[Funland] Đổi bằng lái xe rất nhanh

nvh_hn

Xe container
Nhảm nhí, thế khác gì nó làm online hộ mình. Tự nhiên mất mấy trăm tiền ngu, thiếu hiểu biết đi giới thiệu vớ vẩn.

Chỉnh sửa cuối:

nvh_hn

Xe container
Khôn và rảnh thì tự làm đi, đời chưa biết ai ngu hay khôn đâu :))
Ngồi nhà làm phút mốt, tôi lại chẳng mất công, mất tiền đi chụp, rửa ảnh, không phải ra bưu điện, chẳng mất tiền, chẳng phải đổi lại pass VNeID, bằng cũng gửi tận nhà.

Chỉnh sửa cuối:

bimbim5656

Xe container
Ngồi nhà làm phút mốt, tôi lại chẳng mất công, mất tiền đi chụp, rửa ảnh, không phải ra bưu điện, bằng cũng gửi tận nhà.
Nếu làm ol cũng phải khám sk ở các Bv chỉ định có mã ol. Kiểu j chả phải đi. Tôi cg làm ol mấy thứ rồi, báo lỗi, mạng bận, ảnh k đúng chuẩn … và vẫn phải mất phí gần 200k ship tận nhà. Tôi khám Bv tuyến huyện bất kí gần nhất, rẻ có 250k. Phí chính xác là 183k ship về tận nhà.
Nhàn cái thân đỡ phải lọ mọ up đi up lại, làm mấy lần mới đc, mất tg và bực mình.

honda_cub79

Xe lăn
Không có căn cước và cái VNID gì gì kia có làm đc ko cụ ơi??
Cụ không có căn cước là chưa làm hay bị mất, làm online hay đến tấn nơi thì vẫn phải có CCCD cụ ơi.

Ba Kích Rừng

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thế mình mở máy mình rồi đưa các em ấy làm được k nhỉ? Đỡ phải đổi mk, với lại em toàn dùng vân tay, k nhớ mk.
Lấy lại pass của VNíd cũng mệt mỏi lắm.. bắt xác nhận tùm lum.. quét chíp CCCD .. tất nhiên là cũng dễ thôi nhưng loằng ngoằng dây điện.. Nên em ghi pass ra chỗ kín cho nó lành.. giờ quản lý nhiều mật khẩu cũng hại não.. như cái pass zalo.. lấy lại nó bắt xác nhận 3 người mình mới chít chát.. mà danh bạ chưa đồng bộ sau khi đổi máy thì zalo nó đâu có hiện ra tên ghi chú trong danh bạ.. chỉ hiện lên nick thật của họ.. Em vừa thay máy xong... đồng bộ danh bạ.. đăng nhập đủ mấy tài khoản.. mất đúng nửa tiếng.. phát mệt.

cobangchuacotien

Xe tăng
Sao em làm online (đã làm năm trước), đăng kí xong vẫn phải ra cục đường bộ chụp ảnh nhỉ! Giờ làm như này tiện hơn đợt em làm nhiều phết.

Whoamidear

Xe tải
Nếu làm ol cũng phải khám sk ở các Bv chỉ định có mã ol. Kiểu j chả phải đi. Tôi cg làm ol mấy thứ rồi, báo lỗi, mạng bận, ảnh k đúng chuẩn … và vẫn phải mất phí gần 200k ship tận nhà. Tôi khám Bv tuyến huyện bất kí gần nhất, rẻ có 250k. Phí chính xác là 183k ship về tận nhà.
Nhàn cái thân đỡ phải lọ mọ up đi up lại, làm mấy lần mới đc, mất tg và bực mình.
Đọc còm xong, vẫn chả hiểu cụ làm on line hay off line???

DuongHL

Xe container
Lấy lại pass của VNíd cũng mệt mỏi lắm.. bắt xác nhận tùm lum.. quét chíp CCCD .. tất nhiên là cũng dễ thôi nhưng loằng ngoằng dây điện.. Nên em ghi pass ra chỗ kín cho nó lành.. giờ quản lý nhiều mật khẩu cũng hại não.. như cái pass zalo.. lấy lại nó bắt xác nhận 3 người mình mới chít chát.. mà danh bạ chưa đồng bộ sau khi đổi máy thì zalo nó đâu có hiện ra tên ghi chú trong danh bạ.. chỉ hiện lên nick thật của họ.. Em vừa thay máy xong... đồng bộ danh bạ.. đăng nhập đủ mấy tài khoản.. mất đúng nửa tiếng.. phát mệt.
Cái vnied muốn đăng nhập máy mới lại phải thoát máy cũ, lằng nhằng lắm.

Mouser_Fun

[Tịch thu bằng lái]
Tháng 11, bằng của em hết hạn. Đánh dấu để nghiên cứu. Cảm ơn cụ chủ

dung_hb

Xe hơi
Em lưu lại khi cần ạ

thuyphongthanh

Xe lăn
Cũng là một lựa chọn tốt. Trừ phí đổi bằng thì cũng mất thêm chỉ mấy chục.
Đánh dấu chừng mười năm nữa em mới cần

Sao em làm online (đã làm năm trước), đăng kí xong vẫn phải ra cục đường bộ chụp ảnh nhỉ! Giờ làm như này tiện hơn đợt em làm nhiều phết.
Đúng cụ ạ.
Em cũng đăng ký online, nó bắt ra cục giao thông để chụp ảnh.
Nhưng mà đến bước cuối cùng là đặt lịch hẹn, thì tất cả các ngày hiển thị trên đó đều báo là đã quá tải hồ sơ.
Thành ra em canh từ năm trước đến giờ vẫn chưa nộp được. Đểu vãi.

Mr_DTD

Xe đạp
Em đi lấy giấy khám sức khỏe thì được giới thiệu ra bưu điện đổi bằng. Chuẩn bị xong các giấy tờ thì 15p là xong. Giấy hẹn 20 ngày mà hôm nay sau 3 ngày đã nhận được. Phí gần 200k. Thấy quá đơn giản và nhanh gọn nên giới thiệu cho Offer và tăng thu nhập cho các em bưu điện 😊

Sao lại lấy định danh mk vneid???