Độ xe Offroad kiểu đồng nát, ve chai kiêm thợ hàn - HZJ75

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Em thấy cái form xe mang dáng dấp của ... RR đấy :D
Hay bác ko làm cái mặt nạ cho nó giống RR nốt. Nhìn hay đấy bác :D cái tản nhiệt hình vuông í bác =))
Sẽ đẹp đấy, em thề

Em thấy cái form xe mang dáng dấp của ... RR đấy :D
Hay bác ko làm cái mặt nạ cho nó giống RR nốt. Nhìn hay đấy bác :D cái tản nhiệt hình vuông í bác =))
Sẽ đẹp đấy, em thề
He he ... em sợ nhất các cụ OF đi qua lại bảo "e'o giống"
Em đang cố gắng gắn đồ càng nguyên bản càng tốt. Nhưng ông kiến trúc sư trưởng của em vẫn vứt đi của em 1 số đồ zin ...

Hôm nay lắp cái bình xăng và làm mấy thứ lặt vặt ... thợ máy chưa rảnh. Đầu tuần chắc lên bàn mổ :)

Haiau

Xe tăng
He he ... em sợ nhất các cụ OF đi qua lại bảo "e'o giống"
Em đang cố gắng gắn đồ càng nguyên bản càng tốt. Nhưng ông kiến trúc sư trưởng của em vẫn vứt đi của em 1 số đồ zin ...

Hôm nay lắp cái bình xăng và làm mấy thứ lặt vặt ... thợ máy chưa rảnh. Đầu tuần chắc lên bàn mổ :)
Cái lốp trước bên phụ lắp ngược hoa rồi cụ ơi .

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
xe này lắp tời cơ xong đi câu cá là đúng chuẩn luôn, cá bỏ vào thùng sau:-B

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
Độ xong Kụ có bán ko hay là để kiếm giải thưởng vậy thía?
Cóa gì Iem đú đởn tí cho máu nhỉ !

lanhchuachaplin

Xe điện
cho e hỏi, xe này độ xong thì có lo đc giấy tờ cho nó để lấy biển với đi lại ngoài đường đc ko bác :-/

Rùa Rùa lady

Xe tải
mấy anh cứ khéo lo, người ta hàn cả cái xe còn đc mà ko biết lốp ngược hay xuôi. hay ko còn gì để dìm hàng nữa hả? ;))

dlamtv

Xe buýt
Làm thêm cái mái bằng khung sắt ống, thêm 02 cái thang leo lên kiêm khung chống lật luôn.
Để đi offroad cho mấy ông cờ hụp còn có chỗ tác nghiệp cụ ạ, lúc nghỉ ngơi cũng có chỗ....nhà ở tầng 2 lun thể.

Em thấy bọn khoai Tây nó làm thế này này:

Chỉnh sửa cuối:

ba bét nhè

Xe máy
Website
WWW.ciminvest.net
Nhớ biển số đi đường gặp còn tránh.:P sáng tạo không biên giới. Khâm phục bác. Hãng Toyota cần tuyển bác về để Design Concept mới phải

K.to

[Tịch thu bằng lái]
ối người hâm mộ của em đây rồi,mà anh nô,sao không bỏ 2 cái cửa,với cắt thêm cái sắt ở chỗ biển số,với cái nóc để giảm trọng lượng...giống anh hừng úp roát ế,cho nọ nhẹ cái xe

nvanh

Xe tải
ối người hâm mộ của em đây rồi,mà anh nô,sao không bỏ 2 cái cửa,với cắt thêm cái sắt ở chỗ biển số,với cái nóc để giảm trọng lượng...giống anh hừng úp roát ế,cho nọ nhẹ cái xe
Thế cụ nói thẳng luôn em mui trần không cửa cho nhanh , đằng này lại đá anh No á ^#(^

Làm thêm cái mái bằng khung sắt ống, thêm 02 cái thang leo lên kiêm khung chống lật luôn.
Để đi offroad cho mấy ông cờ hụp còn có chỗ tác nghiệp cụ ạ, lúc nghỉ ngơi cũng có chỗ....nhà ở tầng 2 lun thể.

Em thấy bọn khoai Tây nó làm thế này này:

Khoai tây làm kiểu này nhìn biết ngay là leo đá ... con này ko thể so sánh với các xe trong CLB được ...

Xe của em ko giảm được nhiều cụ ạ ... với xe trên 1 tấn, giảm 1 tạ là quí lắm. Với xe 2 tấn giảm 1 tạ chả thấm gì, mà lại hạ tải phía sau thì dễ bị nặng đầu ... trọng lượng dàn lên cầu trước và cầu sau lệch nhau quá thì sẽ ko có hiệu quả trong việc đi đường lầy. Em cố gắng giữ càng cân lực đè lên bánh càng tốt ... đích càng gần tới 50/50 càng tốt.