Đổi đầu DVD cho VIOS.

teiv197

Đi bộ
Em mua con VIOS đợt cuối năm do vậy phải lắp thêm đồ trong đó có cái đầu DVD tích hợp cả DVD, USB, Bluetooth, camera lùi ... sâu nó tính của em 20T nhưng em biết là họ lắp cho mình đồ ơ kìa.

Em biết là chất lượng âm thanh không ổn lắm do vậy em muốn đổi bộ khác, vậy bác nào nó đại lý đề xuất giùm em nên đổi con gì và rổ rá bao nhiêu để em cắn răng thêm lần nữa :)

Cảm ơn các bác đã đọc tin

drhung

Xe buýt
âm thanh CD/Mp3/Wma trên Vios là chuẩn nhất, cụ lắp DVD khác vào nghe cực chán luôn, em lắp xong DVD lại phải thay CD cũ của nó, nghe âm thanh khác nhau 1 trời 1 vực.

teiv197

Đi bộ
Cảm ơn bác, tuy nhiên bộ theo xe của em nó thịt mất rồi ....

couto_hung

Xe tăng
Em mua con VIOS đợt cuối năm do vậy phải lắp thêm đồ trong đó có cái đầu DVD tích hợp cả DVD, USB, Bluetooth, camera lùi ... sâu nó tính của em 20T nhưng em biết là họ lắp cho mình đồ ơ kìa.

Em biết là chất lượng âm thanh không ổn lắm do vậy em muốn đổi bộ khác, vậy bác nào nó đại lý đề xuất giùm em nên đổi con gì và rổ rá bao nhiêu để em cắn răng thêm lần nữa :)

Cảm ơn các bác đã đọc tin
Thằng sâu nào mà bố láo thế bác? em lấy hôm 16/1/2010 mà có mất đồng nào đâu? đặt xe từ 3/1/2010

Chỉnh sửa cuối:

nhatminh2003

Xe tải
Em không phải thợ nhé nhưng mạo muội tư vấn cho bác

Bác thay đầu DVD Alpine W202E đi. Hoặc nếu nhiều xiền bác thay hẳn con W502E cho máu (Hình ảnh quá đẹp luôn)

Loa nếu bác thích chơi Alpine luôn cũng ổn nhưng nếu vẫn xông xênh tiền thưởng thì bác tham khảo thêm rồi lắp hẳn Focal cho máu luôn (Âm thanh bác nào còn chê thì em cũng :77: )

teiv197

Đi bộ
Em không phải thợ nhé nhưng mạo muội tư vấn cho bác

Bác thay đầu DVD Alpine W202E đi. Hoặc nếu nhiều xiền bác thay hẳn con W502E cho máu (Hình ảnh quá đẹp luôn)

Loa nếu bác thích chơi Alpine luôn cũng ổn nhưng nếu vẫn xông xênh tiền thưởng thì bác tham khảo thêm rồi lắp hẳn Focal cho máu luôn (Âm thanh bác nào còn chê thì em cũng :77: )
Em muốn bác tư vấn để em đổi được em kia đi chứ tháo để cũng chẳng để làm gì, với lại kinh phí có hạn, em cũng chỉ mong đổi con chất lượng bình thường thôi chứ thay cả loa thì cũng nhiều tiên đây, chắc tiền thưởng cũng không đủ.