Độ xe kia forte như thế nào cho hoành ?

forte

[Tịch thu bằng lái]
Chào các kụ
Từ ngày cưới vợ 2 về đến giờ trong đầu rất nhiều ý định làm đẹp cho em nó mà em chưa biết ở đâu làm cả lên đành ngậm ngùi để nguyên như vậy ạ . Em có những ý tưởng như sau mong các pác đóng góp thêm cũng như cho em địa chỉ những pác có tay nghề tốt và uy tín ợ .
1 . Việc đầu tiên thay cho em nó cái DVD 6 dis + màn hình + camera lùi hồng ngoại . ( cái này em hỏi rồi nhưng ko có dưỡng )
2 . làm lại nội thất da đen , ốp vân gỗ 1 số vị trí .
3 . Độ 2 quả pô cho thêm phong cách thể thao .
4 . Độ thêm chút đèn LED cả trước cả sau .
tạm thời thế đã , mong các pác chỉ giáo , pác nào đã từng làm bít giá cho em biết với . Tổng thiệt hại hết khoảng bao nhiêu tối em gieo quả lô mai được đi làm luôn .
Em xin cảm ơn trước . hậu tạ = trà đá sau ợ

mercurate

Xe tăng
Cụ post ảnh chưa nhỉ, chưa đúng không, cho anh em nghía cái xe tí đi bác (b)(b)(b)

forte

[Tịch thu bằng lái]
chưa cụ ạ . Xe em nguyên bản lên chưa có gì cả . Ko dám pos

HUMMER H2 SUV

Xe container
em thấy trên OF nhà mình có mấy bác làm nội thất đó, Bác alo hỏi xem thía nào (b)
Kimviet: 0912717888 ( ở đường Láng )

forte

[Tịch thu bằng lái]
vậy ạ . Em cảm ơn pác nhiều . Cn được nghỉ em qua đó xem sao

forte

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều chứ pác . Nguyên thị xã em ko có 6 chiếc liền . Nói chung giá cả hợp lý , mẫu mã được lên mua nhiều cũng đúng thôi

Cuabien

Xe điện
Em đã tìm được chỗ sơn giả Cacbon ở Hà nội rồi nhé ! Cụ Ken có nhu cầu làm "chuột bạch" trước thì ới cho em nhé ! :))

danmexe

Xe điện
Các bác nhà ta dạo này tậu Phò Tơ nhiều quá cơ, thế này Kia có khi lại thành thương hiệu khi qua PR của mấy anh em ta mất:P
Gớm,các cụ PR cho mấy cụ bán xe ở VN thì có...Có mấy cái hình độ xe của Phọt Tè:
Mặt Calang hơi bị hầm hố luôn:

Đèn Led trông rất đẹp:

Chỉnh sửa cuối:

BMW325Blackbery

Xe tải
Tiên phong đi bác ơi cho anh em còn nối bước.

forte

[Tịch thu bằng lái]
cảm ơn bác cho em mấy cái hình đó nhé

Em kết cái lưới tản nhiệt thui . con bộ đèn này em được xem roài . Ko đẹp lém

forte

[Tịch thu bằng lái]
Nhà bác ở thị xã Ba Hàng- Phổ yên hả bác?

em ở phổ yên , nhưng sao pác biết ạ
*-)

Cuabien

Xe điện
Gớm,các cụ PR cho mấy cụ bán xe ở VN thì có...
Em thấy cụ nói mấy lần cái câu này rồi làm bọn em mất hứng quá ! :102: PR cho mấy ông bán xe có được cái khỉ gì đâu, nếu là đùa thì cụ không nên nhắc đi nhắc lại nữa cụ ạ ! :6:

Toyota Thanh Xuân - 315 Trường Chinh - Thanh Xuân
Website
xetoyotathanhxuan.com
Các bác có hình xe độ thì trưng bày cho dân chúng xem với vì ảnh trên mạng thì nhiều nhưng chưa thấy ở Vn lắp vào xe thế nào mà em lại ở xa quá,tận trong Nghệ an,xe em lấy của bên Hùng hảo 2 chiếc màu đỏ cờ và màu bạc.
Bác nào trong Nghệ an gần đoạn ngã tư Hồ tùng mậu,quảng trường Bác thì ới anh em làm cái hội nho nhỏ trong này nhỉ.

doremonmattich

Xe tăng
Chào các kụ
Từ ngày cưới vợ 2 về đến giờ trong đầu rất nhiều ý định làm đẹp cho em nó mà em chưa biết ở đâu làm cả lên đành ngậm ngùi để nguyên như vậy ạ . Em có những ý tưởng như sau mong các pác đóng góp thêm cũng như cho em địa chỉ những pác có tay nghề tốt và uy tín ợ .
1 . Việc đầu tiên thay cho em nó cái DVD 6 dis + màn hình + camera lùi hồng ngoại . ( cái này em hỏi rồi nhưng ko có dưỡng )
2 . làm lại nội thất da đen , ốp vân gỗ 1 số vị trí .
3 . Độ 2 quả pô cho thêm phong cách thể thao .
4 . Độ thêm chút đèn LED cả trước cả sau .
tạm thời thế đã , mong các pác chỉ giáo , pác nào đã từng làm bít giá cho em biết với . Tổng thiệt hại hết khoảng bao nhiêu tối em gieo quả lô mai được đi làm luôn .
Em xin cảm ơn trước . hậu tạ = trà đá sau ợ
Cụ buồn cười nhẩy!!! độ làm gì, xe cụ đẹp sẵn rồi, độ vào người ta lại nghĩ "xe này đẹp vì độ."

Em xinh em không mặc gì vẫn xinh (càng xinh) :)):)):21::6:

Cuabien

Xe điện
Các bác có hình xe độ thì trưng bày cho dân chúng xem với vì ảnh trên mạng thì nhiều nhưng chưa thấy ở Vn lắp vào xe thế nào mà em lại ở xa quá,tận trong Nghệ an,xe em lấy của bên Hùng hảo 2 chiếc màu đỏ cờ và màu bạc.
Bác nào trong Nghệ an gần đoạn ngã tư Hồ tùng mậu,quảng trường Bác thì ới anh em làm cái hội nho nhỏ trong này nhỉ.
Cụ chơi ác nhỉ ? Mầu đỏ cờ thì độc rồi vì Hãng Kia nó chỉ có mầu đỏ Dull thôi ợ ! :^) Bên KFC có cụ Golden way là đồng hương với cụ đấy !

danmexe

Xe điện
Em thấy cụ nói mấy lần cái câu này rồi làm bọn em mất hứng quá ! :102: PR cho mấy ông bán xe có được cái khỉ gì đâu, nếu là đùa thì cụ không nên nhắc đi nhắc lại nữa cụ ạ ! :6:
Cụ này lại quá chén rồi,mới nói đúng mỗi 1 câu mà cụ nhìn thành mấy lần thì em chịu cụ luôn...:77:

forte

[Tịch thu bằng lái]
em có PR cho thằng qué nào bán xe đâu cơ chứ ?
Em ở gần Hùng Hảo nào đâu , đấy là Saloon Kiên Cường , chỗ anh bạn thôi , cũng định lấy ở đó nhưng ko có xe ạ .

forte

[Tịch thu bằng lái]
Mà em làm quái gì thấy con nào đỏ cờ nhỉ ? Pác này chắc bị mu huyền ... mầu roài .
em được xem con đó màu đỏ Dull mà :))

Toyota Thanh Xuân - 315 Trường Chinh - Thanh Xuân
Website
xetoyotathanhxuan.com
chiếc đỏ,mận chín chứ không phải đỏ cờ hiện lắp nẹp chắn mưa và thay logo rồi,các bác nào đã lắp nhiều đồ chơi forte hãy đưa hình lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé