Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Rosevnn

[Tịch thu bằng lái]
Các mợ lên of phải post hoa, post thơ, pốt sang choảnh và cái avatar ảo gây lú mới đuợc nhiều ọp pơ ca ngợi. :D
Chứ pốt "ế", mí bật tanh tách ông nào chả sợ, vợ nó đầy đoạ cả ngày quá khổ rồi lên đây thấy bật khác nào khơi nỗi ám ảnh. :))
Ngẫn ngẫn như mợ thớt em chả ấn tuợng cơ mà mấy mợ khác vào hùa chủi thấy gai nguời phết, ngữ ý ngoài đời cũng hằn học chả kém đâu, lên đây nick ảo đút chân gầm bàn còm thuớt tha giữ phẩm chất ảo thoai, có vẻ đáng thuơng hơn cả mợ thớt. :D
Cụ được lắm, chửi cả chùm luôn :D
Cụ có tin, em sai Xu chập đè cụ ra búng t ym khóc tức tưởi không 😝😝

LaziCat

Xe lăn
Em thì thấy thúi từ cái mõm cụ đấy.
Em đùa tý, cụ đừng có nóng :P
Cụ giỏi tiếng anh, thử chửi một đoạn băng tiếng anh nghe chơi xem nào.
Mợ nóng tánh như... kem ấy nhỉ :D. "Cá tính" như này em chỉ thấy các mợ cổ vũ kiểu "khen cho nó chết" chứ các cụ chạy tuột xích hết rồi kìa :P

TNLak

Xe điện

Rosevnn

[Tịch thu bằng lái]
Mợ nóng tánh như... kem ấy nhỉ :D. "Cá tính" như này em chỉ thấy các mợ cổ vũ kiểu "khen cho nó chết" chứ các cụ chạy tuột xích hết rồi kìa :P
Em cho cụ ý cảm giác người khác " đùa" như nào thôi. Chứ e chởi ai ở đây e cũng chả nhớ nữa. ( có thể chởi nhiều quá, ha ha...)

wave-tau

Xe container
ối xời! 300B về bắc ninh mấy năm rồi, lão về vn chửa để hú lão hp nhậu phát?
Em về rồi, về đuợc gần tháng, thủ tục thăm hỏi với làm chuyến phú quốc là hết thời gian, lại sang đây làm ku li. :D
Đang định đập em DAC r2r, nghe nói đỉnh lắm, dân bên em hay dùng holo audio chơi dsd 512 qua hqlayer, thấy khen ác.

Bigmoto

Xe container
Em về rồi, về đuợc gần tháng, thủ tục thăm hỏi với làm chuyến phú quốc là hết thời gian, lại sang đây làm ku li. :D
Đang định đập em DAC r2r, nghe nói đỉnh lắm, dân bên em hay dùng holo audio chơi dsd 512 qua hqlayer, thấy khen ác.
thế mà ko í ới dề! tranh thủ chiều 14-22h nhậu tí để tập hợp lực lượng, cũng đc 5ae ở hn đấy!Dac chơi MS cho nó ngầu.

Yeuaibaygio

Xe container
Lắm cụ ghê thặc, chửi gần chửi xa, xéo xắt hết cả. Cơ mà có lẽ ai cũng nghĩ "chắc nó trừ mình ra" (trích Chí Phèo - Nam Cao) như em. ;))

wave-tau

Xe container
thế mà ko í ới dề! tranh thủ chiều 14-22h nhậu tí để tập hợp lực lượng, cũng đc 5ae ở hn đấy!Dac chơi MS cho nó ngầu.
Cuối năm nay chắc làm phát nữa lão, lần này trốn ngan già về với 2 thèng ku chắc nhiều thời gian hơn, có gì em ới. :D
Ngầu thì nhiều, cơ mà hỗ chợ naa để chơi hqplayer ko cần pc chắc phải 20k euro, linq aqua + formula chẳng hạn, nặng đô lém. :D
Chơi hàng tầu cho đơn giản. :)) Có mỗi đập chord dave giá ngon cơ mà đồ chơi không nhiều như holo audio.

NguyenAnhPhan

Xe container
Các mợ lên of phải post hoa, post thơ, pốt sang choảnh và cái avatar ảo gây lú mới đuợc nhiều ọp pơ ca ngợi. :D
Chứ pốt "ế", mí bật tanh tách ông nào chả sợ, vợ nó đầy đoạ cả ngày quá khổ rồi lên đây thấy bật khác nào khơi nỗi ám ảnh. :))
Ngẫn ngẫn như mợ thớt em chả ấn tuợng cơ mà mấy mợ khác vào hùa chủi thấy gai nguời phết, ngữ ý ngoài đời cũng hằn học chả kém đâu, lên đây nick ảo đút chân gầm bàn còm thuớt tha giữ phẩm chất ảo thoai, có vẻ đáng thuơng hơn cả mợ thớt. :D

Thực tế là vậy đó cụ.
Mình biết vậy thôi.

LaziCat

Xe lăn
Trạng thái
Thớt đang đóng