Đôi điều về LAC EX

speedman

Xe tải
Các cụ cho em hỏi thêm chút với:
Chả là mùa đông vừa đến, em bật điều hòa nóng cho F1. Sau một lúc vì nóng quá thì tắt đi. Sau khi tắt đi một lúc thì bị đọng sương mặt trong kính lái => mờ mịt => phải bật điều hòa lạnh thổi gương=>F1 lạnh. Các cụ có kinh nghiệm dùng cái điều hòa nóng, sử lý vụ mờ kính lái trong các hoàn cảnh khác nhau chỉ em với ạ. Thank các cụ ạ!

sport4wheel

Xe tải
Hôm nay mới có thời gian chộp hình vợ 2 của em để mời cụ BVC và các cụ cho ý kiến sau một hồi độ nhè nhẹ (k)

Mông em nó

Đây là nội y của em nó ợ, đầu DVD liền màn TQ + sub Toad đánh nhạc không bị nhức đầu:21::21:.
P/s cái biểu tượng ở trước tay lái em cũng đã thay thành chervolet rùi ợ nhưng chưa có ảnh ạ

Mời các cụ cho ý kiến ợ (b)

Chỉnh sửa cuối:

Giai_phong

Xe tải
Em cũng chạy Lac như bác, nhưng em nói thật bác thay mấy cái biểu tượng Cher ấy chả đẹp hơn mà còn tốn tiền, nhất là cái dấu cộng ở mặt calăng nó bé quá nhìn cái xe rất yếu. Nội thất bác chơi màu đỏ đen nhìn cũng ko hợp lắm vì dáng xe và màu ốp gỗ của xe hơi già, em thấy nếu bác chơi màu vàng da bò nhìn sang hơn.
Bác thử tham khảo kiểu trang trí đầu xe của em xem sao:

bvc

Xe tăng
Hôm nay mới có thời gian chộp hình vợ 2 của em để mời cụ BVC và các cụ cho ý kiến sau một hồi độ nhè nhẹ

Mời các cụ cho ý kiến ợ
Quá đẹp bác ạ, nhưng không đẹp bằng xe em :)):)) vì không lắp đèn phanh cao, không lắp đèn gầm,... :)):))

Tay mở cửa của bọn GM này chuối cực kỳ, sơn tay kéo rất hay bị tróc mảng sơn, em cũng phải lắp thêm ốp tay mở cửa rồi

Ngược lại logo GM thì cái đít lại quá xấu bác ạ,
Bác vẽ hay làm cái gì ở đầu xe thế ạ và gắn logo gì ở đầu xe thế, loại này dễ bẻ và trẻ em rất thích chơi cái logo đó :)):))

Chỉnh sửa cuối:

Giai_phong

Xe tải
"Ngược lại logo GM thì cái đít lại quá xấu bác ạ,
Bác vẽ hay làm cái gì ở đầu xe thế ạ và gắn logo gì ở đầu xe thế, loại này dễ bẻ và trẻ em rất thích chơi cái logo đó "

Em thửa cái nẹp bằng inox mạ Crom đấy, cái logo ở trên đầu xe có 50K nên cũng chả sợ ai bẻ. Đúng là logo GM ở đít nhìn xấu hơn 1 tí nhưng quan trọng nhất vẫn là đầu:)), mời bác tham khảo đít xe em:

sport4wheel

Xe tải
Em cũng chạy Lac như bác, nhưng em nói thật bác thay mấy cái biểu tượng Cher ấy chả đẹp hơn mà còn tốn tiền, nhất là cái dấu cộng ở mặt calăng nó bé quá nhìn cái xe rất yếu. Nội thất bác chơi màu đỏ đen nhìn cũng ko hợp lắm vì dáng xe và màu ốp gỗ của xe hơi già, em thấy nếu bác chơi màu vàng da bò nhìn sang hơn.
em nói thật là cũng chưa ưng ý với cái ca lăng đó, nhưng em nói thật là em không thích cái biểu tượng Deawoo tý nào nó cứ woo wwo thế nào ý,đổi qua cher cho nó có tý mẽo đỡ hơn cụ ợ:21::21:
cụ cho em hỏi cụ gắn cái viền dưới bằng inox tự chế ạ?

sport4wheel

Xe tải
Quá đẹp bác ạ, nhưng không đẹp bằng xe em :)):)) vì không lắp đèn phanh cao, không lắp đèn gầm,... :)):))

em cũng định gắn luôn đen phanh nhưng ở chỗ mợ minh0406 đang hết hàng ạ, cụ còn biết chỗ nào ko? chỉ em mới nhé

sport4wheel

Xe tải
"Ngược lại logo GM thì cái đít lại quá xấu bác ạ,
Bác vẽ hay làm cái gì ở đầu xe thế ạ và gắn logo gì ở đầu xe thế, loại này dễ bẻ và trẻ em rất thích chơi cái logo đó "

Em thửa cái nẹp bằng inox mạ Crom đấy, cái logo ở trên đầu xe có 50K nên cũng chả sợ ai bẻ. Đúng là logo GM ở đít nhìn xấu hơn 1 tí nhưng quan trọng nhất vẫn là đầu:)), mời bác tham khảo đít xe em:
Em chưa bao giờ nghe thấy cái vụ inox mạ crome vụ này hay đây:)):))
em lại còn nhìn thấy cái pô nữa cũng làm bằng inox mạ crome hở cụ:^)

em nói thực xe của anh em mình không phải xe hạng siêu sang mà đi gắn cái biểu tượng trên đầu trông nó cứ tuồng chèo thế nào ý cụ ợ, đấy là ý kiến của em thui. Nếu đã chơi biểu tượng làm luôn biểu tượng estasy gì đó cho nó máu:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Dunga

Xe buýt
Trong mấy cái ảnh trên, em thích nhất cái xe biển 30p-2004!:))

bvc

Xe tăng
em cũng định gắn luôn đen phanh nhưng ở chỗ mợ minh0406 đang hết hàng ạ, cụ còn biết chỗ nào ko? chỉ em mới nhé
Đèn phanh cao Cụ đến Trần Quốc Hoàn, đi từ đầu đường có tòa nhà Cục hải quan vào, đi hết bờ tường trường học, đến ngã ba bên tay phải có 1 cửa hàng đồ chơi, chủ quán tên là Nho. Giá tầm 400k.

Đèn gầm cụ lắp luôn ở minh0406 đi

sport4wheel

Xe tải
Đèn phanh cao Cụ đến Trần Quốc Hoàn, đi từ đầu đường có tòa nhà Cục hải quan vào, đi hết bờ tường trường học, đến ngã ba bên tay phải có 1 cửa hàng đồ chơi, chủ quán tên là Nho. Giá tầm 400k.

Đèn gầm cụ lắp luôn ở minh0406 đi
Cụ Nho với mợ Minh là hàng xóm thân thiết cụ ợ:21::21::)):)) em vừa ở đó lắp cục sud đó cụ.

whoiswho

Xe hơi
ga trên 2000 bác chuyển số là vừa đẹp, đôi lúc em chơi gần 3000 cho vọt nhanh :21:

checkout_2k

Xe hơi
các bác nào biết cho em giá của 04 loa tép+01 loa sub lắp cho Lac EX với. Đa tạ.

dangtaplai

Xe máy
Đây là nội y của em nó ợ, đầu DVD liền màn TQ + sub Toad đánh nhạc không bị nhức đầu:21::21:.
P/s cái biểu tượng ở trước tay lái em cũng đã thay thành chervolet rùi ợ nhưng chưa có ảnh ạ

Bác lắp cái màn hình này ở đâu, và giá bn ợ? thanks bác

speedman

Xe tải
Bác lắp cái màn hình này ở đâu, và giá bn ợ? thanks bác
Cái màn hình này em đồ là chưa có mặt dưỡng, trông đểu lắm. Hôm trước em lắp chỗ mợ Minh040x gì đó mà cũng vậy.Thấy xấu hỏi mấy ông thợ, các ông ấy biểu là chỉ có vậy. Lắp xong chẳng lẽ lại bảo thôi. Giờ em chỉ muốn tháo ra lắp lại bộ radio trong cho nó đẹp.
Hơi buồn!
PS: cụ có lắp thì lắp cái có mặt dưỡng. Trông nó còn giống mặt mình

sport4wheel

Xe tải
Cái màn hình này em đồ là chưa có mặt dưỡng, trông đểu lắm. Hôm trước em lắp chỗ mợ Minh040x gì đó mà cũng vậy.Thấy xấu hỏi mấy ông thợ, các ông ấy biểu là chỉ có vậy. Lắp xong chẳng lẽ lại bảo thôi. Giờ em chỉ muốn tháo ra lắp lại bộ radio trong cho nó đẹp.
Hơi buồn!
PS: cụ có lắp thì lắp cái có mặt dưỡng. Trông nó còn giống mặt mình
Dạ nó chỉ có mỗi cái viền nẹp nhựa đen ân vào thôi cụ ợ, đó có phải là mặt dưỡng không cụ, nếu đấy ko phải là mặt dưỡng em sẽ qua bắt đền mợ Minh luôn:21::21: nhưng nói chung em thấy cũng ko vấn đề gì ai cung khen đầu xịn thế mới đau chứ:)):)):))

speedman

Xe tải
Hôm nay mới có thời gian chộp hình vợ 2 của em để mời cụ BVC và các cụ cho ý kiến sau một hồi độ nhè nhẹ (k)

Mông em nó

Ý kiến của em là: Nếu xe bác là cái gần thì đẹp hơn cái ở xa xa kia ạ. Nhứt là cái biển số, răng mà đẹp rứa? Hỏi nhỏ bác cái này mằm răng mà bác có được ạ?
- Cái vụ mặt dưỡng của cụ em không nhìn rõ vì vị trí khó nhìn. Dưng mà hôm xe của cậu em vợ em, gọi cho nhà mợ minh lắp tận nơi. Trông viền ba mặt bên (hông trái, hông phải, và cạnh trên) hở toang hoác chưng 5 mm, khó nhìn lắm. Cũng có thể vụ nhà em lắp tận nơi nên không chu đáo chăng? Nhân thể, Mợ Minh có đọc bài này thì cho em xin ý kiến ạ?

Chỉnh sửa cuối:

sport4wheel

Xe tải
Cụ cứ đi hỏi anh Minh râu ý biết ngay mà:)):))

speedman

Xe tải
Dạ nó chỉ có mỗi cái viền nẹp nhựa đen ân vào thôi cụ ợ, đó có phải là mặt dưỡng không cụ, nếu đấy ko phải là mặt dưỡng em sẽ qua bắt đền mợ Minh luôn:21::21: nhưng nói chung em thấy cũng ko vấn đề gì ai cung khen đầu xịn thế mới đau chứ:)):)):))
Vậy là ngon rui, quan trọng nhất vẫn là cụ cảm thấy mãn nguyện sung sướng.