũng cảm" đi bác ơi

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em cũng muốn đổi lắm nhưng thấy các cụ mỗi người một ý nên chưa chọn được câu gì. Trong vòng 1 tháng em sẽ cố gắng chốt được 1 câu mới. Hay là chọn lấy 1 trong những câu này:

FORD - sướng chủ trong 5 năm đầu, khổ chủ trong 5 năm sau
FORD - đã ăn ít xăng như xe Nhật, độ bền còn đang phấn đấu

hehe
Lúc nào rỗi em ngồi "nhặt" toàn bộ các slogan mà các cụ đã đưa ra! Sau đó bác làm "quả" poll cho anh em bình chọn nhề!

Em xin "vãi" 1 câu nữa:

"GIÁM ĐỐC FORD KHÔNG BAO GIỜ SỬ DỤNG XE FORD" :)) :)) :))

Cái này thực tế có đấy nhé, tuy chưa bao giờ được vào đại bản doanh của Ford VN, nhưng em thấy giám đốc các đại lý toàn đi xe hãng khác thì phải! Có thể là vì Ford ít các mẫu xe khủng để cho các ngài lựa chọn!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Em biết cụ qua 1 bài viết về chuyến thăm của ông Ăngtenrâu gì đó bên Mẹo sang thăm cái vũng trâu đầm nhà mình! :D

Chắc sau bài viết đó Min, điều động cụ về nhận công tác tại xưởng Ford của Mẹo có đúng không? Em thấy thế nà hợp ní và phù hợp đấy ợ! :))

Tuy mới về nhận công tác, nhưng em xin "chấp vấn" cụ 1 câu này, mong cụ giải đáp! Xin cụ lưu ý, trả lời câu này là ghi được rất nhiều điểm đấy! :D

"Cụ có ý định đổi tên cơ quan không (thay đổi slogan của box)? Đổi như thế nào? Khi nào sẽ đổi? Và nếu không đổi được thì trách nhiệm của cụ đến đâu? :D

(Chậc chậc, mấy hôm nghe các bác nghị chấp vấn các bọ chưởng nhiều quá, giờ nhiễm mới chết chứ! :-t:-t:-t )
Em cũng biết cụ ấy qua 1 thớt viết về tàu sân bay! Quả thực rất hay và ấn tượng mãi, ảnh em đã xin save về máy hết òi.

Cụ Awake nằm trong G21, có khi cụ ấy cũng có thể tự set quyền Mod cho mình về box Ford cho hợp người, hợp cảnh :D

zin_zin_hn

Xe điện

Câu hỏi nài hơi khó à nha, đóng tiền quyết tâm đi thì đổi;))

tuanlm83

Xe tải
Theo em thì hay là cứ giữ nguyên như cũ đi các cụ ạ ! Đỡ phải suy nghĩ tranh luận cho mệt ạ ! Em thấy câu cũ cũng hay rồi mà! Em cũng đi Mondeo ạ !

binh008

Xe tải
Chào mừng cụ Awake, chúc cụ ... đừng bao giờ " bem " nick của em.
Với cái tên cơ quan . Em nghĩ rằng nên đổi vì.. cho hợp thời. Tuy nhiên cái tên mới vừa phải mang tính kế thừa vừa phải có cái gì đó mơi mới. Ý em là vừa mơi lại vừa mới ạ. Đã vậy phải đúng với hiện trường.
Em đề nghị là "LẮM TÀI, NHIỀU TẬT"

Maybach Tàu

Xe container
Em có 1 tâm tư, nguyện vọng đã "day dứt" từ lâu hôm nay mới dám mạnh dạn đề đạt với các bác Min-Mod box Ford! Lúc đầu em định đặt ở mục "Góp ý với BĐH", nhưng nghĩ lại thấy việc cũng nhỏ nhặt, có thể giải quyết nội bộ được! Mang sang bên đó có vẻ quan trọng hóa vấn đề lên quá, đồng thời cũng để tránh cho các "cao thủ võ lâm" ở các box hãng xe khác vào "múa đao, rút kiếm" thi tài! Để rồi không những không thu được kết quả gì mà chỉ làm tình hình thêm xấu đi! b-( Thôi, về nhà đóng cửa, giải quyết với nhau cho thiên hạ đỡ để ý, dù sao tất cả các cụ ở đây dám rước về cô vợ 2 pho huyền tai tiếng cũng là dũng cảm lắm rồi! :D

Em thấy mỗi box đều có 1 câu tiêu đề rất hay và có ý nghĩa rất tổng quan về đặc điểm của từng loại xe, không hãng nào giống hãng nào cả, đôi khi còn pha chút fun fun! Có điều ở box Ford, câu tiêu đề "Mondeo là ngon nhất" em thấy nó cứ thế nào ý ợ! Nghe có vẻ nặng tính quảng cáo và "thiên vị" cho 1 sản phẩm cùng 1 mẹ sinh ra! =(( ! Những đứa con còn lại của ba, má có tội tình chi đâu! :-??

Do vậy, đề nghị các bác Min-Mod hạ cái tiêu đề cũ xuống và ngâm kíu treo lên 1 câu tiêu đề khác hay hơn, có ý nghĩa tổng quan hơn để cho phần còn lại của gia đình pho huyền đỡ tủi hổ! :-<

Em xin hết và xin phép ngồi xuống ợ! :-s
"Ranger là ngon nhứt, đặc biệt hai cầu" sướng chưa? về chỗ:))

TDCi

Xe máy
Chào mừng cụ Awake, chúc cụ ... đừng bao giờ " bem " nick của em.
Với cái tên cơ quan . Em nghĩ rằng nên đổi vì.. cho hợp thời. Tuy nhiên cái tên mới vừa phải mang tính kế thừa vừa phải có cái gì đó mơi mới. Ý em là vừa mơi lại vừa mới ạ. Đã vậy phải đúng với hiện trường.
Em đề nghị là "LẮM TÀI, NHIỀU TẬT"
vote cho câu này ạ!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Theo em thì hay là cứ giữ nguyên như cũ đi các cụ ạ ! Đỡ phải suy nghĩ tranh luận cho mệt ạ ! Em thấy câu cũ cũng hay rồi mà! Em cũng đi Mondeo ạ !
Hay nhưng không còn phù hợp với hiện thực khách quan nữa rồi ợ! :D

Mod trước nghĩ ra câu đó, mà giờ phải dứt áo nói lời chia ly! Cứ để câu đấy thì khác gì xui dại anh em! :))

lapin

Xe container
Xin phép các cụ em kéo cái thớt này lên. Vào nhà ford mà cứ phải nhìn slogan cũ em cũng bứt rứt như cụ chủ thớt. Nhưng bỏ hẳn đi cũng không phải lắm với các cụ mon.
Em mạn phép đề nghị, trong lúc chờ các cụ, mợ suy nghĩ và voté, thay tạm bằng "Không riêng Mondeo là ngon nhất nên luận bàn không dứt."

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thự trạng của Ford VN hiện nay!

"XE MỸ, CHẾ TẠO TẠI THÁI LAN, LẮP RÁP TẠI VIỆT NAM"

Or

"XE MỸ, CHẾ TẠO TẠI THÁI LAN, VỀ VIỆT NAM LẮP RÁP"

P/S: Câu này em nhái lại của hội Chevrolet (Daewoo) trước đây! Giờ để ý thấy họ đổi thành câu "Đến từ Detroit"! Câu kia áp vào pho huyền là hợp ní! :D

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Đã có tiêu đề phụ mới :))

Các cụ cứ bàn tiếp, có cái nào hay hơn lại thay. À mà em đang nợ cụ X-O mấy củ vụ đổi tiêu đề, các cụ xem quyên góp giúp em 1 ít hehe.

Cảnh sát G.T

Xe điện

Các cụ cứ bàn tiếp, có cái nào hay hơn lại thay. À mà em đang nợ cụ X-O mấy củ vụ đổi tiêu đề, các cụ xem quyên góp giúp em 1 ít hehe.
Cụ đã giữ đúng lời hứa trước QH! :D
Câu đấy nghe cũng được đấy cụ ợ! :))

Nhưng theo em nên bỏ câu "đi ngon 5 năm đầu"! Câu này xúc phạm ông FVN quá! Nó lại kiện tội "bêu riếu, cạnh tranh không lành mạnh" thì mệt! :))

"XE MỸ, TIÊU CHUẨN VIỆT NAM" là đủ biết thế nào rồi!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Lãnh đạo mới có khác, nói là làm ngay :D Tks cụ!

Cơ mà cái vụ chạy vạy để cụ XO đổi title kia, để em làm cò quả này xin giảm đi 1 ít, sau đó nhà mình quy ra (b) là chuẩn!

Với lại, nhân dịp này, ra mắt lãnh đạo mới nhà Fo` luôn cụ nhỉ!

Cảnh sát G.T

Xe điện
em bỏ đoạn cuối đi cho nó xúc tích nhé! hôm nào các cụ chuẩn bị xiền xong thì ới em nhá nhá nhá :))
Cụ cứ yên tâm! Cụ guếch gom đủ sẽ mang đến tận nơi cho cụ! :))