Độ xe kia forte như thế nào cho hoành ?

Cuabien

Xe điện
Cụ này lại quá chén rồi,mới nói đúng mỗi 1 câu mà cụ nhìn thành mấy lần thì em chịu cụ luôn...:77:
Sorry cụ ! Tại đã một lần em thấy dòng này rồi nên hơi bốc hỏa. Tính hay bộp chộp mà, cụ thông điếu nhé ! :6:

Golden_way

Xe buýt
Các bác có hình xe độ thì trưng bày cho dân chúng xem với vì ảnh trên mạng thì nhiều nhưng chưa thấy ở Vn lắp vào xe thế nào mà em lại ở xa quá,tận trong Nghệ an,xe em lấy của bên Hùng hảo 2 chiếc màu đỏ cờ và màu bạc.
Bác nào trong Nghệ an gần đoạn ngã tư Hồ tùng mậu,quảng trường Bác thì ới anh em làm cái hội nho nhỏ trong này nhỉ.
Gặp quê choa con gà rán rồi
add nick em đi thỉnh thoảng em về ta of con gà rán tý Mà ko chừng CN này em em làm quả chưa biển về vinh city cái cho ló máu
về vinh mà thấy xám thì ới em cái nhé
golden.wayvn@yahoo.com

Cuabien

Xe điện
Gặp quê choa con gà rán rồi
add nick em đi thỉnh thoảng em về ta of con gà rán tý Mà ko chừng CN này em em làm quả chưa biển về vinh city cái cho ló máu
về vinh mà thấy xám thì ới em cái nhé
golden.wayvn@yahoo.com
Cụ vác về rồi hay sao thế ? Em định lấy mà nói là hôm nay mới kiểm định ! :'(

forte

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ơi thớt này em lập cho anh em máu mê độ con forte cho ý kiến mà các cụ toàn nói chuyện gì ko hiểu nữa ạ ?
Có bác nào có ý kiến gì hay đặc sắc nói ra đi để e tiên phong phát cho nó máu . Em định độ đèn của em nó như thế này , CN đi làm về em poss cho các cụ xem ạ spyker-c8-aileron-2009 , em ko poss dc ảnh vì kích thước to quá .:'(

tran_thuat_lai

Xe lăn
Việc đầu tiên nên làm là chữa bệnh liệt dương như nhà Kenu, sau đó ta mới tính đến bổ nóc làm mui trần chả hạn ..he he:))

forte

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn bác . Em muốn chữa cái liệt dương cho em nó rồi , nhưng mà ko thích kiểu của pác kenu vì như thế đụng hàng quá . Em đang đặt thằng bạn lấy cho đôi của lếch xù bác ạ . Đèn thì có roài CN dảnh em đi lắp ạ

0904113444

Đi bộ
Bac nao muon do bo thi bao em tieng nhe. May hom nua sang Thai thua may cai ve lap cho no mau. Em cung vua lam con o Hoang Gia, may hom ban qua chua ra lam not thu tuc duoc.:)

0904113444

Đi bộ
Ah quen mat chua hoi cac bac Forte nha minh hay tu tap càe o dau de em tham gia cung cho vui nhi.

sun10

Xe buýt
Cái vụ độ này hay đấy, em cũng khoái lắm, em định làm mấy cái vặt vãnh trước nhưng chưa hỏi được chỗ nào làm yên tâm cả
1. Ốp sườn xe, cái này chắc là làm ngay vì con Forté nhà em bị xước 1 miếng ngay cửa roài :(
2. Viền inox cửa, cái này thì nhìn cho oai chứ chắc chả cần thiết lắm, nhất là cụ nào gắn vè mưa thì càng không nên làm.
3. Ốp vân gỗ và sơn giả carbon như cụ chủ thớt, nhưng cũng chưa tìm ra chỗ nào yên tâm, hỏi cụ google thì thấy cụ chỉ ra Thanh Bình auto, hỏi các cụ trên thớt thì bảo kô nên chơi với Thanh Bình :102:
4. Độ còi, cái này thì chắc là nên làm vì chi phí cũng hạt dẻ, chắc là qua cụ Nam Vũ làm cho ... giống các cụ, tiện thể mua luôn các đèn pin và sợi dây kéo xe
5. Độ đèn, chắc chỉ học theo cụ cuabien độ cái đèn trần, nhưng cũng chưa cấp thiết lắm, em cũng ít khi đi đêm nên cũng đang cân nhắc cái vụ đèn osram 90 plus.
6. Độ Logo, cái này chắc phải nhờ cụ mặt rỗ kiếm cho mấy cái logo hoành tráng và ko đụng hàng
7. Độ cái lưới tản nhiệt bằng carbon, nhìn cũng đẹp nhưng cũng chưa cấp thiết
8. Các cụ nghĩ ra cái gì thì thêm vào ví dụ như gương cầu, camera lùi, DVD thì chưa có mặt dưỡng nên thôi,

Copra

Xe buýt
Theo thống kê của cụ sun, em mới làm được có một thứ đó là logo. Mai em qua Nam Vũ làm quả còi là thứ hai. hi hi
Quả lưới tản nhiệt em cũng máu lắm nhưng mà hết tiền roài. Em đang canh me làm con lô, trúng quả em làm luôn cả lưới tản nhiệt lẫn đèn LED trước sau.

AKA_GUN

Xe hơi
Cái vụ độ này hay đấy, em cũng khoái lắm, em định làm mấy cái vặt vãnh trước nhưng chưa hỏi được chỗ nào làm yên tâm cả
1. Ốp sườn xe, cái này chắc là làm ngay vì con Forté nhà em bị xước 1 miếng ngay cửa roài :(
2. Viền inox cửa, cái này thì nhìn cho oai chứ chắc chả cần thiết lắm, nhất là cụ nào gắn vè mưa thì càng không nên làm.
3. Ốp vân gỗ và sơn giả carbon như cụ chủ thớt, nhưng cũng chưa tìm ra chỗ nào yên tâm, hỏi cụ google thì thấy cụ chỉ ra Thanh Bình auto, hỏi các cụ trên thớt thì bảo kô nên chơi với Thanh Bình :102:
4. Độ còi, cái này thì chắc là nên làm vì chi phí cũng hạt dẻ, chắc là qua cụ Nam Vũ làm cho ... giống các cụ, tiện thể mua luôn các đèn pin và sợi dây kéo xe
5. Độ đèn, chắc chỉ học theo cụ cuabien độ cái đèn trần, nhưng cũng chưa cấp thiết lắm, em cũng ít khi đi đêm nên cũng đang cân nhắc cái vụ đèn osram 90 plus.
6. Độ Logo, cái này chắc phải nhờ cụ mặt rỗ kiếm cho mấy cái logo hoành tráng và ko đụng hàng
7. Độ cái lưới tản nhiệt bằng carbon, nhìn cũng đẹp nhưng cũng chưa cấp thiết
8. Các cụ nghĩ ra cái gì thì thêm vào ví dụ như gương cầu, camera lùi, DVD thì chưa có mặt dưỡng nên thôi,

em cũng tính khi nào có xe cũng sẽ độ luôn :
1)đèn led hậu , trần, gương, gầm(cái này em sẽ hỏi cụ kamaro)
2)EA , và bóng osram 90
3)đèn gầm xe
4) cửa lambo
5) la_zang
6)hệ thống nghe nhìn 6 loa +1 sub+2 tep (tất cả của infinity)
7)có thể là pô hú thể thao
hì em nghĩ tạm thời thế đã , mời cụ góp ý với em

AKA_GUN

Xe hơi
ơ thế ko có cụ nào vào ném đất đá cho em ah

sepbu

Xe điện
Em có ý tưởng độ con này rất hay ... quan trọng là độ máu tới đâu thôi !!!

Cuabien

Xe điện
Đã có cụ độ pha ròi đây nhưng mãi trong SG mới đau chứ !

Lexus88

Xe máy
Cụ này máu nhỉ. Em vẫn chưa nghĩ đến chuyện độ vợ 2. Nó đang đẹp mừ. Để khi nào nó xuống sắc thì em sẽ mang đi mỹ viện một thể cho máu

Lexus88

Xe máy