Độ xe offroad để dạo phố

Ducwagon

Xe tăng
Dìm rồi ạ, may quá ko phải cởi giầy ra để đi gọi người thân.

Quá đã, em thích emnày hơn cụ ạ :x
Công nhận xem xong thớt này của AP, phê thật, chán chẳng thèm xem xe khác nữa :-$

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Em muốn hỏi bác P là xe đầu mất an toàn sau độ? Vậy trước khi độ có biết là mất an toàn ko? Bác tư vấn độ như thế hay chủ xe tự chọn ạ?
em tư vấn bác ạ, trước khi độ em cũng nghiên cứu nhiều từ các trang độ xe chuyên nghiệp nước ngoài
việc tăng cỡ lốp lên gần gấp đôi đương nhiên lực phanh sẽ phải giảm theo tỷ lệ, sắp tới sẽ phải thay hệ thống đĩa phanh khác.
Hệ treo nâng quá cao làm cho xe bồng bềnh và lái phản ứng chậm thì phải chấp nhận ko có cách nào khắc phục.
chân ga ì do lốp quá to có thể khắc phục bằng cách thay tỷ số truyền của bánh răng trong visai, nhưng cái này chưa thực sự cần thiết.
nói chung xe offroad khủng thì phải chấp nhận, ko thể có hệ số an toàn như nguyên bản được.

amazoncafe

Xe tăng
Đội offroad mà bổ xung thêm 2 em này thì đã oách nay còn oách hơn
Hai con này mà vào đội offroad thì đứng luôn số 1 và số 2, lại có cuộc chạy đua vũ trang kèm theo luôn đới bác ah

Soncoi

Xe tải
em tư vấn bác ạ, trước khi độ em cũng nghiên cứu nhiều từ các trang độ xe chuyên nghiệp nước ngoài
việc tăng cỡ lốp lên gần gấp đôi đương nhiên lực phanh sẽ phải giảm theo tỷ lệ, sắp tới sẽ phải thay hệ thống đĩa phanh khác.
Hệ treo nâng quá cao làm cho xe bồng bềnh và lái phản ứng chậm thì phải chấp nhận ko có cách nào khắc phục.
chân ga ì do lốp quá to có thể khắc phục bằng cách thay tỷ số truyền của bánh răng trong visai, nhưng cái này chưa thực sự cần thiết.
nói chung xe offroad khủng thì phải chấp nhận, ko thể có hệ số an toàn như nguyên bản được.
Hehe, bây giờ thì em đã hiểu ý nghĩa cái dòng chữ ký của bác. =))

khanhtung

Xe tải
sáng nay em đi trên đường Kim Liên Mới ( đường xã đàn) thấy em Jeep 5298 vừa đi tập thể hình về, mình đầy bùn! nhìn ở ngoài mới thây hoành tráng và phê quá

tuvit77

Xe tăng
ôi sao mà đáng iu thế ko biết ... giấc mơ của tôi..:x

lengkeng

Xe tăng
Nhìn mấy con này kích thích dịch vị quá...

vietanhp

Xe hơi
Hai con này mà vào đội offroad thì đứng luôn số 1 và số 2, lại có cuộc chạy đua vũ trang kèm theo luôn đới bác ah
Em không nghi ngờ gì ý kiến của bác, dưng mà bác chủ thớt đã bao giờ có ý định đem so sánh 2 em hoành tráng này với cái loại bình sinh vốn chẳng phải độ điếc gì mà vẫn cực khủng offroad chưa: UAZ???
Đi miền núi, có những cung đường mà cả Pajero hay Land Cruiser cũng phải dừng, chỉ có Uaz chiến được thôi đấy :O

Chỉnh sửa cuối:

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Em không nghi ngờ gì ý kiến của bác, dưng mà bác chủ thớt đã bao giờ có ý định đem so sánh 2 em hoành tráng này với cái loại bình sinh vốn chẳng phải độ điếc gì mà vẫn cực khủng offroad chưa: UAZ???
Đi miền núi, có những cung đường mà cả Pajero hay Land Cruiser cũng phải dừng, chỉ có Uaz chiến được thôi đấy :O
Em thì không nghĩ vậy, vì đã từng độ đã từng đi uaz. Em thấy nó chả có cửa gì để so sánh, bác thấy uaz khủng cỡ nào?

Chỉnh sửa cuối:

Mờ Tê

Xe buýt
Công nhận bất cứ xe gì độ cũng đẹp...:D.
Nhìn mà thèm quá

Phỡn

Xe tăng
Paj không dám đi vì xót xe thôi ạ, chứ uaz yếu xìu, làm gì có cửa mà so sánh ạ !

botay.com

Xe tải
xe nhìn ngon thật. Cứ độ vào là e nó trông cơ bắp hẳn lên :D

casanova0611

Xe tải
Hì hì, ngày bé ở trong cái giếng nhà, cứ cãi nhau với thằng bạn là Minsk chiến hơn, bền bỉ hơn cào cào... Mãi sau này có cơ hội đi thử 1 chiếc cào cào mới thấy hồi xưa mình đúng là ếch ngồi đáy giếng ;)

Uaz VS Land, Paj thì cũng vậy thôi...