Đoàn 7X - Hành trình giải phóng Cực Bắc!

thành đông

Xe điện
Cuối năm đang bục mặt với sở thuế :D
Em thì cũng bục mặt với sở thuế nhưng không phải đi nộp mà hoàn ứng thuế thu nhập cá nhân chắc cũng đủ làm chuyến Tây Bắc mệt quá cứ phải đếm híc

dmdviet

Xe cút kít
Nhà vắng quá, em kéo lên cho các cụ còn up ảnh mới những chuyến đi cụ Cừu nhỉ
He he có đi được mấy đâu cụ :)

đoàn cac cụ đông quá! Cụ có chuyến đi thật thú vị :)
Cảm ơn cụ, đi từ đợt giải phóng thủ đô ạ

lâu chẳng thấy chủ tịch dmdviet vào nhỉ
Vào suốt nhưng chém tý thôi :)

Cuối năm đang bục mặt với sở thuế :D
Xong rồi, xây dựng tổ quốc tươi đẹp hơn đàng hoàng hơn, góp phần vào thu ngân sách mà các số liệu thống kê là vượt kế hoạch :D

Vầng đẹp cụ ạ

Getz4449

Xe hơi
các cụ ơi, đọc xong thớt này em quyết định tháng sau đưa gấu và F1 đi một chuyến lên Hà giang. Đây là cung đường mới đối với em, các cụ cho em hỏi là e cứ thẳng tiến QL2 rồi chuyển QL4C rồi quay về là tốt nhất hả các cụ? Theo tính toán thì em sẽ nghỉ ở Tp. Hà giang 1 đêm, TT. Đồng văn 1 đêm : Vậy em xin các cụ có kinh nghiệm là em nên chơi, dừng chụp ảnh, ăn uống, ngủ nghỉ ở đâu là hợp lý ạ?
P/S : mà vợ 2 em là Getz MT1.1 di chuyển tuyến này có vất vả lắm không ạ? em cần ghi nhớ điều gì ạ?
cám ơn các cụ.

dmdviet

Xe cút kít
các cụ ơi, đọc xong thớt này em quyết định tháng sau đưa gấu và F1 đi một chuyến lên Hà giang. Đây là cung đường mới đối với em, các cụ cho em hỏi là e cứ thẳng tiến QL2 rồi chuyển QL4C rồi quay về là tốt nhất hả các cụ? Theo tính toán thì em sẽ nghỉ ở Tp. Hà giang 1 đêm, TT. Đồng văn 1 đêm : Vậy em xin các cụ có kinh nghiệm là em nên chơi, dừng chụp ảnh, ăn uống, ngủ nghỉ ở đâu là hợp lý ạ?
P/S : mà vợ 2 em là Getz MT1.1 di chuyển tuyến này có vất vả lắm không ạ? em cần ghi nhớ điều gì ạ?
cám ơn các cụ.
Em pm cho cụ lịch trình, đoàn em đã chốt lịch và book phòng xong hết cho cung này năm nay. Chia sẻ để cụ tự lên phương án đi cho hợp lý nhất./.

Getz4449

Xe hơi
Em pm cho cụ lịch trình, đoàn em đã chốt lịch và book phòng xong hết cho cung này năm nay. Chia sẻ để cụ tự lên phương án đi cho hợp lý nhất./.
em đã nhận được bí kíp của cụ. Cám ơn cụ đã hướng dẫn nhiệt tình và chi tiết.