Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dxttb

Xe tải
Fb ảo, nhõn cái hình, còn lại sạch trơn :))
Fb nguy hiểm lắm cụ, chỉ cần vài động tác cộng với suy luận thì cụ sẽ biết nhà chị e nữ chính có mấy người, mặt mũi thế nào, bố mẹ ra sao... Ngày xưa các cụ lính đi ko dấu nấu ko khói, chứ giờ bước chân trên cõi ảo, để lại 1 vết là khó mà xoá lắm

LaziCat

Xe lăn
Vì một số mợ khen cá tính nên mợ thớt tưởng bở, vậy là... chị ơi rụng bông hoa gạo luôn rồi!
Khen cho nó chết là có thật >:)

matizvan2009

Xe ba gác
Các cụ OFer lạ thật. Lúc "nàng" còn đấy thì thi nhau vùi hoa dập liễu, giờ nàng "đi" rồi thì mới biết thương hoa tiếc ngọc.

minhlp

Xe tải
Em trước có đọc nhưng ko còm, vì em ko thích nói chuyện với thành phần như thớt (mỏ hỗn, gặp ý kiến trái chiều là nhảy dựng lên mắng).
Giờ em thấy công lý được thưc thi, em vui :D

Maihong_

Xe điện
ủa, đúng là e có vấn đề như mợ thớt bẩu rồi, e thấy chửi có sao đâu nhỉ? Thì các cụ cũng vào chọc ngoáy loạn e nó, đục hết cả thớt đó thôi!
Thế là đóa hoa sẽ mãi bị lãng quên, còn người đời thì vẫn cứ mãi vui!!!
Chọc ngoáy mợ ấy chửi thì cũng k sao. Nhưng ai góp ý gì mợ ấy cũng chửi cụ ợ. Góp ý đúng, nhưng k phải kiểu vuốt ve, mợ ấy k nói lại đc thì quay ra chọc ngoáy mạt xát. Một vài cụ vào tâng mợ ấy là cá tính thẳng thắn mợ ấy lại càng được đà chửi. Nhưng cá nhân em k hề thấy mợ ấy cá tính. Cá tính ngta vẫn dịu dàng, nhã nhẵn cụ ạ

my.eb

Xe điện
Chọc ngoáy mợ ấy chửi thì cũng k sao.
Cái này cũng không được đâu em, từ chửi vốn dĩ không nên có trong từ điển của đàn bà mới phải,
Ở nhà với chồng mà bảo người ta là chóa cũng ko còn cái răng nào chứ đừng nói ra đường,

Maihong_

Xe điện
Cái này cũng không được đâu em, từ chửi vốn dĩ không nên có trong từ điển của đàn bà mới phải,
Ở nhà với chồng mà bảo người ta là chóa cũng ko còn cái răng nào chứ đừng nói ra đường,
Vâng. Em cũng k thích chửi lộn, đôi co. Nhưng nếu họ chửi đúng thì mình cũng k ý kiến gì ấy chị. Đây mợ ấy chửi bạt mạng hết. Bên thớt kia, em thây chửi ghê quá, em chỉ góp ý nên kiềm chế máu nóng. Ai trêu mợ cũng chửi, ai nói gì đúng nhưng khó nghe mợ cũng chửi. Vô hình tự biến mình thành người như cccm ấy nói. Mà mợ ấy quay ra bảo em rẻ tiền. Em sợ quá.
Mợ ấy chỉ nên thể hiện trên trang cá nhân thì mới được vuốt ve. Chứ thể hiện trên diễn đàn hay hội nhóm xã hội thì phải chấp nhận ý kiến trái chiều

Chỉnh sửa cuối:

Mưa!

Xe điện
Tự luyến đến mức này thì thần Narcissus cũng out trình :D
Đẹp thì phải yêu nhiều vào cho đỡ phí chứ đẩy mình lên cao quá để tự chết đuối trên dòng sông thì bác Narcissus thua em chắc rồi :))

Lâu lâu mà em thấy có dấu hiệu chớm narcissism là phải tự vả vào mặt một cái để quay về với self love chân chính :P

Đùa thế chứ chả có bông hoa đẹp nào bị bỏ quên cả. Chỉ có các mợ không phân biệt nổi narcissism với seft love mới oán thán cuộc đời sao mình đẹp mình giỏi mà không được người ta yêu mến.

LaziCat

Xe lăn
Đẹp thì phải yêu nhiều vào cho đỡ phí chứ đẩy mình lên cao quá để tự chết đuối trên dòng sông thì bác Narcissus thua em chắc rồi :))

Lâu lâu mà em thấy có dấu hiệu chớm narcissism là phải tự vả vào mặt một cái để quay về với self love chân chính :P

Đùa thế chứ chả có bông hoa đẹp nào bị bỏ quên cả. Chỉ có các mợ không phân biệt nổi narcissism với seft love mới oán thán cuộc đời sao mình đẹp mình giỏi mà không được người ta yêu mến.
Yêu bản thân khác với ảo tưởng sức mạnh, em chúa ảo tưởng sức mạnh đây :)).
Em nghĩ sau thớt này có lẽ mợ chủ sẽ rút ra được vài sợi dây kinh nghiệm khi được nghe những lời khen ngợi, cổ vũ. Thẩm thấu lời chê thì dễ chứ thẩm thấu lời khen khó gấp vạn lần #:-s.

P/S: Cap của bức ảnh này có nội dung: Nghênh ngang giữa bầy sư tử, nhím trả giá đắt!
Haizz...

xukthal

Xe lăn
Rút lui vào hđ bí mật thôi :|

Trạng thái
Thớt đang đóng