[Thảo luận] Dốc Nguyễn khánh toàn lên Đào Tấn , cấm kiểu úc ?

Vodka_Zelka

Xe đạp
Em là em cứ tránh cái dốc quỷ quái này cho nó lành, dốc đã đông và người đi chả nhường nhau nên em sợ vợ 2 em bị đau lắm.

bmw1226

Xe tải
Hôm nào bắt là do "đói". Còn không bắt là "no" rồi!

Nhà em từ cầu giấy nên em hay đi qua đg này
Từ tết đến giờ nếu ai hay đi cũng để ý ở bên phải đường trước ngã 4 trước dốc , có biển xanh chỉ dẫn hướng đi Đào tấn bây giờ phải rẽ phải đi về gần bục binh cầu giấy roài quay đầu rẽ , cái này em ủng hộ 2 tay 2 chân vì mỗi lần lên dốc ở đây rất vất vả , ko ai nhường ai , mà cái dốc cũng ngu , sao ko làm cái hầm xuyên mịe qua đấy thì có phải đơn giản ko , trên cái dốc đấy cũng chỉ là bãi đất làm gửi xe ???

Có một điều lạ thế này
Dốc cầm xe chỉ vào giờ cao điểm 6-8h sáng , chiều 4-6h30 thì phải
Nhưng em đi làm buổi sáng tầm 7h thì thấy các cụ bốn bánh vẫn lao ầm ầm
Hôm em thây công an bắt , hôm em thấy các chú đứng đấy nhưng chẳng bắt ..
Như vậy là sao , đã cấm thì cấm lưu thông , sao lại cứ để đi vào giờ đấy ??( bên phải đg dốc có biển cấm oto , cũng đề giờ thế nên kể cả các bác từ hướng khác đi lên cũng nhìn thấy ??? )
Em dự sau này chỗ này sẽ trở thành chỗ bẫy thu tiền mới của xxx, chúng nó cứ thả thế , mấy hôm nữa bắt thì bét nhè vì em đi làm hôm nào cũng thấy cả đống xe lao lên giốc đới ??

CuTiVoDich

Xe điện
Cái đống đất đấy thì chắc chắn không được dọn đi để làm cầu vượt rồi, thấy bảo mắt rồng gì đấy:-ss
xxx bắt thả, thả bắt là chuyện bt, chứ cứ bắt suốt không ai đi nữa thì xxx phụ trách khu vực đấy ống làm sao:D
Các cụ cứ đi đúng biển cho nó lành:-q

TONGIA

Xe lừa
Cụ chửi bọn làm đường ngu à?
Chúng nó cũng muốn làm cái hầm bỏ mẹ ( làm mới véo được tý)
Dưng mà mấy bác khảo cổ học nhất định không cho phá đoạn " thành " đó.
Thế nên nó mới vòng vèo.
Cụ cứ đọc mấy bài báo về cái dốc Văn cao là rõ nhé.

Toyota Celica

Xe container
Em đến ạ mấy cụ phong thủy -
Thả nào đất nước chưa giàu nhanh :D
Cụ nào có tài liệu cái dốc đấy cho em mở mang tầm mắt ạ ,

haivong

Xe tải
ở đây bây giờ có cả biển cấm ô tô và biển cấm ô tô theo giờ nhưng mà em thấy các kụ mợ vẫn lao xe vào ầm ầm kể cả lúc đường vắng (mấy lần e nhìn thấy thì là ko có chú xxx nào đứng đấy hết) :D

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Chỗ này đã có hẳn 1 thớt rồi mà cụ, cấm theo giờ cao điểm.

Gõ kiến

Xe buýt
Nhà em từ cầu giấy nên em hay đi qua đg này
Từ tết đến giờ nếu ai hay đi cũng để ý ở bên phải đường trước ngã 4 trước dốc , có biển xanh chỉ dẫn hướng đi Đào tấn bây giờ phải rẽ phải đi về gần bục binh cầu giấy roài quay đầu rẽ , cái này em ủng hộ 2 tay 2 chân vì mỗi lần lên dốc ở đây rất vất vả , ko ai nhường ai , mà cái dốc cũng ngu , sao ko làm cái hầm xuyên mịe qua đấy thì có phải đơn giản ko , trên cái dốc đấy cũng chỉ là bãi đất làm gửi xe ???

Có một điều lạ thế này
Dốc cầm xe chỉ vào giờ cao điểm 6-8h sáng , chiều 4-6h30 thì phải
Nhưng em đi làm buổi sáng tầm 7h thì thấy các cụ bốn bánh vẫn lao ầm ầm
Hôm em thây công an bắt , hôm em thấy các chú đứng đấy nhưng chẳng bắt ..
Như vậy là sao , đã cấm thì cấm lưu thông , sao lại cứ để đi vào giờ đấy ??( bên phải đg dốc có biển cấm oto , cũng đề giờ thế nên kể cả các bác từ hướng khác đi lên cũng nhìn thấy ??? )
Em dự sau này chỗ này sẽ trở thành chỗ bẫy thu tiền mới của xxx, chúng nó cứ thả thế , mấy hôm nữa bắt thì bét nhè vì em đi làm hôm nào cũng thấy cả đống xe lao lên giốc đới ??
@ Cụ nói chuẩn thía nhảy,hum nay em cũng đú đởn đi vào đường Trần Bình Trọng từ hướng Nguyễn Du thế là bị ....ngay! Cũng tại mình cả thoai....vì ban ngày em thấy cả lũ chạy lông nhông thế là lúc nãy khoảng 18h00 em cũng hiên ngang đi vào như ngõ nhà mềnh thía là Five hăn đớt việt nam đồng....hehe!
Đúng nà già rồi vưỡn còn.........ko để đâu cho hết???
Cảnh báo các Cụ trong Of nhá! Đừng thấy cái gì....mà cũng theo nhá!!!!!!!!!!!! Em dạo này đen quá....ặc ặc!!!!!!!!!!!X_X

Toyota Celica

Xe container
ở đây bây giờ có cả biển cấm ô tô và biển cấm ô tô theo giờ nhưng mà em thấy các kụ mợ vẫn lao xe vào ầm ầm kể cả lúc đường vắng (mấy lần e nhìn thấy thì là ko có chú xxx nào đứng đấy hết) :D
Em chưa hiểu lắm cái biển cấm oto theo giờ đúng nó phải thế nào ? :)
Ở đây nó cắm biển cấm oto đúng như cụ nói tức là cắm tiệt luôn ? , thế viêc chóe gì chúng nó phải ghi giờ :)
Cụ nào hiểu luật cho em xem cái biển cấm theo giờ . Em mới thấy biển cấm dừng đỗ theo giờ thoai chứ chua thấy biển kia

Ô tô điên

Xe tăng
nhẽ ra là phải đặt biển cấm ở phía kia cầu, chứ đặt biển cấm ở dốc thì khi xe nào đi vào nhìn thấy biển thì hết quay đầu
hahaha....

Escave

Xe buýt
Chúng nó đang thả lưới thì phải , các cụ cứ cẩn thận
Em cũng toàn rẽ phải quay đầu rồi đi
Em thấy nó cũng khá logic hơn việc lên dốc và tranh nhau đường với xe đang đi thẳng ở trên vì chẳng ông nào nhường ông nào
Mấy comment của kụ chuẩn đới, Vod kụ phát

Game Over

Xe điện
Vướn thế mà,hôm cấm hôm không...hôm bắt hôm không.(:|