Dốc Kẽm - Thách thức & Chinh phạt

kar

Xe điện
Báo cáo tất cả các bác, do nhời xui của mấy nhà Land, Offroader..và cả mấy gã lượt phượt ham chơi, nhà em xin mở topic này để kêu gọi bà con tham dự chuyến đi offroad đúng nghĩa trên đường tập tăng Xuân Mai vào Chủ Nhật tuần này. Các bác lưu ý, chuyến này đa phần các xe tham dự đều là toycar :D nếu bác nào mún đem xe nhà đi thì chỉ nên làm khán giả thoai. Theo thông tin chưa chính thức, bác Lái Xe Cẩu sẽ là nhà tài trợ Bạch kim với giải thưởng trị gia bằng...một chuyến xe đặc dụng 116 tháp tùng "Tay lái dũng cảm nhất" trở về một gara bất kỳ nào tại Hn :)) Ngoài ra còn có giải "Dũng sĩ diệt xe cơ giới" và còn rất, rất nhiều giải thưởng hấp dẫn khác :D (h)
Hiện tại danh sách tham dự mới có:
#Offroader và em longleg Su Tracker
#Land với "mẹ đĩ" mới cưới...chưa bít tên
#Narva va...? (ko bít sau Tây Yên Tử còn có ý đem "vợ iu" đi ko :)) )
#Kar, phụ lái (h) và 1 Nivea xinh đẹp
#Fun (AP) và cộng sự với một Niva 4x4
Các bác vui lòng bổ sung tên mình vào danh sách nếu quan tâm.
Đã ký...khống (h)

Land

Xe tăng
(y) Hoan hô bác Kar dúng cảm (y)

Lần này dứt khoát là bận mấy em cũng đi , chỉ vì đú với chú NIVA đỏ đen của bác nên em sắm con Toycar này, nếu không đi em tặng phắt con mẹ đĩ này cho bác Kar.:))

NIVA nhìn thấy thua chưa :D

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Ơ lại đi nữa à, máu nhỉ
Cho em theo học tập kinh nghiệm các bác nhé
Lần này không biết bác Hoangnhi có đi được không, em vác landrover của bác ấy đi test tiếp vậy :)

kar

Xe điện
Hơ hơ bác Land lại sưu tập xe băng...anh tẹc nét à? Xe đâu rồi ko đưa lên đi hay là lại lôi xe 4x4 điều khiển từ xa của cún nhàh bác đây? Thứ 6 hoặc thứ 7 này bàn cụ thể cái là hôm sau tít thôi mấy bác nhá

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Cho em xin một chân nhé, tất nhiên là ké xe rồi, còn nếu thiếu xe thì em sẽ mượn một chú Bắc Kinh để đu theo vây.

Land

Xe tăng
Xe đang tháo hết giày ra để đi sắm giày khác nên kô chụp được ảnh, xấu lém.

Mà lày lày, mắt tinh thế mà vưỡn ê sắc à.

Các bác cho em cái í tưởng đồ hoạ về câu lạc bộ offroad của otofun , em định may 1 cái cờ cắm vào mông con ngựa nhà em để đi cho nó Mấu.:D

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Em cập nhật 1 tý

1 - Offroader và em longleg Su Tracker
2 - Land với "mẹ đĩ" mới cưới Feroza
3 - Narva và 1 Su Vịt bầu
4 - Kar, phụ lái (h) và 1 Nivea xinh đẹp
5 - Fun (AP) và cộng sự với một Niva 4x4

Thưa các bác ọp đường đất, bi giờ em nghe nói về vụ này. Chủ nhật này em sẽ chờ các bác ở Xuân Mai nhà em, bác nào không đi gầm cao máy thoáng thì có thể để xe ở nhà em rồi bám càng các bác khác vào trong đó.

Về phần ăn trưa thì em có thể thu xếp được, các bác có xơi món thịt chó ko ? mà hôm đấy là mùng mấy ấy nhỉ ?

milicaanj

Xe buýt
Tưởng nhớ
Bác Narva không cho em đi à??????????

Land

Xe tăng
1 - Offroader và em longleg Su Tracker
2 - Land với "mẹ đĩ" mới cưới Feroza
3 - Narva và 1 Su Vịt bầu
4 - Kar, phụ lái và 1 Nivea xinh đẹp
5 - Fun (AP) và cộng sự với một Niva 4x4
Roài.... toàn chiến binh xung phong đi lội bùn. Để em đi sắm cái bơm nước chạy điện 12 v , quả này cá kiếm to phải biết

sapnavan

Xe hơi
Chủ Nhật lày đi hả các bác? Nại đi cả ngày từ sáng đến đêm à?

Em là máu đi off-road với các bác lắm, mà số em chưa được phát nào. Nếu đi được các bác cho đi ké nhá, con nhà em mà đi đường tập Tăng chắc biếu luôn mấy cháu thiếu nhi làm đồ chơi keke

Quạt

Xe điện
em mới, nhưng iem không có gầm cao thì nàm sao????

Land

Xe tăng
Vị chi là 5 xe lội bùn rồi, thêm quả lanrover của Black là 6 chiếc 4WD , 1 xe cứu hộ của bác LXC thía là 6x4 = 24 offroader (y)

Đoàn việt dã gồm 6 chú lái chính và 18 chú lơ chuyên đào đường , bới gầm, chèn gạch, xúc đất . Hô Hô hoành tráng quá :)) :)) Họ bỏ cả thành phố náo nhiệt phía sau để lao vào chốn hoang vu .

Không có xe thì xung phong làm lơ đi các bác, còn ối chỗ trống đấy . Đi 4x2 cũng được , lên đó mượn xe nhau , mỗi bác làm vài cây cho nó rôm rả .

Để em mượn mấy cái ảnh của các bác offroader khác để sấy nóng chương trình

Chỉnh sửa cuối:
Các bác có cần em tiền trạm ko ? mùa này ít mưa nên em đoán là đường ngon hơn hồi bác Kar đi.

Trưởng đoàn Kar có cần hậu cần gì thì ới em nhé, nhà ngay gần lo liệu nó cũng đơn giản. Quả này hoành tráng đây, ko biết có cần phải nói trước với bên bộ đội ko chứ người ta lại tưởng tấn công doanh trại quân đội người ta lôi tăng thật ra bắn thì bỏ mịa :D

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bác Nakio / BlackLAC nhớ mang quả cuốc và xẻng hôm nọ đi để cho hội lơ xe có công ăn việc làm. Chắc chắn lần đi này sẽ không lo cáp để kéo xe vì có mấy bác chuyên nghiệp đi cùng, đặc biệt là bác LXC :D

Bà xã nhà em đang ngồi soi em gõ những gì trên này. Dựa vào độ thành khẩn của em bà xã nhà em chắc sẽ duyệt cho em visa đi làm lơ xe => vị chi chỉ còn 17 vị trí phụ nữa thôi.