Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

phuongmit

Xe cút kít
Em thì nghèo kiết xác..chỉ có trái tim chân thành 8->
Em cũng thấy có vài em trong cuộc đời đúng là hồng nhan..lắm đò. Nhưng em thấy các em ý có lo lắng gì đâu..Sáng nay em nhìn thấy con bé ý sau mấy chục năm vẫn ngon hết nước chấm, ánh mắt lúng la lúng liếng 8-}
À, sau mà gặp gái đẹp buổi sáng phải nghỉ cho chắc kẻo mất tờ rim X_X
Có cái để đổ tội là dc rồi :))

uazcuuthuong

Xe tải
.Chê người kém hơn mình nhưng thằng hơn mình thì chúng nó chẳng thèm để ý.Rõ khổ.

Chun SUV

Xe buýt
Kiểu gì cũng có một vài cụ iq cao còm như này mà. Giá như thân mẫu cụ không có tư duy giống em và ấy lần nào cũng ra một phát như cụ thì đất nước này nát bươm. Tây nó độc thân không con 50% dân số đó, cụ sang mà khen nó tốt.
Hoá ra sính tây vậy mà iq mợ cũng hạn chế chưa hoà nhập đc với tây nhể :)
Thôi thì cứ độc thân tháng ngủ đôi 3 thằng, lấy chó mèo giầy dép quần áo làm con cái, rồi già vào trại dưỡng lão lườm nguýt bạn đồng cảnh, cũng chả bao giờ dám biết đến cảnh gia đình con cháu đề huề thế nào mà phải khổ.

phuongmit

Xe cút kít
Điểm mặt cuộc chiến trên ọp: bđs - nhà đất, cc ; đẻ đái: ít con - nhiều con; kết hôn: ở vậy - cưới; ẩm thực: ăn phở cho chanh hay dấm; học hành: công hay 4; thành công: đi buôn hay học đh. Còn gì nữa k cc :))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em ở đâu hỡi mùa thu tóc ngắn
Giữ hộ anh màu áo lụa Hà Đông.. :))

Saas Fee

Xe hơi
Hoá ra sính tây vậy mà iq mợ cũng hạn chế chưa hoà nhập đc với tây nhể :)
Thôi thì cứ độc thân tháng ngủ đôi 3 thằng, lấy chó mèo giầy dép quần áo làm con cái, rồi già vào trại dưỡng lão lườm nguýt bạn đồng cảnh, cũng chả bao giờ dám biết đến cảnh gia đình con cháu đề huề thế nào mà phải khổ.
Thì bố mẹ mợ ấy thuộc nhóm gia môn bất hạnh mà
Lấy chồng mà các cụ làm như trúng số không bằng. Gái ngon độc thân hạnh phúc hơn nhiều
Chỉ là quan điểm cá nhân thôi mà các cụ cãi nhau ghê quá.
Nhưng em thích cách nghĩ của cụ noname1981 đó là quan điểm trái chiều với số đông người Việt. Đúng sai cũng chỉ là tương đối.

Saas Fee

Xe hơi
Vâng quan điểm cá nhân thì nó có xác suất 50/50 nếu dân trí cao. Mấy bố dân trí thấp cứ đi áp đặt quan điểm, nâng cao cá nhân, đến là hài cho cái dân trí xứ này.
Hehee. Kệ đi cụ, em chỉ lo mỗi chuyện cụ cãi nhau quá lại bị tịch thu băng thì em hết người để follow ;))

Muon_biet

Xe cút kít
Đâu sang chả thế cụ dưới ơi!

Mợ ý đẩy bạn sang đây là đúng dồi. OFer toàn các cụ dư tiêu chuẩn, mỗi cái đa số không còn độc thân.

Thôi thì nhân vô thập toàn, mợ cho cái ảnh cận cảnh của bạn mợ với số đo 3 vòng nữa rồi tính. Chứ loa kèn hết từ tháng 5, mà ảnh thổi kèn ra dì đâu :D
Mợ này thế mà gợi ý đúng.

sungsan2007

Xe tải
Cá tính ko mạnh còn leo lên đầu ngồi như bà tướng, đây lại là cá tính mạnh thì ko biết sẽ như nào... thôi ko dám nghĩ nữa, bác nào đã trải qua chỉ giúp em với...

ttvnol.com

Xe tăng
Sự thật mất lòng :
1 : độc thân thì đã sao , chỉ có người độc thân nhưng luôn muốn kết hôn mới là vấn đề
2 : đàn ông giờ ít người "ngu" lắm , đừng vội phán xét họ "bỏ quên đóa hoa đẹp" . Hãy xem lại mình và tự hỏi người khác cần mình hay mình cần người khác . Đừng bao giờ mãi 1 lối mòn " cái em cần thì anh ko có , còn cái anh có thì em lại ko cần " .

banmotnucuoi

Xe lăn
Cụ chuẩn, nhiều nghiên cứu khoa học cho thấy loài người không hợp với hôn nhân, các nhà đạo đức fake và quản lý xã hội hay vẽ hình ảnh lung linh cho nó để lừa gà vào chuồng dễ bề quản lý và thúc đẩy gà đẻ trứng, ấp con tạo nguồn lao động đóng thuế thôi. Theo lý thuyết pareto thì tầm 10% là hạnh phúc thôi, 50% bình thường, 40% bất hạnh. Với xác suất hạnh phúc thấp thế thì ủng hộ chị thớt độc thân vui vẻ.
Cụ cố tình đánh tráo con số 40% là hạnh phúc', 50% thấy có những lúc hạnh phúc, 10% thấy bất hạnh và và muốn thoát ra khỏi cuộc hôn nhân.
Còn việc tạo lao động để đóng thuế thì với những nước nghèo như Việt nam, thuế thấp, phúc lợi ít nó chưa quan trọng lắm đâu, ít nhất sau năm 2050 mới phải lo chuyện này nhé

noname1981

Xe tải
Trạng thái
Thớt đang đóng