[Funland] Độc lạ Nhật Bản: {Cho vợ đưa nhân tình về sống chung}

NNS

Xe ngựa
kịch bản này cùng với clip thì ok chứ tin ko thì là rác rưởi, vậy mà cũng có bọn pv lá cái nó lụm về trát lên mặt báo x-(

Isu_zu

Tháo bánh
Những gì quái dị nhất, khó tưởng tượng nhất cũng do anh Nhật bủn này nghĩ ra thì phải.
Quái dị sao bằng ta hở cụ. Thuốc sâu bắt cá, chặt trộm cả vườn sầu riêng, cắt trộm dây tiêu, kích điện giun đất, kích điện bắt tôm cá, chặt trộm đùi trâu bò, mua lá cây khô, bả chó mèo, bơm nước vô heo, bơm rau câu vô tôm, mua lòng heo chân gà thối về tẩy làm đồ ăn, rải đinh đường quốc lộ...kể ko hết đâu cụ!

Chỉnh sửa cuối:

nguyentoan.uct

Xe điện
2002 đến 2007 chứ cụ
Tại e thấy trên cụ bảo những năm 99, thế bán trà cụ giờ tay trái hay tay phải, còn có thu nhập nhờ cái bằng của trường ko thế. Vậy là cụ K43 nhỉ, thời cụ đầu vào vẫn là hoàng kim lắm.

Dan du an

Xe cút kít
Nói chung xã hội gì chả có, mình em nhớ có vụ em gì mà quay lên dùng ma tuý xong xả đồ chả anh nào vào cũng được thì phải, ý em là mấy anh trong đó.

LongLH

Xe điện
Cạnh nhà em có vụ gần như này. Ông A với bà B là vc hợp pháp có một đứa con gái, bà B lại cặp kè với ông C ( C thì đông tiền). Mỗi lần ông C đến thì ông A đi ra ngoài để B và C ở với nhau. Ông C cho tiền A và B để xây nhà mới, mua xe Dream II, từ những năm 96. Mẹ ông A mất thì ông C chở B về quê, còn A thì chạy xe máy bên cạnh cùng về. Rồi B cũng đẻ thêm được một cô con gái nữa là con của C, C cũng công bố luôn ra ngoài và đem con về ra mắt gia đình của C, vợ C thì cũng không nói gì. Bây giờ thì con gái của A và B đã sang Nhật định cư, tiền ban đầu đề sang đó là C cho, còn con gái của C và B thì đang điều hành một cty của C.

Dream 100

Xe trâu
Người OF

Isu_zu

Tháo bánh
Cạnh nhà em có vụ gần như này. Ông A với bà B là vc hợp pháp có một đứa con gái, bà B lại cặp kè với ông C ( C thì đông tiền). Mỗi lần ông C đến thì ông A đi ra ngoài để B và C ở với nhau. Ông C cho tiền A và B để xây nhà mới, mua xe Dream II, từ những năm 96. Mẹ ông A mất thì ông C chở B về quê, còn A thì chạy xe máy bên cạnh cùng về. Rồi B cũng đẻ thêm được một cô con gái nữa là con của C, C cũng công bố luôn ra ngoài và đem con về ra mắt gia đình của C, vợ C thì cũng không nói gì. Bây giờ thì con gái của A và B đã sang Nhật định cư, tiền ban đầu đề sang đó là C cho, còn con gái của C và B thì đang điều hành một cty của C.
Nếu ko có ảnh hường đến ai và người trong cuộc thấy ổn, thì đó là ổn. Người ngoài chả có quyền gì chê bai, vì chăn nhà ai cũng có rận cả. Ko dùng quan điểm của mình áp đặt sang người khác đc.

vutuanlong

Xe tăng
Tại e thấy trên cụ bảo những năm 99, thế bán trà cụ giờ tay trái hay tay phải, còn có thu nhập nhờ cái bằng của trường ko thế. Vậy là cụ K43 nhỉ, thời cụ đầu vào vẫn là hoàng kim lắm.
99 NCT là địa chỉ của KTX trường mình đó cụ.
E có bán dc lạng chè nào đâu, e đang ngồi đúng chỗ với tấm bằng ĐH, nên vẫn nghèo

Ca_uop_muoi

Xe buýt
3 người thì có x3 cách chơi nhỉ, có khi cả chục năm cũng không chán 🤣

Tony_Le

Xe container
Đã là ý thích thì quái dị tý cũng chả sao. Có thể anh này thích Some và như vậy mới vui thì sao, cô kia lại đáp ứng do đúng khẩu vị.

LongLH

Xe điện
Nếu ko có ảnh hường đến ai và người trong cuộc thấy ổn, thì đó là ổn. Người ngoài chả có quyền gì chê bai, vì chăn nhà ai cũng có rận cả. Ko dùng quan điểm của mình áp đặt sang người khác đc.
Vâng em chỉ kể chuyện thôi, chứ ông A, bà B ngay sát nhà em, em vẫn chào hỏi và có việc sang gúp bình thường. Còn C thì còn là con nuôi của bà Ngoại em mà.

Tony_Le

Xe container
Vn cũng có anh dẫn tiểu tam về trình bầy với vợ rồi, và chị vợ cũng đồng ý :))
Em biết 1 ông chiến cả chục bà, ngoài chính thất và bà 2 có 7 người con gia đình công nhận con cháu thì mỗi bà lằng nhằng đều ra 1-2 sản phẩm. Mà ông ấy kệ chả nuôi nấng gì, các bà cũng dần biết nhau cả.

tado261

Xe tăng
Em chơi với mấy ông từng ở bên Nhật, thấy bảo một số phụ nữ Nhật có chồng rồi, nhưng lúc nào rảnh hoặc cần tiền thì đi bán d.am. chồng ko ý kiến gì. Không biết có đúng thế không.
Hay họ coi đó cũng chỉ là 1 job, ko tình cảm là được.

nguyentoan.uct

Xe điện
99 NCT là địa chỉ của KTX trường mình đó cụ.
E có bán dc lạng chè nào đâu, e đang ngồi đúng chỗ với tấm bằng ĐH, nên vẫn nghèo
Ah. Vấn đề hơi nhạy cảm, em lại dịch ra là năm 99 ở Nguyễn Khánh Toàn :D . E ko ở KTX ngày nào, có 1 năm em thường hay bắt xe bus lên giảng đường tự học của Ktx ngồi học thôi. Cụ giờ công tác bên nào thế.