Đoàn công tác đặc biệt của OF - kiếm tra tình hình phòng chống bão số 1

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
thiệt hại cũng gớm nhỉ, em ở nhà không đi thoát được cái côn nhưng xe cũng thành bể cá, quên kụ nó đóng cửa nóc đúng đêm mưa to :)

saigonvw

Xe tăng
May mà xe BJ chết trên đường đến bãi gửi xe nên em k phải làm nhiệm vụ đợt này, nếu k có khi làm xong nhiệm vụ thì giờ này em và Đỗ Hiếu sốt lên đến 80 độ rồi cũng nên. Hôm qua em quay lại lấy BJ về thì phát hiện ra việc hỏng của BJ cực đơn giản, một mẫu nhựa của dây điện bằng đầu tăm nó lọt vào trong bộ chế, tịt mất lỗ xăng thế là xe k đi đc, số mình may thế. Chắc cô thương.
À, toàn bộ hai két heniken để trong BJ bị bảo vệ ăn trộm hết rồi các cụ nhé.
May gì ! Mod của Box nhiếp ảnh nghe đồn về thành tích của Chú khiếp quá nên phá xe của Chú để dìm hàng đấy - Mod gay dạo này thâm lắm chứ không tử tế gì đâu - Xin lỗi Chú, lúc đó A định sửa xe cho Chú nhưng bị Mod gay trừng mắt bảo là không được sửa ! - Phận hèn, thân già nên A đâu dám cãi lời - Thôi thì Chú tha lỗi cho A nhá, lần sau Chú đuổi *** Mod gay ở nhà thì A hứa sẽ sủa xe cho Chú ngon lành ngay:)):)):))

offroad

Xe buýt
toàn bộ hai két heniken để trong BJ bị bảo vệ ăn trộm hết rồi các cụ nhé
kỷ luật chú thôi: thiếu tinh thần trách nhiệm, gây hậu quả nghiêm trọng =))
lúc đẩy cào cào leo dốc xong, khát khô họng, thèm bia quá mà dek có lon nào....!!!

tptitoe

Xe tăng
Nếu gọi cac cụ có xe tham gia đợt này là "Những người đàn ông đam mê và quả cảm" thì nhà cháu chẳng bao giờ đạt được. Thậm chí tronh giấc mơ táo tợn nhất cũng không dám

Chỉnh sửa cuối:

GALLOPER

Xe buýt
kỷ luật chú thôi: thiếu tinh thần trách nhiệm, gây hậu quả nghiêm trọng =))
lúc đẩy cào cào leo dốc xong, khát khô họng, thèm bia quá mà dek có lon nào....!!!
Hé hé, a k biết em và ông NghiaBui phải uống rượu thay beer à! Khát quá k có gì uống mang voka ra uống đấy ạ.
@: A Diên: Cảm ơn anh và Mod nhiếp ảnh nhiều nhé, nếu k giờ này có khi em lên đến 80 độ C rồi. Đi offroad tuyển đc alex tốt cũng sướng anh ạ. Mỗi tội chặt cây hơi nhiều nên người đau như bị ai đánh. hé hé.

Em đi chuyến này nhàn lái. Xe ngon Alex chuẩn he he.
@Galloper: Anh em minh phúc đức vẫn dầy lắm nhỉ:))

Vu Son

Xe tăng
Em bận lái xe nên chỉ chụp được mấy cái của các xe chạy liền kề mang tính tư liệu.

Di chuyển trong mưa và trạm soát vé đầu cung

Dung_CM1

Xe tải
Bác hùng + cào cào vất vả quá :x:x

Vu Son

Xe tăng
Qua hết ba con dốc đoàn bắt đầu tiến vào khoảng 7 km đường rừng bỏ hoang, đoạn này đi hoàn toàn bằng niềm tin và cảm giác, cảm nhận mà hoàn toàn không biết mặt đường có rãnh hay đá bên dưới, không thể quan sát trong mưa bão, cây cỏ mọc cao 2-4m, chỉ đi theo cảm giác về taluy dương và ta luy âm nhưng lạy chúa bọn em vẫn an toàn trở về nhà.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
[youtube]iRjoJ3GoK8w[/youtube]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

hanoivw9837

Xe hơi
Đúng là đi bằng niềm tin thật, nhìn ảnh các bác chụp trông khiếp quá

Vu Son

Xe tăng
Dù biết là có thể rất nguy hiểm nhưng em cũng tương đối yên tâm khi bác hùng offroad vẫm bám sát đằng sau

Đi đến sẩm tối gần ra hết cung đường thì gặp cảnh này, ơn trời em và bác hùng Motul vẫn còn sống, nếu chậm chút nữa trời tối thì em và bác hùng chắc chắn sẽ cắm thẳng đầu xuống đoạn sạt lở này.

Phía bên dưới

Lầm lũi quay ra trong đêm bão nhưng bây giờ em nhàn nhất vì trở thành xe đi cuối khi các bác đi trước đã làm đường, và chặt cây trong mưa bão, tạm thời em được nghỉ nghơi nghe nhạc trong chốc lát.

ơn trời bọn em ăn ở có đức nên trời thương, không có xe nào bị cây đổ vào xe mà nó toàn đổ trước hoặc sau.

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Lâu lắm mới có lại cảm giác offroad thật sự, như lần đầu tiên đi cung Phù Luông
tuy nhiên giờ được trang bị đầy đủ vũ khí nên ko vất vả bằng, phê nhất là được hứng trọn cơn bão biển trên đỉnh núi
Thay mặt anh em clb off cảm ơn anh Mèo "hoàn lương" đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ tiền trạm và lo hậu cần chu đáo cho cả đoàn.

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Ơ bác Mèo Hoàn Lương lúc nào thế nhỉ? đáng nhẽ khi ở đỉnh núi thì mượn gió di chít mấy ông già làng trưởng bản đi chứ. :))
@gay: không biết post video thì từ sau đừng quay kiếc gì nữa nhá. Từ sáng sửa cho hơn chục phát òi