[Funland] Đoàn Văn Hậu được CLB tại giải VĐQG Đức đưa vào tầm ngắm.

cuongdiv

Xe container
Có lão gì lôi cái ô võ sĩ của Philip ra, rồi phán suy nghĩ chim sẻ đại bàng nọ kia, thưa vs cụ, tầm hạng cân đó, dân quyền anh cn thế giới nó ko tính là thi đấu đỉnh cao, kiểu như hồi bé e VĐ giải nhi đồng toàn quốc thôi :), gặp bọn hạng nặng vô danh nó vả cho 5s là hết trận, ở đó mà thể hình mới chả thể lực
Vầng, cụ í chửi e kinh quá làm e sợ hem dám cãi lại. Cứ lấy thể lực thể hình ra đá bóng thì cho bọn vđv đấm bốc với thể hình ra đá cho nó máu :))
Nhoằng cái khéo đối thủ rơi mịa hết răng xuống đất, thắng chắc :))
Klq nhưng ngoài gen giống, ăn uống, sinh hoạt.... thì các lão có nghĩ một phần do thể thao học đường không được quan tâm ko ạ, học sinh thành phố bây giờ không còn nhiều thời gian, không gian để phát triển thể chất nữa ợ :((

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Sang bển lại ngồi dự bị thôi, ở nhà mà đá cho hay, bọn tớ còn xem.

belo

Xe điện
2 thánh đi bộ ấy thỉnh thoảng phất bóng hoặc chọc khe xé nát xừ hàng hậu vệ bên kia, e cũng thích :))
Đá bóng mà nhàn vãi chưởng :))
Đi bộ mà hầu như đi chuyển nhiều nhất đội cụ à. Toàn trên 10 km/ trận.

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cũng phải cho e nó sang tí để mở mang tầm mắt với bóng đá đỉnh cao chứ, ko hợp lại về đá cho các cụ xem :))
Đáng lẽ ra nên thuê mấy thằng đỉnh cao về đá Vleage thì hay hơn. Mấy đội nhà ta lom dom quá, toàn thuê mấy thằng châu phi chân gỗ.

gld

Xe điện
Ủng hộ cho DV Hậu sang Đức, có đi mới có lớn được, ước mong 1 ngày em nó được MU mua, lương 100k bảng/tuần, ôi chao tiêu sao cho hết

Xe gòng

Xe điện
chờ thôi, hi vọng là e ấy qua đc Đức thiệt

ngocmai227

Xe lăn
Đáng lẽ ra nên thuê mấy thằng đỉnh cao về đá Vleage thì hay hơn. Mấy đội nhà ta lom dom quá, toàn thuê mấy thằng châu phi chân gỗ.
Ko có tiền thế thôi cụ, với cả giải chả có tiếng tăm gì mấy ông về hưu cũng chả muốn sang, vớ vẩn dưỡng già lại gẫy xừ chân với cầu thủ nhà mình

ngocmai227

Xe lăn
XT đã bao giờ đá ngon đâu cụ, gặp đội nào áp sát coi như chấp người luôn.
Hồi U19 e thấy đá hay mà cụ, hồi mới trình diện đội Ú19 của HAGL ấy, làm mưa làm gió trên các sân luôn, ít nhất là về truyền thông :))

Su Đình

Xe tăng
Có lão gì lôi cái ô võ sĩ của Philip ra, rồi phán suy nghĩ chim sẻ đại bàng nọ kia, thưa vs cụ, tầm hạng cân đó, dân quyền anh cn thế giới nó ko tính là thi đấu đỉnh cao, kiểu như hồi bé e VĐ giải nhi đồng toàn quốc thôi :), gặp bọn hạng nặng vô danh nó vả cho 5s là hết trận, ở đó mà thể hình mới chả thể lực
Không bàn vấn đề khác, nhưng như cu Pacqiao nó đấm với Mayweather mà cụ bảo quyền anh thế giới nó không tính là thi đấu đỉnh cao thì chịu cụ. Chắc đỉnh cao là toàn phải ông tầm tạ đấm với nhau.

dhquan263

Xe máy
Bóng đá xuất ngoại được nhiều cầu thủ thấy tương lai có vẻ sáng sáng hơn rồi các cụ à

juve99

Xe cút kít
Không bàn vấn đề khác, nhưng như cu Pacqiao nó đấm với Mayweather mà cụ bảo quyền anh thế giới nó không tính là thi đấu đỉnh cao thì chịu cụ. Chắc đỉnh cao là toàn phải ông tầm tạ đấm với nhau.
Đỉnh cao nhưng là hạng nhẹ nên k so về sức vóc thể lực chung của âu mỹ - á dc cụ ah, nếu vậy ta chỉ cần nêu ra trưởng hợp lực sĩ Phạm Văn Mách cũng đã ở đẳng cấp tg từ rất lâu chứ k cần xa xôi ở đâu

vietnamcongtru

Xe buýt
Nhiều cụ chả biết gì, đem thành tích của ô võ sỹ hạng ruồi người châu á có thành tích ở TG ra làm thước đo cho VĐ thể lực của cầu thủ gốc á, giờ FIFA ra luật đá bóng cũng có hạng cân thì VN khả năng vđ thế giới chứ chả đùa. Mấy cái hạng cân nhẹ của quyền anh hay đấm bốc dân nhà nghề nó tính là thiếu nhi đi đánh giải... rồi chuyện VH mỏng cơm, dân thể thao nó ăn 2 tuần, nghỉ tập độ nửa tháng có mà tăng cả chục ký, VĐ là béo lên thì k chạy dc, tăng cơ thì cứng đơ như rô bốt, VN ta cứ to cao là chậm kiểu gà gô, như Dũng Giáp - Hữu Thắng của TC ngày trc...
Bắt giò Cụ tí nhé( cũng có thể em nhầm :D), chắc Cụ muốn nói tới Hữu Thắng cao 1m80 của Bình Dương, cao to đẹp trai nhưng hơi chậm? Hồi đó nhìn Hữu Thắng là em cứ nhớ tới ông Rai Brazil em ruột Socrates, nhưng Rai đá cực kỳ thanh thoát....

vietnamcongtru

Xe buýt
Nhưng biết đâu em Hậu tập nhiều lại dày cơm và đá vẫn hay? Nhìn Cr7 hồi mới về MU, để tóc highlight, người mỏng dính, ai nghĩ giờ y có thân hình lực sĩ, là huyền thoại mọi thời đại của làng túc cầu?