Độ xe honda city

gấu xinh

Xe đạp
Các xe CV và City bây giờ tắt điện đi là tự động khoá vô lăng mà, có đèn báo khoá vô lăng trên taplo. Chỉ khi nào nổ máy thì mới mở.
đấy là khóa trợ lực điện thôi chứ không phải khóa vô lăng đâu cụ ạ. Khóa vô lăng là vô lăng ko xoay được nữa cơ. chứ khóa như cụ nói vẫn xoay được nhưng mà hơi nặng.=))

iphone345

Xe hơi
bác cứ mạ vàng hết nội thất cho oách rồi lên báo :D

HD-City Trắng

Xe tải
Bác gấu xinh ở đâu Quảng Ninh đấy, mình đồng hương, nhà mình ở chợ HL.I Phố Hoàng Long

Muom Bap

Xe máy
Bẩm các cụ nhà cháu rốt nát quá
Cháu không thể nào khóa đuoc vô lăng cho City nhà cháu
trong khi bọn trẻ con nó cứ trèo vào xe là nó lại khóa đuoc
hỏi thì chúng nó ko nói
Các Cụ chỉ giúp cháu với
City là cháu là AT ạ
Nhà cháu cũng bị pha này, nhưng may mà đọc đc trên này nên đã xử lý ngon lành. hihi =)

HD-City Trắng

Xe tải
Nhà e ở Cẩm Phả city cụ à. e cũng hay sang Hạ Long lắm. Hôm nào rảnh e với cụ cà phê tí cụ nhở
Mình bh lại ở Hà Nội rồi cụ ạ, chỉ thỉnh thoảng tháng về HL 1 lần thôi...hic F1 ở trên này k cho về...kêu là thả hổ về rừng nên khó xin đc quota lém ợ...hihi

vietduong

Xe buýt
em mới đi Thái Về, bên đó toàn thấy City và Sunny màu trắng, xe nào cũng độ rất đẹp, các cụ độ thế này em thấy đẹp lắm :v

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Có bác nào độ về start và stop cho City chưa ạ, bác nào làm rùi thì show hình cho anh em học hỏi với...cả chỗ làm và giá thành nữa ạ...TKS các bác quan tâm ạ
Đây bác nhé. Em độ cho cụ tommyha

luongtrieuvy

Xe đạp
con này em thấy *** xấu hơn con Civic .... độ chắc phải khéo lắm mới đẹp đc.

Tiger_King

Xe tải
Tình hình là e mới tậu được con honda city từ tháng 11. e cũng thích mấy đồ chơi độc lạ mà quảng ninh e thì hơi hiếm. Bác nào có con city nào độ đẹp đẹp cho e chiêm ngưỡng với ạ
Cụ xem bộ này thế nào?

civic 1.80 at

Xe buýt
các bác lắp thêm gì trong xe thì lắp chứ đừng có độ đèn làm gì , đang xe nhật thành xe tàu ( nếu có bác nào độ đèn bỏ đi bộ đèn nguyên bản thì ới em mua lại nhé 0936.466.822 )

VPlus+

Đi bộ
Bác nào có thể giúp em đc cái này kô

Em mới Lắp đầu pioneer AVH4600BT(xách tay từ mỹ về), mệt cả người mà vẫn kô đc như ý nguyện

1. Radio : kô nhận đc AM
2. DVD Lúc mới lắp vào, đậu xe thì có thể xem hình đc, chạy về đến nhà thì bỏ đĩa vô thấy dòng chữ vì lí do an toàn nên kô thể xem hình cho màn hình đằng trc đc, bực hết cả mình. em đoán la thợ quên lắp sợi dây nào hoặc đã lỏng dây.
2. Điều khiển trên vô lăng: đã mua cái interface ASWC-1 (steering wheel control) mà thợ không biết lắp. Đành ngậm ngùi sử dụng DVD mà không thể đk trên vô lăng

Bác nào rành về cái này chỉ giáo em với: DVD không hiển thị hình khi xe chạy và cách kết nối volume button - ASWC - DVD pioneer

Em ở xa TPHCM và HN :(

PBN

Xe buýt

Em mới Lắp đầu pioneer AVH4600BT(xách tay từ mỹ về), mệt cả người mà vẫn kô đc như ý nguyện

2. DVD Lúc mới lắp vào, đậu xe thì có thể xem hình đc, chạy về đến nhà thì bỏ đĩa vô thấy dòng chữ vì lí do an toàn nên kô thể xem hình cho màn hình đằng trc đc, bực hết cả mình. em đoán la thợ quên lắp sợi dây nào hoặc đã lỏng dây.
2. Điều khiển trên vô lăng: đã mua cái interface ASWC-1 (steering wheel control) mà thợ không biết lắp. Đành ngậm ngùi sử dụng DVD mà không thể đk trên vô lăng

Bác nào rành về cái này chỉ giáo em với: DVD không hiển thị hình khi xe chạy và cách kết nối volume button - ASWC - DVD pioneer

Về vấn đề đầu đĩa này em không chuyên nhưng cũng ngâm cứu sơ bộ bên box Độ nội thất nên trả lời cụ thế này :

- Đầu Pi xách tay mỹ không bắt được FM tần số lẻ ở Vn ( 91, 95..)

- Chỉ xem được hình khi kéo phanh tay, đang chạy không xem được. Cách khắc phục có thể đấu bypass, nói nôm na là đánh lừa cái đầu cho nó hiểu là đã kéo phanh tay. Cụ xem thêm ở box độ nội thất sẽ rõ.

- Khiển vô-lăng thì đơn giản, do thợ bên cụ chắc không biết làm. Cụ có thời gian thì lên HN qua cụ Long thịnh hoặc hoangchinh vấn đề của cụ sẽ được giải quyết nhanh. Nếu không lên HN thì cụ alo cho các cụ này nhờ tư vấn xem sao.

Hope this helps !

c200new

Xe hơi
cá nhân em thì em ko khoái city lắm ợ

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn

Chào cụ! Mấy vấn đề của cụ đơn giản
1. Lắp DVD nhập Mỹ thì vẫn chưa bắt được các tần số lẻ của AM
2. Cụ cần xem hình khi đang chạy thì qua em lắp đặt Okie.
3. Cụ muốn sử dụng các phím điều khiển trên vô lăng thì cụ cần thêm bộ chuyển đổi tín hiệu là sử dụng bình thường. Cụ lắp đặt được chưa không thì qua em xem như nào...để em lắp luôn cho

VPlus+

Đi bộ
Vẫn chưa lắp đc cụ ah, đang buồn quá trời

Cụ cho em hoi cái axxess ASWC-1 (steering wheel control interface), không tương thích với honda city hả cụ

Em ở Biênhoà và vũng tàu. chưa biết giải quyết sao đây, chắc em phải làm chuyến lên sài gòn rồi