Đoá hoa đẹp bị người đời bỏ quên!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Yeuaibaygio

Xe container
Dì Ế trc làm ở chỗ nhạy cảm nhờ ;))
Thỉnh thoảng khuấy động lên cũng đỡ buồn tẻ, chỉ có các anh nam là nơm nớp lo mình là người đóng vai thứ chính vào một hôm nào đó.
Cách đôi hôm lại thấy chị í ôm cái đt bàn nước mắt nước mũi giàn giụa. Sau anh ex phải chuyển công ty để tránh.

Phoenix Reborn

Xe hơi
Nhiều em còn phải giả bộ yếu ớt, hậu đậu cần sự giúp đỡ ấy chứ. Hồi còn chém bên WTT có mem tuyên bố không bao giờ tự mở nắp chai nước mà sẽ nhờ anh nào đấy, vì hình ảnh gồng tay lên vặn nắp chai nhìn không đẹp.
Mỗi người có 1 tài năng. Ông trời ko cho ai tất cả cái gì bao giờ. Cô giỏi chuyện học hành làm kinh tế rồi thì phần tôi giỏi cái mê hoặc cánh mày râu. Đối với em phụ nữ khôn là để đàn ông đánh khắp thiên hạ còn mình chỉ cần tóm thằng đầu sỏ đó thôi. :D

type

Xe tăng
Hoa trên cây tươi lâu hơn khi hái xuống để trên tay người.

just for fun

Xe lăn
Nhiều em còn phải giả bộ yếu ớt, hậu đậu cần sự giúp đỡ ấy chứ. Hồi còn chém bên WTT có mem tuyên bố không bao giờ tự mở nắp chai nước mà sẽ nhờ anh nào đấy, vì hình ảnh gồng tay lên vặn nắp chai nhìn không đẹp.
Ơ cháu ko tự mở nắp chai bao giờ đâu nha, nhiều lần thản nhiên chìa cái chai đưa qua sếp mở, vậy mà sếp cũng mở rồi đưa lại cho mới hay chứ :))

Nhimtiu

Xe container
Nhanh lên mợ, nhiều cụ cầm tiền đang sốt ruột! Mà nếu có đúng thì mình lại có tiếng ế là do...có căn!!!! Mà e đồ là dễ đúng lắm ý, tầm thứ 5 6 là chảy máu!!!
Xuống cho ae cầm cash còn vào oánh vòng mới chứ cụ nhể, k có cái lại xóc 01 chiều hả cụ. =))

6997

Xe container
Ơ cháu ko tự mở nắp chai bao giờ đâu nha, nhiều lần thản nhiên chìa cái chai đưa qua sếp mở, vậy mà sếp cũng mở rồi đưa lại cho mới hay chứ :))

Thảo lào.... mấy em gái quen em => tay nhỏ xíu như bắp chưn em, mà suốt ngày nhờ em mở nắp cái chai nước 330ml.

Từ mai thì nghe các mợ nói cậu biết ồi á! :)) :))

6997

Xe container

Mesocsic

Xe điện
Vào thớt này lại nhớ mối tình phố núi thủa niên thiếu:(
Hồi trung học nên Pleiku quen chị kia cũng xinh xắn cute là sv trường nhạc (trường cho người dân tóc)
Chị hiền lành ít nói lại xinh :)ngồi bên chị thích dã man:) chỉ tội chị ấy có thói quen hay cầm thằng nhỏ .:( khí hậu Pleiku thì các cụ biết r đấy.:(tay chị ấy vừa lạnh vừa nhám . Yêu đương mấy ngày e chịu k nổi đành lặng lẽ chia tay. Chừ lâu lâu nhớ lại buồn ko tả.
E thề e chém gió nà con cún.
Cụ tả rất chân thật và bất ngờ:)

Nov

Xe điện
Thảo lào.... mấy em gái quen em => tay nhỏ xíu như bắp chưn em, mà suốt ngày nhờ em mở nắp cái chai nước 330ml.

Cái ngữ em chém to kho mặn, cứ cần xử lý gì khó khó nặng nặng là chúng nó lại ới em, hic :D

kienvinh

Xe lăn
Thớt vui quá!

Tôi còm dạo phát xem minh mốc có xóa không.

just for fun

Xe lăn
Cái ngữ em chém to kho mặn, cứ cần xử lý gì khó khó nặng nặng là chúng nó lại ới em, hic :D
Chắc là đãi ngộ đặc biệt khi sống trong môi trường toàn nam giới đó mợ.
Thủa bé thì là con gái 1, út ít, nhà có 2 ông anh zai đến giờ các ông í vẫn chiều. Lớn lên đi học thì học trong lớp toàn nam, sl nữ ít đến đáng thương cho đến khi tốt nghiệp đại học. Rồi đi làm thì cả văn phòng có mình cháu là nữ (giờ thì thêm 1 bạn trẻ nữa). 2 F1 cũng là con zai, chúng nó cũng chiều mẹ vô đối luôn :))

• Vodka
Reactions: Nov

Yeuaibaygio

Xe container

Em thì quan điểm tự túc là hạnh phúc. Cưa xẻ, cuốc ruộng, sửa xe đạp, trộn vữa, quét vôi... em làm từ tiểu học nên cái nắp chai với em là muỗi thôi ạ.
Cơ mà sau khi nghe một mem phát biểu vấn đề đó công khai, em có để ý thêm thì đúng là có 1 số chị em không bao giờ tự mở chai khi đi ăn uống chung (dù tự mở được) thật.

xukthal

Xe lăn
đúng là có 1 số chị em không bao giờ tự mở chai khi đi ăn uống chung (dù tự mở được) thật.
Nhiều chị em hay tỏ vẻ yếu ớt, điệu đà để được các anh che chở, ôm ấp, vỗ về ...đấy mà, kiểu như:
Úi...anh ơi...con thạch thùng nó nườm iem ...huhu :((
Nhưng đc cái là rất có tác dụng vì những chị em kiểu như này ít ế lắm :-j:-j

huyen141292

Xe điện
Nhiều chị em hay tỏ vẻ yếu ớt, điệu đà để được các anh che chở, ôm ấp, vỗ về ...đấy mà, kiểu như:
Úi...anh ơi...con thạch thùng nó nườm iem ...huhu :((
Nhưng đc cái là rất có tác dụng vì những chị em kiểu như này ít ế lắm :-j:-j
Đương nhiên, thính thơm mờ

NguyenAnhPhan

Xe container
Chắc là đãi ngộ đặc biệt khi sống trong môi trường toàn nam giới đó mợ.
Thủa bé thì là con gái 1, út ít, nhà có 2 ông anh zai đến giờ các ông í vẫn chiều. Lớn lên đi học thì học trong lớp toàn nam, sl nữ ít đến đáng thương cho đến khi tốt nghiệp đại học. Rồi đi làm thì cả văn phòng có mình cháu là nữ (giờ thì thêm 1 bạn trẻ nữa). 2 F1 cũng là con zai, chúng nó cũng chiều mẹ vô đối luôn :))
May hơn khôn là đây chứ đâu. Cuộc đời quá ưu ái cho mợ rồi đấy. Không ai may mắn quá 3 lần liên tiếp. Vậy mà mợ thì nhiều lần luôn.
Hên thật.;;)

Chỉnh sửa cuối:

NguyenAnhPhan

Xe container
Em thì quan điểm tự túc là hạnh phúc. Cưa xẻ, cuốc ruộng, sửa xe đạp, trộn vữa, quét vôi... em làm từ tiểu học nên cái nắp chai với em là muỗi thôi ạ.
Cơ mà sau khi nghe một mem phát biểu vấn đề đó công khai, em có để ý thêm thì đúng là có 1 số chị em không bao giờ tự mở chai khi đi ăn uống chung (dù tự mở được) thật.
Nghệ thuật cả thôi. Kkk
Vậy giờ mợ nghĩ mần răng rứa :D

just for fun

Xe lăn
May hơn khôn là đây chứ đâu. Cuộc đời quá ưu ái cho mợ rồi đấy. Không ai may mắn 1uas 3 lần liên tiếp. Vậy mà mợ thì nhiều lần luôn.
Hên thật.
Vâng, quanh cháu tuyền mấy anh em nam giới cực kỳ cu te ạ. Đến bạn bè chơi cũng đa số là nam, đứa nào đứa ấy cực kỳ dễ thương. May quá là may ạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng